≡ Menu

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Yuli 24, 2021 galibi yana da alaƙa da tasirin sihiri na wani cikakken wata, don zama daidai da cikakken wata a cikin alamar zodiac Aquarius, saboda wata ya canza zuwa Aquarius da ƙarfe 02:11 na dare. Cikakkiyar wata ya kan kai ko ya kai ga cikarsa a cikin dare da karfe 04:37 na safe, watau 2. Sa'o'i bayan shigar da alamar Aquarius. Don haka a tsawon yau za mu ji tasirin wannan haɗin gwiwa mai ƙarfi na musamman. Fiye da kowane lokaci, alamun an tsara su gaba ɗaya don 'yanci da asali.

Haɗu da asalinmu mai tsarki

A cikin wannan mahallin, alamar zodiac Aquarius gabaɗaya tana da alaƙa da girgizar 'yanci. Lokacin da wata ya wuce wannan alamar, musamman a wannan lokaci na farkawa da kuma musamman wannan lokaci mai girma, za mu iya jin karfi mai karfi a cikin jihohi da yanayi inda za mu iya 'yantar da kanmu daga dukkan sarƙoƙi, nauyi, rikice-rikice da bambance-bambancen ciki. Alamar iska tana son mu tashi ne saboda haka mu yi taɗi cikin sauƙi a rayuwa, maimakon mu takaita kanmu akai-akai kuma saboda haka ɗaukar yanayin wayewar cikinmu wanda sau da yawa nauyi ke mamaye mu. Kuma yayin da wani ɓangare na ruhun gama kai har yanzu yana barci ko ƙoƙarin guje wa ruhu mai tsarki / mafi girman girman kai ko ma ɗaukaka girman kai, mutane da yawa masu haɓakawa masu ƙarfi a halin yanzu suna fuskantar kuma suna gane girman girman shirin Allah. a halin yanzu, watau nawa komai ke tafiya zuwa zamanin zinare kuma ita kanta a matsayin tushen tana fuskantar hawan Ubangiji kuma ta bar shi taso a waje. Saboda haka haduwarmu da asalinmu mai tsarki yana kara karuwa (Asalinmu Mai Tsarki - Gane duk jiragen sama / duniyoyi / tsarin ruɗi, tare da fahimtar ɗimbin 3D Tsarin / yanayi dangane da warkarwa / tsarki / ceto / kamala, tare da sani / siffar kai na kasancewa tushen / allahntaka kuma ba shakka. tare da yanayi na ni'ima da kwanciyar hankali na ciki - Asalinmu mai tsarki, muna wanka kanmu cikin jin cewa ruhun kansa mai tsarki ne kuma duniyar waje / duniyarmu ta waje a matsayin siffar kai tsaye kuma ta dace da wannan - Ka tuna, ruhu mai tsarki ne kawai zai iya ganewa. al'amura masu tsarki a waje kuma su bar su su rayu. Menene za ku iya tsammanin idan kun rage tunanin ku, ganin kanku karami kuma ku mai da hankali kawai kan ƙananan jihohi ko ma duhu?).

'Yanci ya kai hankalinmu

'Yanci ya kai hankalinmu A halin yanzu, ana kuma ba mu alamu na musamman marasa ƙima dangane da wannan. Haɗuwa da canjin rayuwa na iya riske mu, saboda ruhunmu mai girma yanzu yana aiko mana da duk wani abin sha'awa ta hanyar duniyar waje waɗanda ke son haɓaka ci gabanmu zuwa sabon matakin. Hakanan zan iya ba da misali daga rayuwata da kaina, misali a makonnin da suka gabata na hadu da wani wanda ban sani ba a baya, amma wanda yake tafiya babu takalmi a kowace rana yana rayuwa akan ɗanyen abinci ko kuma yana cin abinci gaba ɗaya na halitta ta wannan fanni. Tun da ni kaina zan so in tafi ba takalmi a cikin gandun daji na dogon lokaci kuma ina so in sanya abinci na gaba ɗaya na halitta, amma ina so in aiwatar da waɗannan canje-canje ba tare da tilastawa ba (amma tare da cikakken kwarin gwiwa san cewa ranar na zuwa lokacin da waɗannan ayyuka za su cim ma kai tsaye), don haka ne kawai na yanke shawarar ranar cewa daga yanzu kawai zan yi tafiya ta yau da kullun ba takalmi + barci a ƙasa. Bayan kusan makonni biyu, rayuwata ta canza inda na fara canza abinci ba tare da bata lokaci ba zuwa danyen abinci. Ganawa mai ban sha'awa tare da sha'awa ta musamman, wanda yanzu bayan 'yan makonni ya haifar da waɗannan sabbin halaye masu cike da haske. A irin waɗannan lokutan, musamman kallon wannan daga ruhun ku mai tsarki, kawai kuna gane cewa wannan ba kawai tanadi ba ne, amma ƙwanƙwasa ƙofar asalin tsarkakakken cikakke wanda ke son jawo ku cikin 'yanci da asali. Don wannan al'amari, duk waɗannan yanayi na cin nasarar kai da dabi'a suna wakiltar komawa ga asalinmu.

Bayyanar ruhu mai tsarki

Mun shawo kan kanmu, mu shawo kan wani abu mai wuya a kowace rana kuma muna samun lada tare da mafi daidaituwa da kwanciyar hankali na kanmu, wanda ke ba mu damar warkar da kanmu kuma saboda haka kawo warkarwa ga duniyar waje. Da kyau, cikakken wata na yau a cikin alamar zodiac Aquarius zai so a kowane hali ya so ya kai mu ga asalinmu, watau zuwa cikin ruhinmu na ruhaniya da kuma saboda haka 'yanci. Kuma tun da Rana ta kasance a cikin Leo na kwana biyu, muna kuma amfana da wutar da ke ci, wanda zai iya ba mu kwarin guiwa don ɗaukar mataki mafi girma. Sabili da haka, kula da alamun yau kuma kuyi amfani da ƙarfin ƙarfin kuzari. Mai tsarki yana so ya bayyana kansa kuma saboda haka yana buga ƙofofin mu akai-akai. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

 

Leave a Comment