≡ Menu
Sylvester

Duniya ko ƙasa tare da dabbobi da tsire-tsire da ke cikinta koyaushe suna tafiya a cikin nau'i daban-daban da zagayowar. Hakazalika, mutane da kansu suna tafiya ta hanyoyi daban-daban kuma suna daure da muhimman hanyoyin duniya. Don haka ba wai kawai mace da al’adarta suna daure kai tsaye da wata ba, amma shi kansa mutum yana da alaka da babbar hanyar sadarwa ta taurari. Rana da wata suna da tasiri a kanmu akai-akai kuma suna cikin musayar kuzari kai tsaye tare da namu tsarin tunani, jiki da ruhinmu.

Haɗin mu da yanayi

Haɗin mu da yanayiKo babba ko ƙanana, hawan keke masu dacewa, waɗanda muke da alaƙa da juna, suna hulɗa da mu akan kowane matakan rayuwa kuma galibi suna nuna mana daidaitaccen ingancin makamashi na yanzu wanda yakamata mu matsa. A bisa ka’idar kari da rawar jiki, wacce ta bayyana cewa komai yana tafiya cikin zagayowar zagayowar lokaci da kari, mu ma ya kamata mu bi tsarin yanayin rayuwa. Zagayowar shekara tana wakiltar zagayowar da ke da matukar muhimmanci, ana bibiyar wasu manyan zagayowar yanayi guda huɗu, waɗanda aka fara da su ta hanyar bukukuwan sihiri na rana. A ainihinsa, bazara, lokacin rani, kaka da hunturu kowanne yana ɗaukar nauyin kuzarin mutum ɗaya wanda ke da tasiri kai tsaye akan rayuwarmu kuma ta wannan yanayin ma yana son rayuwa. A cikin hunturu, lokutan tunani, ja da baya, hutawa da samun ƙarfi suna cikin gaba, yayin da a cikin bazara, alal misali, ruhun kyakkyawan fata, girma, bunƙasa da kuma ingancin "ci gaba" gaba ɗaya yana bayyana. Kuma yayin da muka sami kanmu a cikin tsarin farkawa ta ruhaniya, gwargwadon ƙarfinmu muna jin haɗin gwiwarmu da waɗannan zagayowar guda huɗu na musamman, watau muna jin tasirinsu da ƙarfinsu da ƙarfi sosai. Sihiri ya shiga zurfi zuwa gare mu kuma godiya ga karuwar hankali da ke tafiya tare da shi, za mu iya jin dadi sosai a cikin sake zagayowar yanayi. Duk da haka, don rikitar da tunaninmu kuma sama da komai don murkushe tsarin makamashinmu ko kuma lalata fassarar da ke da alaka da dabi'a, wayewa mai yawa ya kafa tsarin da ke aiki sabanin hanyar yanayi. Tare da Sylvester, alal misali, ana yin bikin da ke da alaƙa da babban rushewa a wannan batun.

Sylvester - rushewar barci

Sylvester - rushewar barciBa tare da la'akari da cewa muhalli yana da gurbataccen yanayi a wannan rana kuma yanayi da namun daji suna cike da damuwa da hayaniya mai yawa, wani lokacin har ma a firgita, sabuwar shekara tana farawa a lokacin da ya kamata a sami cikakkiyar nutsuwa. Disamba, Janairu da Fabrairu suna wakiltar watanni na zurfin hunturu kuma saboda haka watanni na cikakken kwanciyar hankali. Saboda haka, sabuwar shekara ta gaskiya tana farawa a ranar 21 ga Maris, kai tsaye hade da vernal equinox. A takaice dai, ranar da kunnawa mai zurfi ke faruwa a cikin yanayi kuma komai yana motsawa zuwa haske ko zuwa ga bunƙasa. Hakazalika, babban zagayowar Zodiac na Rana ya fara sabon salo a wannan ranar. Don haka rana ta motsa daga alamar zodiac Pisces zuwa alamar zodiac Aries kuma ta haka ne ke sanar da sake zagayowar. A wannan rana kuma an gama hutu kuma an fara bazara. Amma duk da haka ana yin wannan bikin a duk faɗin duniya wanda ya saba wa zagayowar yanayi. Janairu, a wasu kalmomi, wani watan na nutsuwa mai zurfi, ya kamata ya zama wata na tasowa da sabon farawa.

Daidaiton mu da dabi'a

Tare da ƙara mai ƙarfi ya kamata a sanya mu cikin yanayi na tashin hankali kuma mu shigar da ƙarfin kuzarin da ba a yi niyya ta yanayi ba don wannan lokacin. Kuma wannan a ƙarshe yana wakiltar babban rushewar zagayowar dabi'armu, to, kuma ko da kuzarin sabon mafari ya fara tasiri a wannan rana ta wata hanya, musamman tunda an shirya dukkan ƙungiyar don sabon farawa don haka kiyaye tsarin da ya dace. kyakkyawan fata, don haka ya kamata mu bi dabi'a kuma mu rayu bisa ainihin ainihin watan Janairu ko zurfin hunturu. Daidaitawar mu ga yanayi ba zai iya tsayawa ba ko ta yaya kuma saboda haka muna iya sa ido ga lokacin da duniya ta canza ta yadda wannan bikin kuma ya dace da zagayowar yanayi. Duniya ta gaske za ta zo. Amma da kyau, kafin in ƙarasa labarin, zan sake nuna cewa za ku iya samun abubuwan da ke cikin sigar labarin karantawa a tashar Youtube ta Spotify da Soundcloud. Bidiyon yana kunshe a ƙasa, kuma hanyoyin haɗin kai zuwa sigar sauti tana ƙasa:

Soundcloud: https://soundcloud.com/allesistenergie
Spotify: https://open.spotify.com/episode/4yw4V1avX4e7Crwt1Uc2Ta

A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment