≡ Menu

Dokokin yanayi masu ban sha'awa & abubuwan yau da kullun na duniya

dokokin halitta

A cikin duniyar da ta dogara da yawa a yau, inda mutane da yawa ke samun tushensu na gaskiya kuma suna fuskantar sabuntawar asali na tsarin tunaninsu, jiki da ruhinsu (daga yawa zuwa haske / haske), yana ƙara fitowa fili ga mutane da yawa cewa tsufa, rashin lafiya da ruɓewar jiki alamu ne na yawan guba na dindindin wanda a ko da yaushe muke sa kanmu da su. ...

dokokin halitta

A halin yanzu, wayewar ɗan adam ta fara tunawa da mafi girman iyawar ruhin halittarsa. Ana buɗewa akai-akai, watau mayafin da aka taɓa ɗora akan ruhin gama gari yana gab da ɗagawa gaba ɗaya. Kuma a bayan wannan mayafin ya ta'allaka ne da duk wata boyayyar damarmu. Cewa mu a matsayinmu na masu halitta muna da kusan wanda ba a iya misaltawa ...

dokokin halitta

Yayin da mutane da yawa ke samun hanyar komawa ga kan su mai tsarki a wannan zamani kuma, ko a sane ko kuma ba tare da sani ba, fiye da kowane lokaci suna bin babban burin raya rayuwa cikin cikakkiyar cikawa da jituwa, ƙarfin da ba ya ƙarewa na ruhun halitta na kansa. a gaba. ruhi yana mulki akan al'amura. Mu kanmu masu hali ne masu ƙarfi kuma za mu iya ...

dokokin halitta

Sau da yawa na yi magana a kan wannan blog game da gaskiyar cewa babu wani abin da ake zaton "babu". Yawancin lokaci na ɗauki wannan a cikin labaran da suka yi magana game da batun reincarnation ko rayuwa bayan mutuwa, ...

dokokin halitta

Sau da yawa na yi magana game da dokoki bakwai na duniya, gami da ka'idodin ilimin ilimin lissafi, a cikin labarina. Ko ka'idar resonance, ka'idar polarity ko ma ka'idar rhythm da vibration, waɗannan dokoki na asali suna da alhakin wanzuwar mu ko kuma suna bayyana hanyoyin rayuwa na farko, misali cewa dukan wanzuwar yanayi na ruhaniya ne ba kawai komai ba. ruhu mai girma ne ke tafiyar da shi, amma duk abin da kuma ya fito daga ruhu, wanda za a iya gani a cikin misalan masu sauƙi marasa ƙima ...

dokokin halitta

Gabaɗayan kasancewar ana ci gaba da siffata + tare da rakiyar dokokin duniya daban-daban guda 7 (dokokin / ƙa'idodin hermetic). Waɗannan dokokin suna yin tasiri mai yawa akan yanayin wayewarmu ko kuma, a sanya shi mafi kyau, suna bayyana sakamakon abubuwan al'amura marasa iyaka da mu ƴan adam ke fuskanta kowace rana amma galibi ba za mu iya fassarawa ba. Ko tunanin namu, ikon tunaninmu, da ake tsammani daidaituwa, matakan rayuwa daban-daban (nan/bayan), jihohin polaritarian, rhythms daban-daban da zagayowar, jihohi masu kuzari ko rawar jiki ko ma kaddara, waɗannan dokokin sun yi bayanin duk hanyoyin da suka dace. duka ...

dokokin halitta

A duniyar yau, sau da yawa muna shakkar rayuwarmu. Muna ɗauka cewa ya kamata wasu abubuwa a rayuwarmu sun bambanta, da wataƙila mun yi hasarar manyan damammaki kuma bai kamata ya kasance yadda yake a yanzu ba. Muna tara kwakwalen mu game da shi, muna jin bacin rai a sakamakon sa'an nan kuma mu kiyaye kanmu cikin abubuwan da muka halitta da kanmu, abubuwan da suka gabata na tunani. Don haka, muna riƙe kanmu cikin mummunan yanayi kowace rana kuma muna jawo wahala da yawa, wataƙila ma jin laifi, daga abubuwan da suka gabata. muna jin laifi ...

dokokin halitta

Dokokin resonance batu ne na musamman wanda mutane da yawa ke ta fama da su a cikin 'yan shekarun nan. A taƙaice, wannan doka ta faɗi cewa kamar koyaushe tana jan hankali kamar. A ƙarshe, wannan yana nufin cewa makamashi ko jihohi masu kuzari waɗanda ke girgiza a mitar daidai ko da yaushe suna jan hankalin jihohin da ke girgiza a mitar guda ɗaya. Idan kuna farin ciki, kawai za ku jawo ƙarin abubuwan da ke sa ku farin ciki, ko kuma, mai da hankali kan wannan jin zai sa wannan jin ya ƙara girma. ...

dokokin halitta

Muna rayuwa ne a cikin duniyar da har yanzu mutane da yawa ke kallonsu daga tunani mai ma'ana (3D - EGO mind). Saboda haka, muna kuma gamsuwa kai tsaye cewa kwayoyin halitta a ko'ina suke kuma suna zuwa a matsayin wani abu mai ƙarfi ko kuma a matsayin ƙaƙƙarfan yanayi. Mun gano tare da wannan al'amari, daidaita yanayin fahimtarmu tare da shi, kuma, a sakamakon haka, sau da yawa suna gano jikinmu. Mutum zai zama tarin tarin yawa ko kuma taro na zahiri ne kawai, wanda ya kunshi jini da nama - a sanya shi a sauƙaƙe. A ƙarshe, duk da haka, wannan zato ba daidai ba ne. ...

dokokin halitta

Babban yana nunawa a ƙarami da ƙarami a cikin babba. Wannan jumla za a iya komawa zuwa ga ka'idar wasiƙa ta duniya ko kuma ana kiranta kwatankwacinta kuma a ƙarshe tana siffanta tsarin wanzuwar mu, wanda macrocosm ke nunawa a cikin ƙananan ƙwayoyin cuta da kuma akasin haka. Duk matakan rayuwa sun yi kama da juna ta fuskar tsari da tsari kuma suna nunawa a cikin sararin samaniya. Dangane da haka, duniyar waje da mutum ya tsinkayi ita ce kawai madubi na duniyar cikinsa sannan kuma yanayin tunaninsa yana bayyana a duniyar waje (duniya ba kamar yadda take ba amma kamar yadda mutum yake). ...