≡ Menu

yanayin bacci

Duk abin da ke wanzuwa yana da yanayin mitar mutum ɗaya, watau mutum kuma yana iya yin magana game da radiation na musamman, wanda kowane ɗan adam ke gane shi, ya danganta da yanayin mitar kansa (yanayin sani, fahimta, da sauransu). Wurare, abubuwa, wuraren namu, yanayi ko ma kowace rana suma suna da yanayin mitar mutum ɗaya. ...

Ainihin, kowa ya san cewa lafiyar barci mai kyau yana da mahimmanci ga lafiyar su. Duk wanda ya yi tsayin daka a kowace rana ko kuma ya yi nisa da nisa, to zai kawo cikas ga tsarin halittarsa ​​(Sleep Rhythm), wanda kuma yana da illoli da yawa. ...

Ikon tunaninmu ba shi da iyaka. A yin haka, za mu iya ƙirƙirar sabbin yanayi saboda kasancewarmu ta ruhaniya kuma mu yi rayuwar da ta yi daidai da namu ra'ayoyin. Amma sau da yawa mukan toshe kanmu mu takaita namu ...

Isasshen kuma, sama da duka, kwanciyar hankali barci abu ne mai mahimmanci ga lafiyar ku. Don haka yana da matuƙar mahimmanci cewa a cikin duniyar nan mai saurin tafiya a yau mu tabbatar da wani ma'auni kuma mu ba jikinmu isasshen barci. A cikin wannan mahallin, rashin barci kuma yana ɗauke da haɗarin da ba za a iya la'akari da shi ba kuma yana iya yin mummunan tasiri a kan namu tunani / jiki / ruhinmu a cikin dogon lokaci. ...

Halin mitar mutum yana da yanke hukunci don jin daɗin jikinsa da tunaninsa har ma yana nuna yanayin tunaninsa na yanzu. Mafi girman mitar yanayin wayewar mu, mafi inganci wannan yawanci yana da tasiri akan jikinmu. Akasin haka, ƙananan mitar girgiza yana haifar da tasiri mai dorewa a jikinmu. Magudanar kuzarin namu yana ƙara toshewa kuma ba za a iya isar da gaɓoɓin mu da isasshen makamashin rayuwa (Prana/ Kundalini/Orgone/Ether/Qi da sauransu). A sakamakon haka, wannan yana ba da damar ci gaban cututtuka kuma mu mutane muna jin ƙara rashin daidaituwa. A ƙarshe, akwai abubuwa marasa ƙima game da wannan waɗanda ke rage yawan mitar namu, babban abin zai zama bakan tunani mara kyau, alal misali.   ...