≡ Menu

jituwa

Tunani mara kyau da imani sun zama ruwan dare a duniyar yau. Mutane da yawa suna ƙyale kansu su mallake su da irin wannan tsarin tunani mai jurewa kuma ta haka ya hana nasu farin ciki. Sau da yawa yakan yi nisa cewa wasu munanan akidu waɗanda ke da tushe mai zurfi a cikin tunaninmu na iya yin lalacewa fiye da yadda mutum zai iya tsammani. Baya ga gaskiyar cewa irin waɗannan munanan tunani ko imani na iya rage yawan girgizar namu har abada, suna kuma raunana yanayin jikinmu, suna ɗaukar nauyin ruhinmu kuma suna iyakance ikonmu na tunaninmu / tunaninmu. ...

Na yanke shawarar ƙirƙirar wannan labarin ne saboda kwanan nan wani abokina ya ja hankalina ga wani sananne a cikin jerin abokansa wanda ya ci gaba da rubuta yadda ya tsani kowa. Da ya ba ni labarin, cikin bacin rai, na nuna masa cewa wannan kukan na soyayya, nuni ne kawai na rashin son kai. A ƙarshe, kowane ɗan adam yana so kawai a ƙaunace shi, yana so ya sami kwanciyar hankali da sadaka. ...

Watan Disamba ya zuwa yanzu ya kasance mai jituwa sosai kuma, sama da duka, wata mai kuzari ga yawancin mutane. Radiyon sararin samaniya ya kasance koyaushe yana da girma, mutane da yawa sun sami damar yin kusanci da nasu asalin kuma ana iya aiki da tsoffin matsalolin tunani da karmic. Wannan shine ainihin yadda wannan watan ya bauta wa ci gabanmu na ruhaniya. Abubuwan da ƙila har yanzu sun yi mana nauyi ko kuma ba a haɗa su da ruhunmu ba, tare da mitar girgizarmu, wani lokaci sun sami babban canji. ...

A halin yanzu watan yana cikin wani yanayi na kakin zuma, kuma bisa ga wannan, wata ranar portal za ta riske mu gobe. Tabbas, muna samun kwanaki da yawa na tashar yanar gizo a wannan watan. Daga 20.12 ga Disamba zuwa 29.12 ga Disamba kadai, za a yi kwanaki 9 a jere. Duk da haka, ta fuskar jijjiga, wannan watan ba wata ne mai wahala ba ko kuma, mafi kyau, ba wata mai ban mamaki ba ne, don haka a ce. ...

Bayan shekara mai wahala ta 2016 musamman watannin da suka gabata na guguwa (musamman Agusta, Satumba, Oktoba), Disamba lokaci ne na farfadowa, lokacin kwanciyar hankali da gaskiya. Wannan lokacin yana tare da radiyo mai goyan bayan sararin samaniya, wanda ba wai kawai ke tafiyar da tsarin tunanin mu ba, har ma yana ba mu damar gane zurfin sha'awarmu da mafarkai. Alamun suna da kyau kuma a wannan watan za mu iya yin bambanci. Ƙarfin mu na ruhaniya na bayyanuwar zai kai sabon matsayi kuma fahimtar sha'awar zuciyarmu ta ɓoye za ta sami haɓaka ta gaske. ...

Kalmar ma'aikacin haske ko jarumi mai haske a halin yanzu yana ƙara shahara kuma kalmar sau da yawa tana bayyana a cikin da'ira na ruhaniya. Mutanen da suka ƙara yin magana da batutuwa na ruhaniya, musamman a cikin 'yan shekarun nan, ba za su iya guje wa wannan kalma a cikin wannan mahallin ba. Amma ko da na waje, waɗanda kawai suka yi mu'amala da waɗannan batutuwa har zuwa yanzu, sau da yawa sun san wannan ƙamus. Kalmar lightworker tana da ƙarfi a asirce kuma wasu mutane kan yi tunanin wani abu gaba ɗaya ta wurinsa. Duk da haka, wannan al'amari ba sabon abu bane. ...

Daga hangen nesa mai kuzari, lokutan yanzu suna da matukar buƙata kuma suna da yawa Hanyoyin canzawa gudu a baya. Waɗannan kuzarin canza canjin da ke shigowa suna haifar da mummunan tunani da ke tattare a cikin tunanin da ke ƙara zuwa haske. Saboda wannan yanayin, wasu mutane sukan ji an bar su su kaɗai, tsoro ya mamaye su kuma suna fuskantar ɓacin rai na tsanani dabam dabam. ...