≡ Menu
moon

Oktoba 2016 yana ba da ƙalubale da yawa kuma yana da alaƙa da rikice-rikice na sararin samaniya, sabbin farawa da hanyoyin barin tafiya. A farkon wannan watan, wata babbar hasken sararin samaniya ta riske mu mutane kuma an sake kasancewa tare da tsauraran matakai na tsaftacewa waɗanda aka sani a waje da ciki. Yankunan tashin hankali yanzu suna kara fitowa fili kuma suna jiran a warware su da mu mutane. Wannan shi ne ainihin yadda za mu iya tsammanin manyan rikice-rikice da tashin hankali, musamman a wannan watan. Duk da haka, wannan watan kuma yana da yuwuwar waraka, musamman ma zuwa ƙarshe. Yanzu muna da wata dama don CIGABA da kanmu da kuma bayyana iyawarmu ta haƙiƙanin ƙirƙira, idan a shirye muke.

Black Moon - sabon farawa da barin tafiyar matakai !!!

Baƙin wataFarkon Oktoba ya yi tauri kuma an yi masa alama da baƙar wata. Wannan al'amari a ƙarshe ya haifar da ƙarar kamanceceniya na karmic da ɗaukar kaya na hankali da aka kawo haske. A sakamakon haka, kadaici, baƙin ciki, shakkar kai da kuma, sama da duka, rashin jin daɗi ya zama sananne a cikin zukatan wasu mutane masu hankali. Wannan yanayin kuma ya haifar da wasu mutane suna jin ƙasƙanci a wasu lokuta kuma suna fuskantar yanayi na damuwa. Wannan shi ne daidai yadda baƙar fata, tare da haɓakar haɓakar sararin samaniya, ya fara aiwatar da aiwatarwa mai zurfi kuma a kaikaice ya nemi mu mutane da mu amsa abubuwan da suka gabata, shirye-shirye masu dorewa. zurfafa cikin tunaninmu anga, yanzu ana iya narkar da / canzawa. Saboda tsananin hasken sararin samaniya, ɓangarorin inuwar mu ana jigilar su zuwa wayewar rana kuma muna buƙatar mu sake karɓar su, jin su kuma mu canza su zuwa tunani mafi girma. Fiye da duka, barin tafiyar matakai yana ƙara zama mahimmanci a gare mu ’yan adam a cikin wannan mahallin, saboda wannan ya tsaya ga mummunan yanayin tunani, kawai yana toshe kanmu na gaskiya a tsawon lokaci kuma a ƙarshe yana haifar da mu sami kanmu a cikin mummunan yanayin wahala.

Karshen wahalar ku yanzu!!!

Amma sannu a hankali lokaci ya yi da za mu shiga cikin wannan tsari na wahala, in ba haka ba za mu ci gaba da kasancewa cikin tarko a cikin karkatacciyar hanya don haka hana ci gaban tsarin ranmu. Dangane da wannan, tsananin zafin nama na canza kuzarin ya kai ga halin da nake ciki a halin yanzu kuma ya neme ni daga karshe in nisantar da kaina daga irin wannan tsarin toshewa sannan in kyale su. A cikin ’yan kwanakin nan na ji baƙin ciki sosai, na ji canjin da ke tafe, na sami sabon ilimin sanin kai kuma na ji kamar ba a taɓa yin irinsa ba a rayuwata cewa sabon muhimmin lokaci na rayuwa yana gabatowa. Wani lokaci na rayuwa wanda zai raka ni daga wahalhalun da na ƙulla na karma.

Ikon warkarwa, gano gaskiya da sauyi

Yiwuwar warkarwaDon haka, kuzarin Oktoba na iya haɓaka ƙarfin warkarwa mai yawa, musamman zuwa tsakiyar da ƙarshen. Ya kamata a ce a wannan lokaci cewa matsalolin tunani, tunani da sakamakon jiki na iya faruwa sabon fara zagayowar sararin samaniya, zo haske akai-akai. Koyaya, waɗannan abubuwan wasu lokuta masu ɓarna suna buƙata don samun damar samun ci gaba a cikin tsarin ku na farkawa ta ruhaniya. A cikin wannan mahallin, koyaushe akwai lokuta, kwanaki da makonni waɗanda muke da damar haɓaka ƙarfin warkar da kanmu. Wannan shi ne ainihin irin lokacin da muke fuskanta don haka ya kamata kowane mutum ya yi amfani da shi. A ƙarshe, kowane ɗan adam a halin yanzu yana ɗaukar ƙidayar ƙima zuwa farkawa. A halin yanzu muna fuskantar ci gaba mai girma na yanayin haɗin kai don haka muna fuskantar babban canji na tunaninmu. Wannan lokaci na lokaci zai kasance tare da mu mutane zuwa sabon zamani kuma tabbatar da cewa mun zama wani ɓangare na al'umma na duniya (keyword: Zaman zinare). Saboda wannan dalili, mutane da yawa suna hulɗa da ruhaniya, esotericism, abinci mai gina jiki da, fiye da duka, siyasa, tattalin arziki da masana'antu. Ƙaruwar hasken sararin samaniya kuma yana tabbatar da cewa mutane sun sake yin hulɗa da waɗannan batutuwa.

Jama'a da yawa suna ta farkawa!!

A kowace shekara mutane da yawa suna farkawa daga barci mai zurfi kuma suna faɗaɗa yanayin hankalinsu tare da taimakon ƙarar girgizar. Lokaci ne kawai kafin a fallasa duk wasan na karya a cikin jirgi kuma an kai ga taro mai mahimmanci. Oktoba zai sake tura abubuwa gaba kuma ya tabbatar da cewa mutane da yawa sun yarda da waɗannan batutuwa masu mahimmanci. Wani lokaci mai ban sha'awa yana jiran mu kuma, tare da sauye-sauye daban-daban, sauyi da tafiyar matakai. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment