≡ Menu

farin ciki

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun a kan Afrilu 13, 2018 yana da alaƙa da wata a cikin alamar zodiac Pisces, amma a gefe guda ta taurari biyar, huɗu daga cikinsu suna da yanayin jituwa. A cikin wannan mahallin, a zahiri muna da “kyauta” tare da taurari waɗanda ke tsaye don ƙauna da farin ciki. ...

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun na Maris 09, 2018 yana da alaƙa da Jupiter, wanda ya juya baya da ƙarfe 05:45 na safiyar yau kuma tun daga lokacin ya sami damar kawo mana lokutan da ke tare da farin ciki ko lokacin farin ciki (shi ne retrograde har zuwa 10 ga Mayu. ). Dangane da haka, Jupiter kuma a al'adance ana ɗaukarsa a matsayin "duniya mai sa'a" mai alaƙa da kowane nau'ikan halaye na musamman. Don haka ya tsaya ga suna gaba ɗaya. ...

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Maris 06th, 2018 yana kawo mana tasiri waɗanda har yanzu za su iya sa mu sha'awa da sha'awa. A wani ɓangare kuma, iyawarmu ta tunani tana da mahimmanci musamman. Don haka za mu iya samun tunani mai haske sosai kuma mu mai da hankali kan takamaiman ayyuka godiya ga ingantaccen tunani. A ƙarshen ranar har yanzu muna samun tasiri, ...

Saboda tsananin kuzarin duniyar da muke rayuwa a cikinta, mu ’yan adam sau da yawa muna kallon yanayin tunaninmu mara daidaituwa, wato wahalar da muke sha, wanda hakan ya samo asali ne daga tunaninmu na zahiri. ...

Yanzu lokaci ya zo karshe kuma bayan in mun gwada da hadari, amma kuma sosai canji jerin portal kwanaki da kuma bayan sosai m mako da rabi, mu yanzu ba mu sami sauran portal kwanaki wannan watan. Tabbas, wannan ba yana nufin cewa ba za a iya isa gare mu ta hanyar motsin motsin rai ba, don haka ƙididdigewa na yanzu yana tsalle cikin farkawa, sabon sake zagayowar sararin samaniya da kuma "lokacin farkawa" da ke hade da shi akai-akai. ...

Mu ’yan Adam koyaushe muna ƙoƙari mu yi farin ciki tun farkon wanzuwarmu. Muna gwada abubuwa da yawa kuma muna ɗaukar mafi daban-daban kuma, sama da duka, hanyoyi masu haɗari don samun damar dandana / bayyana jituwa, farin ciki da farin ciki a cikin rayuwarmu kuma. A ƙarshe, wannan kuma wani abu ne da ke ba mu ma'ana a rayuwa, wani abu ne wanda burinmu ya taso. Muna so mu fuskanci kauna, jin farin ciki kuma, daidai gwargwado, a kowane lokaci, a kowane wuri. Duk da haka, sau da yawa ba za mu iya cimma wannan burin ba. ...

Kusan kowane mutum yana ƙoƙari ya haifar da haƙiƙa a cikin rayuwarsa (kowane mutum yana ƙirƙirar nasa gaskiyar bisa yanayin tunaninsa), wanda kuma yana tare da farin ciki, nasara da ƙauna. A lokaci guda, dukkanmu muna rubuta labarai daban-daban kuma muna ɗaukar hanyoyi daban-daban don samun damar cimma wannan burin. Don haka, koyaushe muna ƙoƙari don haɓaka kanmu gaba, duba ko'ina don wannan nasarar da ake tsammani, don farin ciki kuma koyaushe mu tafi neman soyayya. Duk da haka, wasu mutane ba sa samun abin da suke nema kuma suna kashe rayuwarsu gaba ɗaya don neman farin ciki, nasara da soyayya. [ci gaba da karatu...]