≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Tare da kuzarin yau da kullun na yau akan Nuwamba 02nd, 2023, tasirin rana ta biyu ta Nuwamba ta isa gare mu. Dangane da haka, yanzu mun shiga makamashi na watan uku kuma na karshe na kaka. Nuwamba yana nufin barin tafi kamar babu wata. Wata na uku na kaka kuma yana da alaƙa da alamar zodiac Scorpio, wanda ke nufin komai so mu isa saman kuma a wannan batun an umarce mu mu bar tsofaffin gine-gine. Bayan haka, duniya mai mulkin alamar zodiac Scorpio shine Pluto. Dangane da wannan, Pluto koyaushe yana tsaye ne don mutuwa da zama matakai. Tsofaffin abubuwa suna so su tafi domin mu sake haifar da sarari don haihuwar sabon yanayin rayuwa da hanyoyi.

Taurari a watan Nuwamba

Taurari a watan NuwambaNuwamba kuma ita ce canjin yanayi zuwa lokacin sanyi, yanayin yana nuna mana tsarin sakin karshe. Bishiyoyin suna rasa ganyen su na ƙarshe, yanayin zafi yana raguwa har ma da ƙari, yana iya zama sanyi ko ƙanƙara a waje kuma yanayin gabaɗaya yana barin komai ya wuce, yana shirya don lokacin duhu. Don haka wata ne da ya kamata mu saki sassanmu na karshe da ba su cika ba domin mu nutsu cikin sanyin hunturu ba tare da wata damuwa ba. A gefe guda, ingancin makamashi mai zaman kansa ko na mutum yana gudana zuwa cikin Nuwamba, saboda sabbin taurari da canje-canjen sararin samaniya suna ci gaba da isa gare mu a wannan watan.

Saturn ya zama kai tsaye

A farkon, Saturn zai sake zama kai tsaye a ranar 04 ga Nuwamba a cikin alamar zodiac Pisces. Ko da Saturn bai kai daidai da matakin da ya fara a farkon retrograde har zuwa Fabrairu 7, 2024, farkon lokaci kai tsaye zai kawo tare da shi canje-canje. Don haka a cikin lokaci kai tsaye za mu sami haɓaka mai ƙarfi, musamman ta fuskar kawar da duk wani tsarin toshewa, akida da jan hankali. Tauraruwar Pisces alamar kanta, wanda bi da bi yana da alaƙa da kambi chakra kuma koyaushe yana son ƙarfafa mu mu rayu cikin ruhaniya da rayuwa mai mahimmanci, na iya tabbatar da cewa an canza tsarin da ake ciki a cikin zurfin. Saturn kanta, wanda ke tsaye ga ƙayyadaddun dokoki, tsari da ƙayyadaddun ka'idoji, na iya wakiltar tsarin da aka canza yanzu a cikin ruhaniya / mafi girma. Har ma a wurarenmu, hankalinmu mai karkata zuwa ruhaniya zai iya haskakawa gabaki ɗaya kuma ya keta dukan iyakokin da ke hana shi ci gaba sosai.

Venus yana motsawa zuwa alamar zodiac Libra

Venus yana motsawa zuwa alamar zodiac LibraKwanaki hudu daidai a ranar 08 ga Nuwamba, Venus ta canza zuwa alamar zodiac Libra. A cikin wannan ƙungiyar taurari, wanda ya dace da juna daidai - bayan haka, Venus ita ce duniyar da ke mulkin alamar zodiac Libra - za mu iya ba da kanmu musamman ga yanayi mai daɗi. Yana da game da mu sha'awar jituwa, kyau da kuma, sama da duka, daidaito. Wannan haɗin kai zai iya yin tasiri mai matuƙar inganci akan dangantaka, haɗin gwiwa da kuma alaƙar mu'amala ta mutane gaba ɗaya. Wannan shine yadda muke son jituwa da jituwa su wanzu a cikin haɗin kai da ƙaunatattunmu. A gefe guda, za mu iya kawo daidaito mai yawa a cikin dangantakarmu da kanmu a wannan lokacin, domin a cikin ainihin su, sauran dangantaka kawai suna nuna dangantakarmu da kanmu. Don haka, idan muka warkar da haɗin kai ga kanmu, muna warkar da haɗin gwiwa da wasu.

Mercury yana motsawa cikin alamar zodiac Sagittarius

Bayan kwana biyu, Mercury kai tsaye yana motsawa cikin alamar zodiac Sagittarius. Duniyar sadarwa, ilimi da ra'ayi na hankali a cikin Sagittarius yana son hanyoyin falsafa, tattaunawa da tunani. Ta wannan hanya, za mu iya bayyana ma'anarmu mai zurfi a cikin sadarwa da kuma samar da sababbin hanyoyin da ke cike da kyakkyawan fata ko ma samun kyakkyawar mu'amala. Hakazalika, za mu iya mai da hankali sosai kan faɗaɗa kuma mu so mu kawo ƙarin abubuwa masu kyau cikin duniya. Gabaɗaya, wannan ƙungiyar taurari za ta haɓaka yanayi masu jituwa.

Sabuwar wata a cikin alamar zodiac Scorpio

Sabuwar wata a cikin alamar zodiac ScorpioA ranar 13 ga Nuwamba, sabon wata mai tsananin gaske zai zo mana a cikin alamar zodiac Scorpio. Saboda wannan haɗin kai kaɗai, sabon wata zai kasance tare da ƙarfi mai ƙarfi, saboda da wuya kowane alamar zodiac yana tare da irin wannan mai da hankali kuma, sama da duka, ƙarfi mai ƙarfi kamar yadda yake tare da Scorpio.A saboda wannan dalili, shuke-shuke da co. A kwanakin kunama akwai ko da yaushe wani muhimmanci mafi girma makamashi da na gina jiki yawa). Saboda haka kwanakin Scorpio na iya zama mai tsanani sosai, saboda Scorpio yana sakin abin da ke ɓoye daga ciki kuma yana so ya kawo komai a saman. Har ila yau kunama na tsaye ne don canji mai tsabta kuma yana fara mutuwa da tsarin halitta (Ƙarshe da sabon farawa). Saboda haka wannan sabon wata zai kawo haske da yawa kuma zai fara da gaske sabon yanayi ko sabon yanayin wayewa. Kuma saboda sabon wata yana kusa da duniyar Mars kuma yana adawa da Uranus, yana kawo yuwuwar guguwa. Don haka canji zai zo na farko.

Rana yana motsawa cikin alamar zodiac Sagittarius

Canjin rana na wata-wata yana faruwa ne a ranar 22 ga Nuwamba. Rana ta canza zuwa alamar zodiac Sagittarius, yana haifar da sabon ingancin makamashi. Rana da kanta, wanda ita ce ke wakiltar ainihin mu ko halinmu na gaskiya, daga nan za ta ba mu ƙarfin kuzari wanda ba kawai zai yi kama da wuta ta ciki ba (farfadowa mai karfi zai iya kasancewa a cikin mu), amma kuma muna iya fuskantar yanayi mai ma'ana. Ƙarfin Sagittarius koyaushe yana tare da ƙarfin sanin kai da neman kansa, ko kuma hanyoyin gano kansa. Don haka, daga nan za mu ji kuzari biyu yana tasiri mu. A gefe guda, akwai ƙarfi a gaba wanda ta hanyarsa za mu iya ci gaba da ƙarfi kuma mu fahimci ƙaƙƙarfan kwaɗayin aiki a cikinmu. A gefe guda kuma, rana a cikin alamar zodiac Sagittarius na iya sa mu sake daidaita kanmu. Muna yin tunani a kan wanzuwarmu ta yanzu kuma muna zurfafa cikin duniyarmu ta ciki. Bayan haka, farkon lokaci har zuwa lokacin sanyi mai zuwa a cikin Disamba koyaushe yana nuna lokacin janyewa da zurfafa tunani. Kwanaki suna raguwa kuma muna samun hanyarmu ta komawa kanmu.

Mars yana motsawa cikin alamar zodiac Sagittarius

Mars yana motsawa cikin alamar zodiac SagittariusKwanaki biyu daidai, watau ranar 24 ga Nuwamba, kai tsaye Mars kuma za ta motsa daga alamar zodiac Scorpio zuwa alamar zodiac Sagittarius. Ta wannan haɗin za mu iya jin kwaɗayin aiki a cikinmu. Mars koyaushe yana da alaƙa da matuƙar tuƙi gaba da aiwatar da ingancin makamashi. Muna son aiwatar da abubuwa, mu kunna wuta ta ciki da kuma fitar da kuzarin mayakin mu. Wannan makamashi yana aiki da kyau a cikin Sagittarius kuma yana iya ƙarfafa ayyukanmu na ciki gaba. Ƙarfin wuta mai ninki biyu na iya ba mu da gaske ƙyale mu mu ɗauki babban mataki gaba da haɓaka hanyoyin bayyanar.

Cikakken wata a cikin alamar zodiac Gemini

A ƙarshe amma ba kalla ba, cikakken wata zai isa gare mu a ranar 27 ga Nuwamba a cikin alamar zodiac Gemini. Cikakken wata kanta koyaushe yana tare da wani makamashi na ƙarshe, yalwa da tasiri mai ƙarfi. Yanayin koyaushe yana da mafi girman ƙarfin kuzari yayin cikakken wata, sabanin sauran matakan wata. Twin cikakken wata da kanta, wanda kuma ana iya kiransa da sanyi ko dusar ƙanƙara moon (saboda kusancinsa da lokacin hunturu mai zuwa - Yule), bi da bi zai tambaye mu mu ƙyale haske ya kwarara a cikin zukatanmu da kuma cikin rayuwarmu ta yau da kullum. Alamar iska tana ƙarfafa ɓangarorinmu na hankali da zamantakewa, tana haɓaka kyakkyawar sadarwa da tsarawa ko aiwatar da ra'ayoyi, waɗanda ke da mahimmanci a gare mu. Saboda kishiyar Sagittarius Sun, ana iya bayyana gaskiya ta ɓoye ta hanya ɗaya. Muna so mu bayyana gaskiyarmu ta ciki kuma mu bayyana zurfafan al'amuran halittarmu maimakon ɓoye su. Saboda haka Gemini cikakken wata zai caje mu sosai kuma ya ba mu kwarin gwiwa don gane kanmu a wannan batun. A ƙarshen rana, wannan cikakken wata zai rufe watan Nuwamba kuma ya kai mu gabaki ɗaya cikin watan farko na hunturu. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment