≡ Menu

Halin wayewar kowane ɗan adam ya kasance a cikin ɗaya tsawon shekaru da yawa Tsarin farkawa. Radiyon sararin samaniya na musamman yana haifar da mitar oscillation ta duniya ta ƙaru sosai. Wannan karuwa a mitar girgiza a ƙarshe yana haifar da faɗaɗa yanayin haɗin kai na sani. Ana iya jin tasirin wannan haɓaka mai ƙarfi a cikin rawar jiki akan duk matakan rayuwa. Daga qarshe, wannan sauyi na sararin samaniya kuma yana haifar da ɗan adam ya sake bincikar asalinsa da samun ci gaban ilimin kai. A cikin wannan mahallin, ɗan adam yana sake samun alaƙa mai ƙarfi zuwa hankali da sanin cewa ainihin duk abin da ke akwai ya ƙunshi ƙasashe masu kuzari.

Komai ya ƙunshi makamashi, mita, girgiza!!

komai-makamashi neShahararren injiniyan lantarki kuma masanin kimiyyar lissafi Nikola Tesla ya ce a zamaninsa ya kamata a yi tunani ta fuskar makamashi, mita da kuma rawar jiki don fahimtar sararin samaniya. A wannan lokacin, wannan ilimin, wannan fahimta ta kasance ta danne ko ma ta yi masa ba'a da Tesla, amma a yau Nikola Tesla ba shi kadai da wannan ra'ayi ba. A ƙarshe, duk abin da ke akwai ya ƙunshi jihohi masu kuzari waɗanda ke girgiza a abin da ake kira mitoci. Kasancewar zahirin da mu ’yan adam muka yi kuskuren tsinkayar da shi a matsayin m, m kwayoyin halitta a karshe kawai kuzari ne; Hasashen tunani na wayewar kansa, wanda ke bayyana akan matakin abu saboda yanayi mai tsananin kuzari. A cikin wannan mahallin, yana da mahimmanci a fahimci cewa duk abubuwan da ake iya zato, kamar mutane ko kuma a ƙarshe kawai tantanin halitta a matsayin mafi ƙarancin ginin halitta, sararin samaniya ko ma galaxy, ya ƙunshi kuzarin girgiza. Ana kiran wannan sau da yawa a matsayin makamashi na lantarki ko filayen lantarki waɗanda kowane mai rai ke samarwa (Schumann resonance). Waɗannan filayen suna cikin hulɗa akai-akai tare da muhallinmu kuma suna ci gaba da aika bayanai. Wannan yanayin kuma yana nufin cewa duk mutane suna da alaƙa da juna a matakin da ba a taɓa gani ba.

Leave a Comment