≡ Menu
tsaftacewa

Sa'ad da ranar tsarkakewa ta gabato, ana ja da baya da komowa a sararin sama. Wannan magana ta fito ne daga wani ɗan Indiya na Hopi kuma an ɗauke shi a ƙarshen fim ɗin gwaji na "Koyaanisqatsi". Wannan fim na musamman, wanda kusan babu tattaunawa ko ƴan wasan kwaikwayo, ya kwatanta sa hannun ɗan adam a cikin yanayi da kuma alaƙar rashin ɗabi'a ta rayuwar wayewar tsarin tsarin (ɗan adam a cikin yawa). Bugu da kari, fim din ya ja hankali kan korafe-korafen da ba za su iya zama kan gaba ba, musamman a duniyar yau. akwai rashin jituwa mai girma a wannan duniyar tamu ko kuma, in ce mafi kyau, ma'auni mai cike da rudani, wanda akasari ɗan adam ne ya haifar da shi wanda kuma ba shi da alaƙa ko kaɗan da tushensa na allahntaka.

Abubuwan da ke haifar da rashin daidaituwa a duniya

duniya daga ma'auniA cikin wannan mahallin, kuma yana ƙara fitowa fili cewa wannan yanayi na rikice-rikice da yaƙi a duniya ba sakamakon kwatsam ba ne (a wannan lokaci ya kamata a ce duk abin da za a iya koma baya ga abubuwan da ke haifar da tasiri ko ta yaya. Kuma duk sababin ruhi ne ya halicce su), amma ’yan Adam ne suka ƙirƙira su kuma suka kiyaye su waɗanda kuma su ke rayuwa ta ƙarancin hankali. Filin zuciya mai rufaffiyar ko kuma da aka toshe sosai, rashin sanin tushen tushen ruhaniya na gaskiya da tsarin tsari ko salon rayuwa, wanda kuma yana iya magana akan tunani mai nauyi, tsarin jiki da ruhi, sune manyan abubuwan da ke haifar da bayyanar da kullun a cikin. wannan game da rashin daidaiton duniya (Duniyar da ba ta dace ba wacce ke haifar da rashin daidaituwa a kullun a waje). Rashin alaƙa da yanayi, maganin damuwa na fauna da flora, rayuwar da ke faruwa sabanin kowane yanayi na yanayi, tunani mai yanke hukunci, rashin son kai da kuma rashin tausayi da ƙauna da muke nunawa ga takwarorinmu. , wani sani da ake tuhuma da bacin rai da kuma salon rayuwa na gabaɗaya da rashin ɗabi'a, duk waɗannan sakamakon wayewar da ke tushen yawa. Duk da haka, ɗan adam a yanzu yana cikin wani yanayi wanda yake ƙara cuɗanya da tushen sa na gaskiya kuma a kan haka ya fara warkar da nasa raunuka na farko.

shisshigi a cikin yanayi

tsaftacewaSaboda haka muna kan aiwatar da 'yantar da kanmu daga gidan yarin da aka halicce mu, mu sake haifar da kamanni da yanayin zama wanda ke ba da damar warkarwa ta shiga cikin duniya har ma cikin gamayya. Masu samarwa da masu cin riba na wayewar da ke da nauyi suna kan aiwatar da rasa iko a kan gama gari da ke samun sauki. Kuma maganar da aka ambata da farko ta bayyana mana cewa muna cikin lokacin da muke ƙara zuwa ƙarshen wannan tsohuwar duniya. A ƙarshe, za a iya yin amfani da abin da aka faɗa daga Indiyawan Hopi daidai zuwa yau, saboda abin da aka kwatanta da abin da ya faru na yanar gizo ya kasance a bayyane a sararin sama tsawon shekaru. Misali, geoengineering, wanda ke nufin babban tsoma baki tare da hanyoyin fasaha a cikin geochemical ko biogeochemical cycles na duniya, yana tsoma baki sosai a cikin yanayin mu kuma mutane da yawa suna yin tambaya ba kawai wani lokacin da ba a iya sarrafa abubuwan yanayi ba. amma kuma wasu lokuta wadanda basu da dabi'a suna Fitar taurari a sararin sama. Ratsin, wanda galibi ake kira chemtrails, don haka ana ƙara yin tambaya. A halin yanzu, akwai ma wasu al'ummomi, musamman a Amurka, da suka nuna a gaban kotu cewa aluminum, barium, strontium da sauran gurɓata a cikin ƙasa sun karu sosai, kuma ta yin hakan sun danganta waɗannan dabi'u zuwa ga. geoengineering da ratsan sararin samaniya. Tabbas, akwai manyan kamfen na bata sunan kafafen yada labarai. An yi tir da batun sosai kuma akwai manyan ayyukan tantaunawa, musamman ta hanyar sharewa. Duk da haka, ana samun ƙarin bayyanawa a duniya. Da kyar za a iya musanta batun. Musamman lokacin da ka fara kallon sararin samaniya da kanka, domin akwai kwanaki da akwai hanyoyi da yawa da ke ƙawata sararin samaniya wanda ya yi kama da rashin dabi'a.

Babban lokacin tsarkakewa

tsaftacewaDuk da haka, wannan labarin ba game da asali ba ne ko ma abubuwan da ke tattare da ratsi da kansu, a'a, zancen daga Indiyawan ya shafi lokacin yanzu. Sama a mafi wurare daban-daban da kuma a cikin mafi yawan kasashe daban-daban yana da hanyoyi marasa adadi. Shafukan yanar gizo suna ƙawata sararin sama don haka suna nuna ranar tsarkakewa mai zuwa. Dangane da haka, mu ma muna cikin matakin karshe na cire tsohon tsarin. Wayewar da ta toshe ta cikin ɗa'a, hankali da ɗabi'a na gab da ficewa daga cikin kwakwar ta kuma ta sami canji mai zurfi. Ana gani ta wannan hanya, lokaci ne na tsarkakewa mai girma da muke ciki da dukkan gaskiya, misali gaskiya game da tarihin ɗan adam na gaskiya ko game da ainihin gadonmu, watau game da iyawar ruhaniya na gaskiya na kowane ɗan adam, yana gab da zuwa ga farfajiya. Tabbas, yadda ranar tsaftacewa zata yi kama, duk zamu iya samar da namu ra'ayi. Gaskiyar ita ce, duk da haka, cewa duniya ta yanzu tana kan hanyar zuwa ƙarshenta kuma sabon ruhun gama kai yana fitowa.

Amma da kyau, kafin in ƙare labarin, Ina so in sake nuna cewa za ku iya samun abubuwan da ke cikin nau'in labarin karantawa a tashar Youtube ta Spotify da Soundcloud. Bidiyon yana kunshe a ƙasa, kuma hanyoyin haɗin kai zuwa sigar sauti tana ƙasa:

Soundcloud: https://soundcloud.com/allesistenergie
Spotify: https://open.spotify.com/show/4JmT1tcML8Jab4F2MB068R

Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment