≡ Menu

Kwanan nan, batun haskakawa da faɗaɗa sani ya zama sananne. Mutane da yawa suna sha'awar batutuwa na ruhaniya, suna neman ƙarin bayani game da asalin nasu kuma a ƙarshe sun fahimci cewa akwai abubuwa da yawa a bayan rayuwarmu fiye da yadda ake tunani a baya. Ba wai kawai mutum zai iya ganin karuwar sha'awar ruhaniya a wannan lokaci ba, kuma yana iya ganin karuwar yawan mutane suna fuskantar wayewa daban-daban da fadada sani, abubuwan da ke girgiza rayuwarsu daga ƙasa. A cikin talifi na gaba za ku gano menene wayewa da yadda za ku iya dandana shi da kuma yadda za ku iya gaya cewa kun sami irin wannan gogewa.

Menene wayewa?

Menene wayewa?Ainihin, wayewa yana da sauƙin bayyanawa, ba wani abu ba ne mai tsananin sufi ko ma wani abu ne gaba ɗaya, wani abu ne da wuya a iya fahimtarsa ​​a cikin zuciyarsa. Tabbas, sau da yawa ana ɓoye irin waɗannan batutuwa, amma wannan yana da cikakkiyar fahimta ga wanda ya yi magana da irin wannan batu. To, a ƙarshe, wayewa yana nufin faɗaɗa sani mai ƙarfi, ganewa kwatsam wanda ke haifar da canje-canje mai zurfi a cikin wayewar kansa da tunaninsa. Dangane da fadada sani da kansa, muna fuskantar su kowace rana, kowane dakika, a kowane wuri. Kamar yadda aka ambata a cikin labarina na ƙarshe, hankalin ku koyaushe yana haɓaka tare da sabbin gogewa.

Hankalin mutum na ci gaba da fadada saboda yanayin tsarinsa maras lokaci..!!

Hakazalika, lokacin da kake karanta wannan rubutu, za ka fadada hankalinka don haɗawa da kwarewar karanta wannan rubutu. Idan kun kwanta a gadon ku da maraice kuma ku waiwaya ranar, idan ya cancanta, sake duba wannan yanayin, to zaku lura cewa hankalinku ya faɗaɗa ya haɗa da sabbin gogewa da bayanai. Kuna da kwarewar mutum gaba ɗaya (komai ya bambanta - rana / lokaci / yanayi / rayuwa / yanayin tunanin ku / yanayin tunanin ku - babu lokuta biyu iri ɗaya), wanda hakan ya faɗaɗa hankalin ku.

Wayewa yana nufin yalwataccen faɗaɗa sani wanda ke canza fahimtar rayuwa gaba ɗaya..!!

Tabbas, ba ma ɗaukar irin wannan faɗaɗawar hankali a matsayin wayewa, domin ƙarami, faɗaɗa wayewar yau da kullun ba su da tasiri mai yawa a kan fahimtar mutum game da rayuwa kuma suna da wuyar ganewa ga tunaninsa. Wayewa kuwa, yana nufin faɗaɗa sani mai yawa, ganewa kwatsam, misali ta hanyar zurfin tunani / falsafa, wanda ke da tasiri mai ƙarfi akan fahimtar kansa na rayuwa. Babban faɗaɗa sani, wanda bi da bi ya zama sananne ga tunanin ku. A ƙarshe, irin wannan wayewar koyaushe yana ɗaukar mu zuwa matakin wayewa mafi girma kuma yana sa mu kalli rayuwa ta sabon salo.

Ta yaya mutum yake samun wayewa?

Samu wayewaTo, gwargwadon abubuwan da na shafi kaina, mutum yana samun wayewa ta hanyar, alal misali, falsafar falsafa game da wani batu, misali me yasa hankali ke mulkin kwayoyin halitta, sannan kuma zana sabbin ra'ayi bisa wannan "tunanin" mai zurfi. Abubuwan da ba a san su ba a da. Babban abu shine jin ilimin da ya dace da hankalin ku, don samun damar fassara shi daidai. Sabuwar fahimta mai ban mamaki wanda ke sa ku rawar jiki kuma yana haifar da farin ciki mai ƙarfi a cikin ku. A haƙiƙa, jin ganewa yana da matuƙar mahimmanci kuma al'amari ne mai yanke hukunci don wayewa. Misali, zan iya karanta wani rubutu game da aikin raina, amma idan ban ji an rubuta shi daidai ba, to wannan ilimin ba zai yi wani tasiri mai ban mamaki a hankalina ba. Kuna karanta cikin rubutun kuma ƙila za ku iya fahimtar ɗan abin da ake faɗa, amma wannan ba ya faɗaɗa tunanin ku da gaske domin ba za ku iya jin an rubuta tunanin da gaske ba. Duk da haka, akwai ba shakka taimakon taimako wanda zai iya haifar da wayewa, misali wasu kwayoyi - keyword DMT / THC (ko da ba na so in karfafa amfani a nan | daidaitattun ka'idojin aminci), ko ma na halitta abinci - karfi detoxifications , wanda ka kara fahimtar da kan ka.

Akwai nau'ikan taimako daban-daban, kamar maganin kashe guba, waɗanda zasu iya haɓaka ƙwarewar wayewa..!!

Kafin in sami epiphany na na farko, na fara magani mai saurin kawar da shayin shayi. Ina tsammanin cewa wannan lalatawar, wannan tsarkakewar jikina da sani, ya ba da gudummawa ga wannan wayewar. A ranar wayewa, na sha taba ba tare da wata niyya ta son sanin wayewar ba, a lokacin ban ma san mene ne wayewar ba da kuma yadda take ji.

Yana da matuƙar mahimmanci kada a tilasta wa wayewa. Wannan zai nisantar da mu kawai daga irin wannan ƙwarewar (banda zai zama abubuwa masu ƙarfi masu canza tunani waɗanda za a yi amfani da su musamman don faɗaɗa wayewar mutum)

Anan zamu zo batu na gaba, bari mu tafi. Babu ma'ana cikin raɗaɗi da nacewa ga wayewa ko tilasta mutum; ba zai taɓa haifar da faɗaɗawar hankali mai ƙarfi ba. Da wayewar kai ban taba yin shiri da shi ba kuma ba ni da shi tun farko. Idan kun bar wannan batu kuma ba ku daina mai da hankali kan shi a hankali ba, to za ku jawo hankalin abin da ya dace cikin rayuwar ku cikin sauri fiye da yadda kuke gani. A cikin wannan zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment