≡ Menu

Na yanke shawarar ƙirƙirar wannan labarin ne saboda kwanan nan wani abokina ya ja hankalina ga wani sananne a cikin jerin abokansa wanda ya ci gaba da rubuta yadda ya tsani kowa. Da ya ba ni labarin, cikin bacin rai, na nuna masa cewa wannan kukan na soyayya, nuni ne kawai na rashin son kai. A ƙarshe, kowane ɗan adam yana so kawai a ƙaunace shi, yana so ya sami kwanciyar hankali da sadaka. A yin haka, duk da haka, yawanci muna yin watsi da gaskiyar cewa yawanci muna karɓar soyayya a waje ne kawai lokacin da muke son kai, lokacin da muka sake gano soyayya a ciki, mu ji ta.

Kiyayyar Kai - Sakamakon rashin son kai

Kiyayyar kai - Rashin son kaiKiyayyar kai nuni ce ta rashin son kai. A cikin wannan mahallin, akwai ma wata doka ta duniya wacce ta fi dacewa da wannan ka'ida, wato ka'idar wasiƙa ko kwatance. Wannan ka'ida ta bayyana cewa jihohi na waje suna wakiltar madubi ne kawai na yanayin cikin gida da kuma akasin haka. Idan kuna da yanayin rayuwa mai rudani, misali maras kyau, ɗakunan dakuna, to, mutum zai iya ɗauka cewa wannan rikici ya faru ne saboda rashin daidaituwa na ciki, rashin daidaituwa wanda ke nunawa a cikin yanayin rayuwa na waje. Sabanin haka, rikice-rikicen rayuwa yana da mummunan tasiri a kan halinsa na ciki. Kamar yadda a cikin ciki, haka a waje, kamar yadda a cikin ƙananan, haka a cikin babba, kamar yadda a cikin microcosm, haka a cikin macrocosm. Ana iya tsara wannan ƙa'idar daidai akan batun son kai. Malamin ruhaniya na Jamaica Mooji ya taɓa cewa ba ka ganin duniya yadda take, amma yadda kake.

Halin tunanin ku na ciki yana canzawa koyaushe zuwa duniyar waje kuma akasin haka..!!

Lokacin da kuka ƙi kanku kuna ƙin waɗanda ke kewaye da ku, lokacin da kuke son kanku kuna son waɗanda ke kewaye da ku, ƙa'ida mai sauƙi. Kiyayyar da mutum ke yi wa wasu tana taso ne daga yanayin cikinsa kuma a ƙarshen rana kukan so ne kawai ko kukan neman taimako don son kansa.

Wanda ya gamsu da kansa ba zai kyamaci ’yan uwansa ba..!!

Idan ka ƙaunaci kanka gaba ɗaya, to, ba za ka kasance da ƙiyayya ba, ko da'awar cewa kana ƙin kowa, don me za ka, idan kana son kanka kuma ka gamsu, in ka sami kwanciyar hankali da farin ciki, to, ba ka da dalilin ƙiyayya. 'yan uwanku ko na waje.

Kiyayyar mutane daga qarshe sai kiyayyar kai kawai..!!

A wannan lokacin kuma dole ne a ce ƙiyayya ga wasu mutane ƙiyayya ce kawai. Mutum baya gamsuwa da kansa, yana kyamatar kansa don da kyar mutum ya ji sonsa ko ya tsani kansa saboda rashin son kansa, wanda yake neman banza a waje. Amma kauna koyaushe tana fitowa daga tunanin ruhin mutum.

Ta hanyar warware naku tsarin karmic ko matsalolin tunani, zaku iya sake jin soyayya a ciki..!!

Sai kawai lokacin da za ku iya sake ƙaunar kanku, misali ta hanyar magance matsalolin tunanin ku, rauni ko wasu hanyoyin toshewa, za ku iya sake yarda da yanayin waje kuma za ku sake samun ƙarin soyayya a waje, tun lokacin da kuka dace. zuwa ga ka'idar resonance (makamashi koyaushe yana jan hankalin kuzari na ƙarfin guda ɗaya) zai yi kama da ƙauna kuma zai jawo shi ta atomatik cikin rayuwar ku. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment