≡ Menu

Lokacin da mu ’yan Adam ke ƙoƙari mu yi tunanin jihohin da ba su da lokaci a sararin samaniya, sau da yawa muna isa iyakarmu bayan ɗan lokaci kaɗan. Muna yin tunani game da shi har tsawon sa'o'i marasa adadi kuma har yanzu ba mu yin wani gaba a cikin tunaninmu. Matsalar da ke tattare da wannan ita ce, muna tunanin abubuwan da yawanci ke da wahala ga tunaninmu ya fahimta ta hanya mai zurfi. A cikin wannan mahallin, muna tunani a cikin sifofin abin duniya, al'amarin da zai iya komawa zuwa tunanin mu na son kai ko madaidaicin abin duniya. Don gyara wannan, don haka ya zama dole a halalta tsarin tunanin da ba na zahiri ba a cikin zuciyar mutum. A ƙarshen rana kuma yana yiwuwa a fahimci jahohin sararin samaniya.

Tunanin mu ba shi da sarari

tunani-ba-sarari neA ƙarshe yana kama da cewa kowane ɗan adam yana fuskantar dawwamammen rashin lokaci ko kuma jahohin da ba su da lokaci. Baya ga haka, kwayoyin halitta kawai hasashe ne maras ma'ana na sanin kansa kuma saboda wannan dalili sararin samaniya-rashin lokaci yana ko'ina, har ma yana wakiltar tsarin tsarin mu na farko (duk abin da ke wanzuwa shine kawai bayyanar da wani gigantic, sarari mara lokaci sani. Babban sani wanda ya keɓanta ta cikin jiki kuma aka bayyana a cikin kowane nau'in rayuwa mai wanzuwa), rashin sararin samaniya a wannan batun ya faru ne saboda tunaninmu na tunani. A tunanin mu babu sarari ko lokaci!!! Saboda wannan gaskiyar, za mu iya tunanin duk abin da muke so ba tare da takura ko iyakancewa cikin tunaninmu ba. Kuna iya tunanin abin da kuke so, gazawar jiki ba ta wanzu a cikin tunanin ku. Zan iya a yanzu, a cikin wannan lokacin, wanda ta hanyar ya kasance koyaushe, shine kuma zai kasance (An eternally expanding moment, the present), Ina iya tunanin duk abin da yake ƙaunata a gare ni, misali aljanna duniyar da zaman lafiya ke mulki. duniya mai sarkakiya mai tsaunuka, kyawawan tekuna, halittu masu ban sha'awa, kewaye da wani yanayi mai ban sha'awa, ba tare da iyakancewa cikin tunanin tunani na ba. Haka nan, lokaci baya wanzuwa a tunaninmu. Misali, kaga mutum, shin wannan mutumin ya tsufa? Tabbas ba haka bane, domin a cikin tunanin tunanin ku lokacin ba ya wanzu ta wannan ma'anar. Tabbas za ku iya tsufar mutum da taimakon tunanin ku, amma wannan ba saboda lokaci ba ne, amma ga ƙarfin tunanin ku, wanda hakan kuma ba ya da wani hani, ba ga lokacin sarari ba.

Saboda yanayin rashin sararin samaniya, tunani yana da ƙarfi sosai, ba don komai ba saboda gaskiyar mu ma ta fito daga gare su..!!

Wannan kuma shine abu na musamman a rayuwa. Daga ƙarshe, tunaninmu yana da ƙarfi sosai kuma ana iya amfani da su don ƙirƙirar duniyoyi masu sarƙaƙƙiya, maras lokaci. Ba mamaki dalilin da ya sa mu ’yan adam son yin mafarki sosai. Wani fasali na musamman shine gaskiyar cewa tunanin ku na tunani baya ƙarƙashin kowane iyakokin lokaci. Lokacin da kuka yi tunanin wani abu, yana faruwa kai tsaye, ba tare da karkata ba, cikin ɗan lokaci. Don haka za ku iya ƙirƙirar duniya mai sarƙaƙƙiya, duniyar mara-wuri a cikin ɗan lokaci, gabaɗayan abu ya faru nan da nan kuma ba lallai ne ku jira tunanin ku ba saboda keɓantaccen lokacin sararin samaniya / da kansa wanda aka ɗaure ku kowane lokaci. rana. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment