≡ Menu

A halin yanzu, mutane da yawa suna jin cewa lokaci yana tsere. Watanni ɗaya, makonni da kwanaki suna tafiya kuma tunanin lokaci yana da alama ya canza sosai ga mutane da yawa. Wani lokaci ma yana jin kamar kuna da ƙarancin lokaci da kanku kuma komai yana ci gaba da sauri. Tunanin lokaci ya canza sosai kuma babu abin da ya kasance kamar yadda yake a da. A cikin wannan mahallin, mutane da yawa suna ba da rahoto game da wannan al'amari, musamman a cikin yanayin zamantakewa na na iya ganin wannan sau da yawa.

Al'amarin Lokaci

Hani na game da lokaci shima ya canza sosai kuma a gare ni cewa lokaci yana tafiya da sauri. A cikin shekarun da suka gabata, musamman kafin shiga shekarun Aquarius (Disamba 21, 2012), mutum ba shi da wannan jin. Shekaru yawanci sun shuɗe a cikin taki ɗaya kuma da alama ba a sami wani hanzari ba. Don haka dole ne wani abu ya faru dalilin da ya sa yawancin ’yan Adam yanzu suke ji kamar lokaci yana sauri. A ƙarshe, wannan jin ba sakamakon dama ba ne ko ma ruɗi. Lokaci yana tafiya da sauri kuma kowane wata yana tafiya da sauri. Amma ta yaya za a bayyana hakan? To, domin in bayyana hakan, dole ne in fara bayyana lamarin lokaci dalla-dalla. Amma game da lokaci, bayan haka ba al'amari ne na duniya ba, amma lokaci ya samo asali ne daga tunaninmu, yanayin yanayin wayewarmu. Lokaci ya ƙare gaba ɗaya ɗaya ɗaya ga kowane mutum. Tun da mu ’yan Adam ne masu ƙirƙirar ainihin namu, muna ƙirƙirar namu, gaba ɗaya ma’anar lokaci. Saboda haka kowane mutum yana ƙirƙirar lokacin kansa. A cikin wannan mahallin, ba shakka, muna rayuwa a cikin sararin samaniya wanda lokacin / na taurari, taurari, tsarin hasken rana koyaushe yana kama da tafiya iri ɗaya. Rana tana da sa'o'i 24, duniya tana zagawa da rana kuma kullun dare yana zama iri ɗaya ne.

Ainihin, lokaci ruɗi ne, amma duk da haka ƙwarewar lokaci na gaske ne, musamman idan muka ƙirƙira + kiyaye shi a cikin tunaninmu..!!

Duk da haka, mu ’yan Adam ne muke ƙirƙira lokacinmu ɗaya. Alal misali, idan mutum ya yi aiki tuƙuru kuma bai ji daɗin yin hakan ba, sai ya ji kamar lokaci yana raguwa a gare su. Kuna marmarin ƙarshen rana, kawai kuna son samun aikin kuma kuna jin cewa sa'o'in mutum ɗaya yana wanzuwa har abada.

Lokaci, samfur na halinmu na wayewar kai

Me yasa mutane da yawa a halin yanzu suna jin cewa lokaci yana tsere (Abin da ya faru ya bayyana + Gaskiya game da gina lokaci)Akasin haka, ga mutumin da yake jin daɗi sosai, yana farin ciki kuma yana yin maraice mai kyau tare da abokai, alal misali, lokaci yana wucewa da sauri. A irin waɗannan lokuta, lokaci yana wucewa da sauri ga wanda abin ya shafa, ko kuma a hankali ga mai aiki tuƙuru. Tabbas, wannan ba shi da wani tasiri kai tsaye a kan juzu'in rana/dare gabaɗaya, amma yana yin tasiri ga fahimtar mutum game da yanayin rana/dare. Lokaci dangi ne, ko kuma dangi ne idan muka halatta gina lokaci a cikin tunaninmu. Tunda lokaci ne kawai na yanayin wayewar mu (kamar yadda duk abin da ke cikin rayuwarmu ya kasance namu ne kawai na tunaninmu), mutum zai iya ma narkar da / fanshi ginin lokaci gaba daya. Ainihin, gina lokaci kawai ya zama gaskiya ta hanyar tunaninmu. Don haka, lokacin da kansa ba ya wanzu, kamar yadda babu abin da ya wuce ko gaba, duk waɗannan lokuta abubuwan gina jiki ne kawai. Abin da ya kasance koyaushe, wanda koyaushe yana tare da kasancewarmu, shine ainihin yanzu, yanzu, lokaci ne na har abada.

Gina lokaci samfuri ne kawai kuma yanayin wayewar mu ne kawai ke kiyaye shi..!!

Jiya ya faru a halin yanzu kuma abin da zai faru gobe ma zai faru a halin yanzu. Don haka, lokaci ma ruɗi ne kawai, duk da haka yana da mahimmanci a lura a nan cewa ƙwarewar lokaci ta sake zama gaskiya, musamman idan muka ƙirƙira + kiyaye shi a cikin yanayin wayewarmu. To, kawai mutane kaɗan ne kawai ake ganin ba su da cikakken lokaci, ba su dogara da wannan ginin ba kuma suna dawwama a halin yanzu, ba tare da sun fara tunanin cewa ƙa'idodin lokaci ba ya shafe su, sun kasance masu ƙima na Zamani. yanci (Wani abu ne na dakatar da tsarin tsufa).

Me yasa lokaci ke tashi...?!

Me yasa lokaci ke tashi...?!A ƙarshe, wannan ma saboda gaskiyar cewa tsarinmu ya daidaita mu sosai - wanda lokaci yana taka muhimmiyar rawa (misali: dole ne ku kasance a wurin aiki da karfe 6:00 na safe gobe - matsin lamba) - wanda ke ginawa. na lokaci yana wanzuwa na dindindin. Duk da haka, a wani lokaci lokaci ba zai ƙara taka muhimmiyar rawa a gare mu ’yan adam ba, musamman ma lokacin da zamanin zinariya ya fara. Har zuwa lokacin, duk da haka, mu ’yan adam muna ci gaba da samun jin ƙarar lokaci. A ƙarshe, wannan kuma yana da alaƙa da yanayin jijjiga na yanzu. Tun daga farkon zamanin Aquarius, mitar girgizar duniyarmu ta ƙara ƙaruwa. A sakamakon haka, namu mitar girgiza kuma yana ƙaruwa akai-akai. Mafi girman yawan yanayin wayewar kanmu game da wannan, lokacin da sauri ya wuce mana a sakamakon haka. Maɗaukakin mitoci suna haɓaka duk matakai akan duniyarmu. Kasancewar rushewar hanyoyin da ke kan yaudara, yada gaskiya game da namu primal ƙasa, da ci gaba da ci gaba da haɗin kai na fahimtar juna, ƙara da sauri da sauri na bayyana ikon bayyanawa, komai ta atomatik ya wuce / faruwa da sauri. Kuna iya kwatanta shi da misalin farin ciki. Lokacin da kuke farin ciki, mitar ku yana ƙaruwa, kuna farin ciki kuma kuna jin lokacin wucewa da sauri a gare ku, ko kuma ba ku yi tunanin lokaci ba a irin waɗannan lokutan kuma ku sami ci gaba na ci gaba na yanzu (lokaci na har abada).

Hankalin lokaci koyaushe yana da alaƙa da daidaita tunaninmu. Mafi girman yanayin wayewarmu yana girgiza, lokaci mafi sauri ya wuce mana..!! 

Ana samun karuwar mitar girgizar duniya a halin yanzu, wanda ke nufin cewa tunanin mutane game da lokaci yana canzawa koyaushe. Wannan tsari kuma ba zai iya jurewa ba kuma daga wata zuwa wata za mu ji kamar lokaci yana tafiya cikin sauri da sauri. A wani lokaci, lokaci ba zai ƙara wanzuwa ga mutane da yawa ba kuma waɗannan mutane za su sami ci gaba ne kawai na ci gaba na yanzu ba tare da sun mika wuya ga gina lokaci ba. Amma har yanzu zai ɗauki ƴan shekaru kafin hakan ya faru, ko kuma da yawa za su faru a cikin madawwamin faɗaɗa lokacin da muke wanzuwa koyaushe. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment