≡ Menu

Yanzu lokaci ya yi kuma muna gab da cikar wata na takwas a wannan shekara. Tare da wannan cikakken wata, tasirin kuzari mai ban mamaki ya sake riskar mu, duk waɗannan zasu iya ƙarfafa mu mu sake dogara ga ikon ƙirƙirar namu. Dangane da haka, kowane mutum ma wani halitta ne na musamman wanda zai iya haifar da jituwa ko ma halakarwa ta hanyar amfani da tunaninsa. Abin da muka yanke shawarar yi a ƙarshe ya dogara ga kanmu gaba ɗaya. A cikin wannan mahallin, duk abin da ya faru, duk abin da muke fuskanta, duk abin da za mu iya gani, shi makawai nunin halin mu na ciki, hasashe na tunanin mu. Komai na tunani/ruhaniya ne a yanayi kuma tunaninmu ne kawai ke da alhakin cigaban rayuwar mu.

Yi imani da kanku - dogara ga ikon ƙirƙirar ku

Yi imani da kanku - dogara ga ikon ƙirƙirar kuSaboda wannan dalili, muna kuma da damar da za mu iya canza abubuwa zuwa mafi kyau. Za mu iya haifar da ingantaccen yanayi na sani gaba ɗaya, ta yadda za mu iya jawo ɗimbin yawa da jahohi / al'amuran da suka jitu gaba ɗaya cikin rayuwarmu. Ba dole ba ne mu kasance ƙarƙashin kowane yanayi da ya dace ko ma abin da ake tsammani makoma. A cikin wannan mahallin, mu da kanmu ne masu tsara makomarmu kuma za mu iya ɗaukar ƙarin tafarkin rayuwarmu a hannunmu. Idan muka sake sakin duk namu blockages na tunaninmu kuma, idan ba mu ƙyale kanmu mu mamaye mugun tunani da motsin zuciyarmu ba, idan muka sake amincewa da ikon ƙirƙirar namu kuma muka yi amfani da ikon hankalinmu don ƙirƙirar gaskiya mai kyau, to duka. kofofin za su bude mana. Za mu iya zama mutumin da koyaushe muke so mu zama kuma mu haifar da rayuwar da muke so koyaushe. Daga qarshe, ya zama wajibi ne mu fara canza alkiblar tunaninmu, na biyu kuma mu fara gane ranmu kuma. Dangane da wannan, duk jihohi sun riga sun wanzu a cikinmu kuma an kafa su a cikin namu na ruhaniya. Wadanne al'amuran da muke sake rayuwa da kuma waɗanne jihohin da muka gane a cikin tsari sun dogara ne akan kanmu kawai. Amma duk da haka waɗannan al'amuran suna wanzu, waɗanda ke cikin zukatanmu. Idan komai ya yi kama da ku, idan kun sha wahala da yawa daga yanayin tunanin ku, idan kawai kuna ganin mara kyau a cikin komai, to ku sani cewa zaku iya fita daga wannan mummunan yanayi a kowane lokaci. Duk waɗannan kyawawan yanayi na rayuwa, kyawawan tunani da ji da suka rigaya sun wanzu a cikin ku, al'amuran rayuwar ku ne waɗanda kawai ke jiran sake rayuwa tare da ku.

Kowane ɗan adam wani abu ne na musamman kuma mai mahimmanci. Don haka kasancewarmu ba ta da ma'ana, sai dai yana da kima. Don haka tunanin mu kadai ya shiga cikin yanayin fahimtar juna mu canza shi..!!

Saboda wannan dalili, cikakken wata na yau a Aquarius yana taimaka mana mu sake amincewa da namu ikon ruhaniya. Saboda wannan dalili, kada ku rasa bangaskiya cikin kanku kuma kada ku taɓa shakkar yuwuwarku na musamman. Kada ka taɓa shakkar mahimmancin wanzuwarka kuma, sama da duka, ka gane cewa kai mai rai ne mai kima da dama mara iyaka. Kyakkyawan yanayin da za a iya sake gane su a kowane lokaci, a kowane wuri. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment