≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Tare da kuzarin yau da kullun na yau a ranar 27 ga Janairu, 2023, a gefe guda, tasirin Lokacin Aquarius kuma a gefe guda, a 03:26 na safe, Venus kai tsaye ya koma cikin alamar zodiac Pisces. Duniyar soyayya, sha'awa, kyakkyawa da kerawa yanzu za su ba mu ingancin makamashi daban-daban. Wannan shine yadda alamar zodiac Pisces ke aiki gabaɗaya ko da yaushe tare da wani musamman janye da m yanayi. An ƙarfafa duk wani tsari wanda a cikinsa muke mika kanmu ga allahntaka kuma bayan haka ga mai mafarki.

The janar kifi ingancin

Ƙarfin Zodiac PiscesA cikin wannan mahallin, alamar zodiac Pisces yana son yin mafarki gabaɗaya. Maimakon karkatar da hankalinmu ga abin duniya ko na ƙasa, muna ƙara shiga cikin duniyar mafarki, muna zana kanmu yanayi mafi kyau ko kuma yanayin aljana, watau yanayi na musamman da za mu so mu bayyana a cikin rayuwarmu. Ƙarƙashin wannan alamar ruwa, tunaninmu yana ƙarfafawa sosai kuma iyakokin duniya sun ɓace. Ya bambanta da alamar zodiac Scorpio, wanda ke kula da kawo komai a waje kuma sama da duka zuwa saman, gaba ɗaya kishiyar makamashi yana rinjaye a lokacin alamar zodiac Pisces. A gaskiya ma, a cikin alamar zodiac Pisces, mukan kiyaye tunaninmu da tunaninmu a ciki. Ba a bar abubuwa ba, komai ya daidaita da kansa. Saboda wannan dalili, ƴan ƙasar Pisces suma suna iya ɓoyewa ko ma gwammace su nutsu a cikin natsuwa maimakon fuskantar nauyi mai nauyi da yawan jama'a. A ƙarshe, abin da aka fi mayar da hankali a nan shi ne kan ƙwaƙƙwaran ƙazafi, hankali da tausayawa.

Venus a cikin Pisces

Venus a cikin Pisces

Kuma lokacin da Venus ta shiga cikin alamar zodiac Pisces, to, soyayya, zurfin abubuwan jin daɗi da alaƙa cikin ƙauna na iya kasancewa a gaba. Don haka gabaɗaya za mu iya shiga cikin allahntaka kuma mu ji ƙaƙƙarfan sha'awar zuwa ga ruhaniya. Ƙaunar mu tana canzawa zuwa ban mamaki. Wannan shi ne ainihin yadda za mu iya jin zurfin cikin mu'amalar mu da abokan hulɗa a cikin wannan ƙungiyar taurari. A cikin keɓantacce kuma a cikin yanayin da ke da alaƙa sosai, za mu iya fahimtar sha'awarmu da burinmu na ciki. Don haka, kwadayin cikar soyayya kuma na iya kasancewa a sahun gaba, wanda a zahiri yana tafiya kafada da kafada da cikar soyayyar kanmu. Jin zama ɗaya tare da hanyar sadarwar allahntaka ko kuma tare da tushen asali a cikin duniya da kanmu yana kasancewa da ƙarfi. A gefe guda kuma, tausayi mai ƙarfi ga wasu shine mafi mahimmanci a wannan lokacin. Muna tausayawa kuma muna son haɗin gwiwarmu da sauran mutane gaba ɗaya suyi kyau. Ibada mai ƙarfi daidai gwargwado tana iya kasancewa a gaba. Muna so mu zama masu kirkira kuma mu bayyana ƙaunarmu ta wannan hanya. Ƙarshe amma ba kalla ba, haɗin Venus/Pisces na iya ba da sha'awar haɗin gwiwa da tausayi, wanda wani lokaci ma an bayyana shi da karfi. A nan yana da mahimmanci a gano daga ina waɗannan buƙatun suka fito kuma, sama da duka, yadda muke riƙe kanmu ko ƙarfin da muke da shi da kanmu da abin da ke hana mu shiga cikin irin wannan yanayi, ba tare da la’akari da tasirin waje ba. Daga ƙarshe, duk da haka, gabaɗayan ƙungiyar taurari na sihiri za su isa gare mu, wanda zai yi tasiri na musamman akan ingancin zuciyarmu. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment