≡ Menu

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Agusta 27, 2019 har yanzu wata yana siffanta shi a cikin alamar zodiac Cancer, wanda shine dalilin da yasa kwararar kuzari ke ci gaba da isa gare mu (akalla alaka da wata), ta hanyar da ci gaban namu tunanin rayuwa zai iya zama da yawa a gaba. A lokaci guda, duk shirye-shirye (Imani, da yakini, halaye, halaye, da dai sauransu sun samo asali ne a cikin tunanin mutum.) an gabatar mana da su ta hanyar da za mu hana kanmu haɓaka yadda ya kamata.

Canje-canje cikin hanzari a cikin kamannin mu

Canje-canje cikin hanzari a cikin kamannin muA cikin wannan mahallin, wannan arangama da namu shirye-shiryen barna na iya haifar da gagarumin sauyi a cikin tunaninmu cikin kankanin lokaci, musamman idan muka kalli irin wannan arangama a matsayin wata dama ta canza yanayin tunaninmu daga baya kuma mu fara samun canji mai ma'ana. Kuma abu na musamman game da shi shi ne cewa yuwuwar bayyanawa a halin yanzu yana haɓaka sosai ta yadda za mu iya canza kamannin mu gaba ɗaya cikin ƴan kwanaki, i, ko da a cikin ɗan lokaci kaɗan. Ina da ƙaramin misali na wannan: “A cikin makon da ya gabata na yi tafiye-tafiye da yawa kuma ina jin daɗi sosai. A wannan lokacin kuma na ba wa kaina jin daɗi mai yawa - mai alaƙa da abubuwa da yawa. A ƙarshe ya kasance balm ga raina, amma bayan wannan makon na ji yadda na gaji kuma, fiye da duka, cewa nawa kaina ya kasance mafi muni fiye da baya saboda duk "sha'awar". Da na dawo gida kai tsaye na koma cikin yanayin turawa, wato na yi horo a wannan ranar, na yi gudu, na tattara ganyen magani da saiwoyi, na kwanta da wuri na maimaita kwana uku. To, ranar farko kadai, tare da ayyukan farko (wasanni), sun daidaita ni a ciki. Na yi alfahari da kaina, na yi farin ciki game da cin nasara da kaina kuma nan da nan na sami kyakkyawan yanayin kaina (Dokar Resonance: Kuna jawo hankalin abin da kuke, abin da kuke haskakawa, abin da ya dace da ainihin ji na ku - mafi kyawun siffar ku, mafi kyawun yanayi na waje wanda muke jawo hankali tare da shi.). Bayan kwana uku, hotona ya sake zama mai inganci, har ma ya fi na makonnin baya kuma na ji kamun kai da ƙarfi a cikin kaina saboda wannan kaɗai. To, a ƙarshe, na sami damar daidaita tunanina a cikin ɗan lokaci kaɗan ko kaɗan.

Itacen rayuwa yana tasowa a cikin fanko, a cikin faffadan faffadan sararin samaniya. Da farko akwai "zurfin ruhi" da dabara - yunƙurin ƙirƙira. Sa'an nan wannan ƙwaƙƙwaran ruhin ruhi ya zama mai ma'ana: tunani, tabbataccen dalili don ƙirƙirar. Da zarar sha'awar ta zama tunani, sai ta sami ƙarfi kuma ta zama ji, motsin rai. Wannan jin, yana taimakon tunani akai-akai, ba da daɗewa ba zai bayyana kansa a cikin sigar jiki, a matsayin wani abu da za mu iya fahimta da hankulanmu. – Marcus Allen, Tantra ga Yamma ..!!

Kuma saboda haɓakar yuwuwar bayyanuwar da kuma gabaɗayan ƙarfi mai ƙarfi na asali, sauye-sauye / yanke shawara a halin yanzu suna ba da 'ya'ya cikin sauri. Saboda wannan dalili, a halin yanzu muna iya canzawa zuwa sabuwar gaskiya a cikin 'yan lokuta kaɗan. Yana da ƙasa don haka yana zuwa tare da yuwuwar mara iyaka. Don haka bari mu yi amfani da kuzarin yau da kullun kuma bari mafi kyawun sigar kanmu ya bayyana. Musamman yanzu zuwa karshen wata (ranar portal + sabon wata mai ban mamaki har yanzu yana jiran mu) za mu iya bayyana gaba ɗaya sabon yanayin zama a wannan batun. Da wannan a zuciyarsa, abokai, ku kasance cikin koshin lafiya, farin ciki kuma ku yi rayuwa cikin jituwa. 🙂

Ina farin ciki da duk wani tallafi 🙂 

Leave a Comment