≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Energyarfin yau da kullun na yau a kan Nuwamba 26th, 2017 zai ci gaba da kasancewa tare da tasirin kuzari mai ƙarfi don haka kuma yana wakiltar gayyata don saita rayuwarmu cikin motsi. A cikin wannan mahallin, sifofi marasa adadi suna canzawa tsawon watanni da yawa, musamman tun daga Mayu. A wannan lokacin, an kafa harsashin ginin sararin samaniya don ƙarin ci gaban gama gari kuma tun daga lokacin Ƙididdigar ƙididdigewa zuwa farkawa ta sake samun ci gaba na gaske.

Ci gaba da ƙarfi masu ƙarfi

Ci gaba da ƙarfi masu ƙarfiIdan na tuna, yana da hadari sosai a wannan lokacin kuma guguwar rana mai karfi ta isa duniyarmu. Wani juyi kuma shine 23 ga Satumba, 2017, kwanan wata da aka ɗauka a cikin wasu litattafai na farko da al'adun Littafi Mai Tsarki. Babban tasirin sararin samaniya ya riske mu a wannan ranar kuma mutum yana jin cewa tun daga lokacin ɗan adam ya shiga wani sabon lokaci kuma farkawa na wayewarmu ta ɗauki abubuwa masu ƙarfi. Daga ƙarshe, abubuwa sun kasance masu haɗari fiye da kowane lokaci tun lokacin kuma aikin tsaftacewa na musamman ya ɗauki matakai masu girma. Kamar yadda aka sha ambata a wasu kasidu, wannan tsari na tsarkakewa kuma yana nufin tsarkake jiki, tunani da ruhi, watau tsarin da mu a matsayinmu na ’yan Adam ke ’yantar da kanmu daga duk wani sabani na tunani da kuma toshewa.

A halin yanzu ana gudanar da wani babban tsari na tsaftacewa, wanda a ƙarshe ya kai mu mutane mu sake sakin sassan inuwar mu, wanda ke nufin za mu iya zama na dindindin a cikin mitar mai yawa kuma..!!

Don haka sai mu sake fara canza rayuwarmu, mu narkar da duk abubuwan da har yanzu suke kan hanyar fahimtar kanmu kuma mu fara sake rayuwa da gaske, mu fara kawo ayyukanmu cikin jituwa da tunaninmu da niyyarmu.

Girman tsarin tsaftacewa

Girman tsarin tsaftacewaDangane da wannan, wannan aikin tsaftacewa yanzu ya ɗauki matakai masu girma. Misali, a halin yanzu ina fuskantar mutane da yawa waɗanda suka canza abincinsu gaba ɗaya, sun ba rayuwarsu ƙarin motsa jiki, sun 'yantar da kansu daga shaye-shaye ko ma daga yanayin rayuwa mai ɗorewa kuma gabaɗaya sun ɗauki sabbin hanyoyi a rayuwarsu. A wasu lokuta ina iya ji a zahiri yadda wannan ci gaban yake a yanzu kuma zai ci gaba da ɗaukar nauyin girma. Har ila yau, tsarin bayyanar yana da girma da girma, watau bayyanar da duniyarmu, kasancewar mu a ƙarshe muna rayuwa a cikin duniyar yaudara, wanda shine, na farko, nau'in asiri / iyalai na shaidan masu kula da bankuna. Na biyu kuma, ana sanar da mu akai-akai ta hanyar kafofin watsa labarai daban-daban suna ciyar da ɓata lokaci da rabin gaskiya kuma, na uku, sane yana sa mu cikin duhun jahilci. Ba ma rayuwa a cikin duniya mai 'yanci, sai dai a cikin duniyar da ta dace da abin duniya wanda rayuwarmu ya kamata ta dogara da kuɗi, aiki, nishaɗi da yanayin EGO na waje. Mutanen da suka yi aiki daga cikin grid kuma suna yin adawa da talakawa, watau suna masu sukar tsarin da tambaya kuma suna watsi da dukan abu, to yawanci ko dai musamman al'umma ne ke ware su ko ma da masu gujewa kuma suna nuna ba'a. Duk da haka, mutane da yawa suna fahimtar ainihin abin da ke faruwa kuma suna tawaye ga wannan tsarin. Duk da haka, ko da wannan tsari na buɗe ido yana ɗaukar matakai masu girma da girma, abin da ake ganin har yanzu ba a rasa ba shi ne babban abin takaici, wasu manyan ɓarna daga ɓangarorin 'yan siyasar 'yan tsana, kafofin watsa labaru ko ma masu sana'a na kudi - masana'antu, wanda zai haifar da wata matsala. mutane da yawa da za su sake farkawa kuma su gane gaskiya (Ku kasance tare da mu Ina da damar rubuta wani labarin akan wannan batu, watau me yasa irin wannan bang ɗin ya zama makawa kuma har yanzu zai isa gare mu).

Tsarin buɗewa yana ƙara yaɗuwa kuma a sakamakon haka mutane da yawa sun sake fuskantar tsarin dangane da rashin fahimta kuma sun fahimci yanayi mai ƙarfi da kuzari a duniyarmu..!!

To, a yanzu ne 26 ga Nuwamba, 2017 kuma waɗannan matakai, waɗanda ke ci gaba da ci gaba, suna ci gaba da girma kuma ci gaba da ci gaban bil'adama yana ci gaba. Saboda tsananin kuzarin hasken rana a yau, an sake mayar da hankali kan samar da sabon yanayin rayuwa mai cike da farin ciki, jituwa da zaman lafiya. Don haka ya kamata mu hada kai da wannan lokaci mai canzawa kuma mu yi maraba da tsarin da ke canzawa maimakon watsi da su. In ba haka ba, kuzarin yau da kullun na yau yana tare da kyakkyawar alaƙa tsakanin Mercury da Uranus, wanda shine dalilin da ya sa ra'ayoyin kamar walƙiya da ra'ayoyin da ba zato ba za su iya isa gare mu a yau (duba ƙarfin yau da kullun na jiya). A gefe guda kuma, wata ya kasance a cikin alamar zodiac Pisces tun daga 9:03, wanda zai iya sa mu damu, mafarki da kuma shigar da ku.

Saboda tarin taurarin da muke ciki a yau, bai kamata mu yi tsammanin da yawa daga kanmu ba, mu gwammace mu huta saboda dabi'ar mafarki..!!

Yin bimbini da ja-gorar hankalinmu ga takamaiman yanayi su ma suna kan gaba. Zuwa yamma, daga 18:02 na yamma, jinjirin wata (Pisces) zai yi tasiri sosai a kanmu kuma yana iya haifar da matsalolin iyali, matsalolin lafiya, matsaloli a wurin aiki, rashin jin daɗi tare da kishiyar jinsi da rashin jituwa tsakanin jama'a. Don haka, bai kamata mu shiga rigingimu da yamma ba, mu guji yin karo da mutanen da muka sani tun da farko suna da ɗabi’a. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment