≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun a kan Yuli 26, 2018 yana da alaƙa da wata a cikin alamar zodiac Capricorn kuma a gefe guda kuma ta ƙungiyoyin taurari daban-daban guda huɗu. A gefe guda, a 07:02 Mercury ya sake komawa baya (har zuwa Agusta 18), inda yanzu yake yin tasiri akan mu wanda zai iya sa mu fuskanci matsalolin sadarwa akai-akai fiye da yadda aka saba.

Mercury ya sake dawowa

Mercury ya sake dawowaA cikin wannan mahallin, ya kamata kuma a sake cewa, ban da rana da wata, duk taurari suna komawa baya a wasu lokuta na shekara.

Planets Retrograde na Yanzu:

Mars: har zuwa Agusta 27th
Saturn: har zuwa Satumba 06th
Neptune: har zuwa Nuwamba 25th
Pluto: har zuwa Oktoba 01st

Ana kiran wannan a matsayin retrograde saboda, lokacin da aka duba shi daga duniya, yana bayyana kamar yadda taurari masu dacewa suna motsawa "a baya" ta hanyar alamun zodiac. Daga ƙarshe, taurarin da suka koma baya suna da alaƙa da matsaloli daban-daban, amma waɗannan ba lallai ba ne su bayyana. A gefe guda, kamar koyaushe, ana la'akari da yanayin tunaninmu na yanzu da ingancinmu anan kuma, na biyu, zamu iya kula da wuraren matsala masu dacewa dangane da duniyar retrograde. Alal misali, kamar yadda aka ambata a baya, Mercury retrograde yana wakiltar, a gefe guda, matsalolin sadarwa, wanda ke haifar da rashin fahimta, kuma, a gefe guda, yana wakiltar wani sluggishness dangane da ikonmu na koyo da kuma maida hankali. Don haka, haƙuri, natsuwa da tunani zai dace sosai a wannan lokacin, kodayake ana ba da shawarar koyaushe. To, baya ga wannan yanayin, muna kuma da tasirin Capricorn Moon kuma, tare da shi, tasirin taurarin wata huɗu daban-daban. Sextile tsakanin wata da Jupiter ya fara aiki a karfe 03:31 na safe, wanda ke wakiltar nasarar zamantakewa, samun abin duniya, yanayi na gaskiya da kuma kyakkyawan hali ga rayuwa.

Tunani ba wai kawai ya tashi ba saboda kawai mutum ya gamsu cewa zai zama da amfani da kuma sha'awar rayuwa fiye da sani. Maimakon haka, yana ɗaukar azama mai ƙarfi da tabbaci na gaske a cikin ƙimar irin wannan aikin don samar da ingantaccen horo wanda za a iya siffanta shi azaman ginshiƙin ingantaccen aikin tunani. - Jon Kabat-Zinn..!!

A 08:28 na safe wani sextile ya fara aiki, wato tsakanin Moon da Neptune, wanda ke nufin ƙarin ƙwarewar tunani mai zurfi, tunani mai karfi da tausayi mai kyau. Sa'an nan kuma mu ci gaba da trine tsakanin Moon da Venus, wanda ke wakiltar kyakkyawar ƙungiya mai kyau game da soyayya da aure, musamman tun da wannan trine ba zai iya sa mu kawai mu daidaita ba, amma kuma yana wakiltar ƙaunarmu. A ƙarshe amma ba kalla ba, mun sami haɗin gwiwa tsakanin Moon da Pluto, wanda da farko zai fara aiki da karfe 15:41 na yamma kuma na biyu yana wakiltar wata damuwa. Hakazalika, saboda wannan ƙungiyar taurari, za a iya jarabce mu mu yi motsin rai lokacin da akwai firgita mai ƙarfi. Amma yadda za mu ji a yau, watau ko muna cikin jituwa ko rashin jituwa, mai amfani ko ma rashin amfani, ya dogara ga kanmu gaba ɗaya da kuma amfani da namu iyawar hankali. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana da gudummawa? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Juli/26

Leave a Comment