≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau yana da alaƙa da tasirin tasirin rana mai ƙarfi, wanda shine dalilin da yasa yanayi mai tsananin kuzari ke isa gare mu. A cikin wannan mahallin, wannan kuma ita ce rana ta farko ta jerin kwanaki goma na kwanakin tashar (har zuwa 2 ga Yuni). Baya ga waɗannan tasiri masu ƙarfi, taurari daban-daban kuma suna yin tasiri, don zama daidaitattun taurari biyar daban-daban. Bugu da kari, wata ya canza zuwa alamar zodiac Libra a karfe 08:51 na safe kuma tun daga lokacin ya ba mu tasirin da ke sa mu farin ciki, masu budaddiyar zuciya da hadin kai sosai. Har ila yau, sha'awar jituwa na iya kasancewa a cikinmu saboda wata na Libra.

Taurari na yau

makamashi na yau da kullunSun (Gemini) Trine Mars (Aquarius)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 04:39

Trine tsakanin Rana da Mars, wanda yanzu yana aiki har tsawon kwanaki biyu, yana ba mu ƙarfin kuzari, tuƙi, ƙarfin zuciya, ƙarfin zuciya da amincewa da kai. Idan ya cancanta, mutum yana son ɗaukar babban nauyi na yanayi daban-daban.

makamashi na yau da kullunWata ya koma cikin alamar zodiac Libra
[wp-svg-icon = "samun dama" kunsa = "i"] Farin ciki & buɗe ido
[wp-svg-icon = "contrast" wrap="i"] Yana aiki na kwana biyu zuwa uku
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 08:51

A cikin kwanaki biyu zuwa uku masu zuwa, Watan Libra yana sa mu farin ciki da buɗe ido. Ya kuma ƙarfafa mu mu sha’awar zaman lafiya. Ƙauna da haɗin gwiwa su ne cibiyar sha'awar mu. Kuna cikin yanayin soyayya don haka kuna iya ciyar da sa'o'i masu daɗi tare da abokin tarayya. Gabaɗaya muna buɗe wa sababbin sani.

makamashi na yau da kullun

Wata (Libra) Trine Mars (Aquarius)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 14:19 na dare

Halin da ke tsakanin "Libra Moon" da Mars zai iya ba mu iko mai girma, ƙarfin hali, kasuwanci, da madaidaicin ƙaunar gaskiya. A gefe guda kuma, yana tsaye ne don aiki mai kuzari, wanda shine dalilin da ya sa za mu iya cim ma abubuwa da yawa, musamman a lokacin abincin rana.

makamashi na yau da kullun

Sun (Gemini) Trine Moon (Libra)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 14:48 na dare

Wannan trine yana kawo mana farin ciki gabaɗaya, nasara a rayuwa, lafiya, kuzari da kwanciyar hankali a cikin danginmu. Yarjejeniyar tare da abokin tarayya kuma an fi son wannan.

makamashi na yau da kullun

Wata (Libra) Square Venus (Cancer)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 90 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 20:02 na dare

Wannan ƙungiyar taurarin da ba ta da jituwa tana iya haifar da rayuwa ta zahiri a cikinmu kuma ta ƙyale mu mu ƙara yin aiki bisa ga ji. Hana soyayya na iya tasowa, kamar yadda sha'awar da ba ta gamsar da ita ba za ta iya tashi.

makamashi na yau da kullun

Wata (Libra) Square Saturn (Capricorn)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 90 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 23:28 na dare

Gabaɗaya, wannan filin yana wakiltar gazawa, damuwa, rashin gamsuwa, taurin kai, da rashin gaskiya. Don haka maraice na iya zama ɗan guguwa ko kuma za mu iya jin rashin daidaituwa kaɗan a wannan lokacin, idan muka yi la'akari da tasirin da ya dace.

Ƙarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)

makamashi na yau da kullunFihirisar K ta duniya, ko girman ayyukan geomagnetic da guguwa (mafi yawa saboda iskar rana mai ƙarfi), ƙarami ne a yau.

Mitar resonance na Schumann na yanzu

Game da mitar resonance ta duniya, ƙananan motsin rai guda biyu sun kai mu zuwa yanzu. Akwai babban yuwuwar cewa manyan abubuwan sha'awa za su riske mu, musamman tunda yanzu muna cikin jerin ranakun portal. Yawanci hasken sararin samaniya mai ƙarfi ya isa gare mu a lokacin. Wadannan tasiri masu karfi za a iya komawa zuwa ga abubuwan da ke fitowa daga rana ta tsakiya ta galactic (keyword: galactic pulse).

Schumann resonance mita

Danna hoton don ƙara girma

Kammalawa

Tasirin kuzarin yau da kullun na yau ana samun su ta hanyar tasiri mai ƙarfi na yanayin rana, wanda shine dalilin da yasa canji da tsarkakewa ke kan gaba. Hakanan za mu iya fahimtar yanayinmu ko yanayin mu sosai fiye da yadda muka saba. Ana kuma ƙarfafa tasirin ƙungiyoyin taurari ɗaya ko ma na wata Libra. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Mai/24
Ƙarfin guguwar geomagnetic Source: https://www.swpc.noaa.gov/products/planetary-k-index
Madogararsa mitar resonance na Schumann: http://sosrff.tsu.ru/?page_id=7

Leave a Comment