≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin kuzarin yau da kullun na yau a ranar 24 ga Afrilu, 2018 yana da alaƙa a gefe guda da taurarin taurari daban-daban da yawa kuma a gefe guda, aƙalla yiwuwar yana da yawa sosai, ta hanyar motsa jiki mai ƙarfi. Da yamma (22:40 na yamma) wata ya canza zuwa alamar zodiac Virgo, Ta yadda za mu iya zama masu nazari, masu mahimmanci, amma kuma masu fa'ida, masu kula da lafiya da sanin yakamata a cikin 'yan kwanaki masu zuwa.

Vitality & joie de vivre - ƙarfi ƙarfi?!

Vitality & joie de vivre - ƙarfi ƙarfiDuk da haka, ya kamata a jaddada tasirin electromagnetic musamman, domin a jiya mun sami karuwa mai girma wanda kusan ba zai yiwu a sanya shi cikin kalmomi ba (karanta a nan: Mafi yawan tashin hankali makamashi tashin hankali?!). Don haka yuwuwar ta yi yawa cewa tasirin zai kasance mai ƙarfi a yau, saboda har yanzu ba a ga matakin da ya dace ba. Tun da za mu kuma sami ranar portal gobe, mutum zai iya ɗauka da ƙarfi sosai dalilin da yasa canji da tsarkakewa zai zama mafi fifikon fifiko (saboda ƙarfin hasken sararin samaniya muna tsarkake kanmu daga manyan kuzari, watau muna 'yantar da kanmu daga tsofaffin nauyi da na ciki). rikice-rikice). Sabuntawa game da kuzari tabbas zai biyo baya a cikin wannan rana. In ba haka ba, tasirin taurari daban-daban ya isa gare mu. Baya ga wata, wanda bi da bi ya canza zuwa cikin zodiac alamar Virgo a cikin marigayi maraice, mun isa wani square (disharmonious angular dangantaka - 05 °) tsakanin wata da Jupiter (a cikin zodiac ãyã Scorpio) da sassafe a 44: Karfe 90 na safe ta inda za mu iya zama masu yawan almubazzaranci da almubazzaranci. Musamman da sassafe ya kamata mu mai da hankali kan abubuwa masu mahimmanci, misali akan lafiyarmu, wanda kuma hakan yana motsa shi ta hanyar sextile ( dangantaka mai jituwa - 60 °) tsakanin Mars (a cikin alamar zodiac Capricorn) da Jupiter (daga 07:12). a.m.) zai iya zama.

Jiya mun sami karfin wutan lantarki wanda yayi yawa ya bar ni shiru. Don haka, tasirin tasiri mai ƙarfi zai iya ci gaba a yau, wanda shine dalilin da ya sa tsarkakewa da canji na iya zama na zahiri ..!! 

A gefe guda, wannan haɗin haɗin kai yana tsaye ga ƙarfi mai ƙarfi da kuma babbar sha'awa, wanda shine dalilin da ya sa za mu iya yin aiki a kan ayyuka tare da sha'awar kwana biyu (wannan ƙungiyar taurari tana da tasiri na kwana biyu). Fiye da duka, wannan na iya yiwuwa saboda wannan ƙungiyar taurari kuma tana tsaye ne don yanke hukunci, tuƙi, kasuwanci, joie de vivre da ƙwarewar ƙungiya.

Yawancin tasirin jituwa

Yawancin tasirin jituwaA hade tare da wata a cikin alamar zodiac Virgo, wannan yana haifar da haɗuwa mai ƙarfi. Nasarorin ƙwararru don haka za su iya shiga. In ba haka ba, wannan ƙungiyar tauraro mai kayyade ita ma tana tsaye ne don neman 'yancin kai. Za a iya yanke shawara mai daɗi cikin zuciya ɗaya. A 18:39 na yamma Venus sai ta canza zuwa alamar zodiac Gemini, wanda zai iya daidaita tunaninmu da tunaninmu, watau fahimtarmu ta kaifi kuma muna iya zama masu hankali. Hakanan, wannan ƙungiyar taurari ta sa mu zama masu jituwa, masu gaskiya da ƙauna. Wani yanayi mai daɗi ya bayyana ba zato ba tsammani kuma ana iya biyan sha'awarmu da kyau. Daidai sa'o'i biyu daga baya a karfe 20:39 na yamma, wata yana samar da trine (dangantaka mai jituwa - 120 °) tare da Uranus (a cikin alamar zodiac Aries), wanda kuma zai iya ba mu kulawa mai mahimmanci, lallashi, buri da ruhu na asali. Tare da wannan ƙungiyar taurari, za mu iya karya sabuwar ƙasa ko neman sababbin hanyoyi da dama. A ƙarshe, a ƙarshen maraice a karfe 23:03 na yamma, wani murabba'i tsakanin wata da Venus (a cikin alamar zodiac Gemini) ya fara aiki, ta hanyar da za mu iya yin aiki kawai daga ji kuma mu sha wahala daga tashin hankali.

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun yana da tasiri mai jituwa, wanda shine dalilin da yasa zamu iya fuskantar yanayi mai daɗi da kuzari..!!

To, tasirin kuzari na yau da kullun duk da haka gabaɗaya na yanayi mai jituwa ne, wanda shine dalilin da ya sa za mu iya samun rana mai daɗi sosai a gabanmu, i, yana iya yin nasara sosai. Idan kuma tasirin wutar lantarki yana da ƙarfi (wanda ke da yuwuwar ya zama lamarin), to za mu iya, aƙalla idan tasirin bai yi wa namu nauyi/nauyin tsarin ruhinmu da yawa ba, mu yi wani abu. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/April/24

Leave a Comment