≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Mayu 23, 2018 an tsara shi ta tauraro daban-daban marasa adadi. Mercury musamman ya fito fili kuma yana ba mu cikakkiyar fahimta, mai wadatar arziki Hasashen da kuma tsaftataccen tunani. Saboda ƙarin adawar Mercury, abubuwan da ba su dace ba suma suna yin tasiri ta wannan fanni, alal misali za mu iya rasa kanmu da yawa a cikin mafarki iri-iri ko kuma muna iya fuskantar kowane irin yaudara. yana da fa'ida sosai saboda wasu taurarin taurari na iya farawa. In ba haka ba, tasiri mai ƙarfi game da mitar resonance na duniya shima yana shafar mu. A cikin 'yan sa'o'i da suka gabata mun sami kwarin gwiwa game da hakan, wadanda har yanzu suna nan.

Taurari na yau

makamashi na yau da kullunMercury (Taurus) sextile Neptune (Pisces)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 60 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 04:13

Sextile tsakanin Mercury da Neptune, wanda ya sake zama tsawon yini guda, yana ba mu kyakkyawar ma'ana ta ruhaniya, fahimta mai karfi, kyakkyawan tunani kuma, idan ya cancanta, ma'anar waƙa da fasaha. Ana iya aiwatar da tsare-tsare. Kuna da babban bege da ra'ayoyi.

makamashi na yau da kullun

Mercury (Taurus) 'Yan adawa Jupiter (Scorpio)
[wp-svg-icon = "madauki" kunsa = "i"] Alakar kusurwa 180 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 07:53

Saboda wannan ƙungiyar taurari, za mu iya yin alkawari fiye da yadda za mu iya kiyayewa. Haka nan muna da saurin mannewa ga mafarkinmu na rana, watau za mu iya rasa kanmu a mafarki. A kan tambayoyin addini za mu iya sake shiga cikin matsala domin mun gamsu da gardama marasa ma'ana. Wataƙila mu ma ba ma kula da bayanan sirri da kyau sosai. Wani lokaci muna yin magana da yawa kuma mu yi tsalle zuwa ga ƙarshe. Ya kamata mu yi taka tsantsan idan ana maganar shari'a. Har ila yau, muna da sha'awar sani da bincike a wannan lokacin, amma da wuya mu iya fassara manyan ra'ayoyin da ke burge mu zuwa gaskiya. Hakanan yana iya zama da sauƙi wasu sun ruɗe mu fiye da yadda aka saba. Muna matukar sha'awar karatun adabi, falsafa, shari'a da na esoteric, wanda shine dalilin da ya sa a wasu lokuta muna yin watsi da wajibcinmu na duniya.

makamashi na yau da kullun

Moon (Virgo) adawa Neptune (Pisces)
[wp-svg-icon = "madauki" kunsa = "i"] Alakar kusurwa 180 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 08:29

Wannan ƙungiyar taurari na iya sa mu zama masu yawan mafarki, m da rashin daidaituwa. Wataƙila ba za mu kasance na musamman game da gaskiya ba. Mu masu yawan damuwa ne, masu juyayi da fickle.

 

makamashi na yau da kullunWata (Virgo) Jupiter Sextile (Scorpio)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 60 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 08:59
Wannan ƙungiyar taurari ce mai kyau. Zai iya ba mu nasara a cikin zamantakewa da kuma abin duniya. Muna da kyakkyawan ra'ayi akan rayuwa, madaidaiciyar yanayi kuma muna jin daɗin shahara. Ana aiwatar da ayyuka masu karimci, an yi tsare-tsare masu nisa. Muna da sha'awar fasaha, masu ban sha'awa da kyakkyawan fata.
makamashi na yau da kullun

Wata (Virgo) trine Mercury (Taurus)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama aiki a 09:10

Gabaɗaya, wannan trine yana ba mu babban ƙwarewar koyo, kyakkyawar hankali, saurin wayo, ƙwarewar harshe mai kyau, da kyakkyawan hukunci. Ƙarfin basirarmu na iya zama da ƙarfi fiye da yadda aka saba. Har ila yau, muna da ƙwarewar iya magana da yin tunani mai zaman kansa da aiki. Muna buɗe wa kowane sabon abu.

makamashi na yau da kullun

Moon (Virgo) trine Pluto (Capricorn)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 16:55 na dare

Ta hanyar wannan haɗin kai, rayuwarmu ta motsin rai za ta iya bayyana sosai, ko da kuna iya kasancewa mai gefe ɗaya. Halin tunanin mu kuma ya tashi. Muna iya jin kamar kasada, matsananciyar ayyuka, tafiya da canjin wuri.

Ƙarfin guguwar geomagneticƘarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)

K-Index na duniya, ko girman ayyukan geomagnetic da guguwa, ya fi ƙanƙanta a yau.

Mitar resonance na Schumann na yanzu

Mitar resonance ta duniya ta yau ta girgiza ta wasu yunƙuri da yawa. Musamman a cikin sa'o'i 3 na ƙarshe (daga 09:00 na safe zuwa 12:00 na yamma) ƙarfin ƙarfi mai yawa ya sauko. Shin wannan shine mai tsaron jerin abubuwan Portaltag na gobe?!

Yana tasiri Schumann resonance

Danna hoton don ƙara girma

Kammalawa

Tasirin kuzarin yau da kullun na yau da kullun yana samuwa ne ta hanyar taurari daban-daban guda shida, musamman ta taurarin taurarin Mercury guda biyu, wanda shine dalilin da ya sa, aƙalla idan kun fara daga tasirinsa na jituwa, zato mai ƙarfi da ingantaccen ji na ruhaniya suna nan. A gefe guda kuma, ƙaƙƙarfan sha'awa game da mitar resonance na duniya shima yana shafar mu, wanda shine dalilin da yasa duk tasirin ke ƙaruwa. Don haka tunaninmu zai iya zama da yawa. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Mai/23
Ƙarfin guguwar geomagnetic Source: https://www.swpc.noaa.gov/products/planetary-k-index
Madogararsa mitar resonance na Schumann: http://sosrff.tsu.ru/?page_id=7

Leave a Comment