≡ Menu
moon

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun a ranar 22 ga Satumba, 2018 ya fi dacewa da wata, wanda kuma ya canza zuwa alamar zodiac Pisces da karfe 14:26 na rana kuma daga nan zai ba mu tasirin da zai sa mu zama masu hankali, mafarki, shiga tsakani, tunani, tausayawa da kuma tausayawa. ana iya ƙara jin ƙai. A gefe guda kuma, za mu iya yin ɗan taka tsantsan kuma mu ji sha'awar don son janye kadan.

Wata yana motsawa cikin alamar zodiac Pisces

Wata yana motsawa cikin alamar zodiac PiscesDon haka, yau da kwanaki masu zuwa sun dace don sadaukar da kanku kaɗan ga yanayin ku da kuma rayuwar tunanin ku. Maimakon ka fallasa kanka ga yawan hayaniya ko kuma yin ayyuka da yawa, zai iya zama da daɗi sosai ka saurari duniyarka ta ciki kuma ka fahimci yanayin da wataƙila ba mu mai da hankali sosai ba na ɗan lokaci. Dangane da wannan, yana iya zama mai daɗi matuƙar farin ciki idan muka ɗan janye daga damuwa na yau da kullun kuma a maimakon haka mu shiga cikin kwanciyar hankali da natsuwa. A wasu lokuta wannan yana iya zama “balm ga ranmu” kuma ya ba mu sabon ƙarfi. Tabbas, ya kamata a sake cewa a wannan lokacin cewa ba lallai ne mu fuskanci yanayi da niyya masu kama da juna ba saboda irin tasirin da wata ke haifarwa; A ƙarshe, yanayin da ya dace yana ƙarfafawa ne kawai, amma yanayin tunaninmu galibi yakan kasance da kanmu, watau abin da muke fuskanta da yanayinmu koyaushe samfuri ne na yanayin tunaninmu.

Taɓawar ƙauna kawai na iya rushe tsarin duka. – Raik Dalgas..!!

Mu kanmu ne masu yin halitta kuma mu yanke wa kanmu, aƙalla a matsayin doka, yadda za a ci gaba da rayuwarmu da kuma abin da za mu so mu dandana. Komai saboda haka koyaushe yana dogara ne akan amfani da ikon ƙirƙirar namu. Tabbas, tasirin waje, wanda ke wakiltar tunani ko wani ɓangare na halittarmu / gaskiyarmu, na iya fifita yanayin da ya dace, amma mu, a matsayinmu na kanta, ƙayyade abin da za a fuskanta. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

+++Ku biyo mu a Youtube kuma ku yi subscribing din mu

Leave a Comment