≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Tare da kuzarin yau da kullun na yau a kan Nuwamba 22, 2022, tasirin wata ya isa gare mu, wanda hakan ya canza zuwa alamar zodiac Scorpio da ƙarfe 18:14 na yamma jiya da yamma, wanda ke nufin cewa daidaitaccen kuzari yana da tasiri a rayuwarmu ta motsin rai. iya (Scorpio a cikin wata = ji mai ƙarfi, abin da ke ɓoye yana so a bayyana shi) kuma a gefe guda tasirin rana har yanzu yana da tasiri a kanmu, wanda hakan ya canza zuwa alamar zodiac Sagittarius a 09: 11 na safe kuma zai kawo sabon inganci tare da shi.

Kare makamashi

makamashi na yau da kullunA cikin wannan mahallin, lokacin Sagittarius yanzu ya fara (A wannan lokacin ina so in taya duk Sagittarians murna a gaba), watau makamashi na alamar wuta zai nuna yanzu mai karfi. Rana da kanta, wanda bi da bi yana tsaye ga ainihin mu ko halinmu na gaskiya, zai ba mu makamashi saboda Sagittarius wanda ba wai kawai ya yi kira ga wuta ta ciki ba (farfadowa mai karfi zai iya kasancewa a cikin mu), amma kuma muna iya fuskantar yanayi mai ma'ana. Ƙarfin Sagittarius ko da yaushe yana tafiya tare da karfi da ilimin kai da kuma neman kansa, ko kuma hanyoyin gano kansa. Don haka, muna jin cewa halaye biyu yana shafe mu, a ɗaya ɓangaren kuma, ƙarfi yana kan gaba, ta inda za mu iya ci gaba kuma mu fahimci ƙwazon aiki a cikinmu. A gefe guda, rana a cikin alamar zodiac Sagittarius na iya ba mu sabuwar daidaitawa. Muna yin tunani a kan halin da muke ciki kuma mu nutse cikin duniyarmu ta ciki. Bayan haka, lokaci har zuwa lokacin bazara mai zuwa a cikin Disamba koyaushe yana nuna lokacin ja da baya da zurfafa tunani. Kwanaki na ci gaba da raguwa kuma muna ƙara samun hanyarmu ta komawa kanmu.

Venus ya canza zuwa Sagittarius

Venus ya canza zuwa SagittariusTo, tun da ban buga labarin makamashi na yau da kullun ba tun ranar 11 ga Nuwamba (ya kasance a kan ƙaramin tafiya da kaina), Ina kuma so in ɗauki wasu matsayi ko abubuwan da suka faru a cikin 'yan kwanaki na ƙarshe. A gefe guda, kai tsaye Venus ya canza zuwa alamar zodiac Sagittarius a ranar 16 ga Nuwamba, wanda ke nufin cewa muna neman wani abu mafi girma a cikin dangantaka tsakanin mutane, haɗin gwiwa ko ma a cikin dangantaka da kanmu. Muna ƙoƙari don cikawa kuma ba ma so mu fuskanci tsayawa a wannan batun, amma fiye da girma da wadata. Ƙarfin gaba ɗaya na alamar zodiac Sagittarius zai kuma shafe mu a cikin dukkan dangantaka kuma, idan ya cancanta, ya kawo canje-canje.

Mercury ya canza zuwa Sagittarius

Daidai kwana ɗaya bayan haka, watau ranar 17 ga Nuwamba, Mercury kai tsaye ya canza zuwa Sagittarius. Duniyar sadarwa tana son zurfafa da tattaunawa mai zurfi a cikin Sagittarius mai zafi. Muna buɗewa sosai game da sadarwa kuma muna iya tattauna muhimman kuma sama da duk tsare-tsare masu amfani na gaba ko ma fara su. Wannan haɗin kuma yana da tasiri a kanmu a matakin duniya kuma yana iya tabbatar da cewa an tattauna manyan canje-canje masu zuwa kuma an kammala su. Bayan haka, idan ka kalli duniya da kuma, sama da duka, filin gama gari, a bayyane yake cewa manyan canje-canje suna gudana kuma ana shirya ɗan adam don sabon zamani. Yana da ƙarshen tsarin da kuma ƙarewar tsohuwar matrix, tare da shigar da sabon filin. Game da wannan, yanzu za mu sake fuskantar wani hanzari kuma. Ƙarshen tsohuwar duniya yana ƙara kusantowa a cikin wannan mahallin.

Mai zuwa cikakken wata

To, in ba haka ba a cikin 'yan kwanaki, don zama daidai a daren 24 ga Nuwamba, wata na musamman a cikin alamar zodiac Sagittarius zai isa gare mu. Ƙarfinsa zai kawo mu cikin ƙaƙƙarfan adawa da kanmu kuma ya ba mu damar sake daidaita kanmu gaba ɗaya. Za mu sami zurfin sanin kanmu, tunani da damar da za su iya ba mu damar samun babban ci gaba a lokaci mai zuwa. Wuta mai ƙarfi da ƙarfin sake tsarawa na ciki yana gaba da mu. Koyaya, zan raba ƙarin cikakkun bayanai tare da ku a cikin labarin Sabuwar Wata mai zuwa. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment