≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Tare da kuzarin yau da kullun na yau a ranar 22 ga Fabrairu, 2022, muna fuskantar kololuwar kuzari na wannan watan, saboda a ranar 22.02.2022 ga Fabrairu, XNUMX ingancin girgizar wata babbar kofa za ta isa gare mu. Don haka a yau kuma ana kiranta ranar madubi ko ranar palindrome, saboda ana nuna kwanan wata na musamman, watau yana karanta daidai da baya da gaba (Sakamakon koyaushe shine jerin adadin lambobi iri ɗaya). Irin wannan kwanan wata yana da wuyar gaske kuma yana faruwa sau kaɗan a cikin ƙarni da ƙarni. A gefe guda kuma, ƙarfin musamman na jerin lambobi masu ƙarfi shima yana gudana a nan, wanda hakan ke nuna ƙarfin tashar tashar ta yau.

GIANT 2•2•2•2•2•2 PORTAL

GIANT 2•2•2•2•2•2 PORTALDon haka kwanan wata yana ɗauke da biyu biyu, watau adadin duality, polarity, twin souls kuma sama da duk adadin da ke ɗauke da haske da inuwa, namiji da mace, ciki da waje kuma ta haka ne ya jawo hankali ga gama-garinsu na gama-gari suna son yi (Duk abubuwa suna da mace a baya, namiji kuma a gabansu. Lokacin da namiji da mace suka haɗu, dukkan abubuwa suna samun jituwa). Lokacin da muka haɗu da tsarin dualitarian kanmu, wanda a cikinsa mun gane dukkan al'amuran da ke cikin tunaninmu, lokacin da muka san cewa ba mu rabu da duniyar waje ba ko kuma daga wani nau'i na makamashi (ko namiji ko mace), amma namu gaskiya ne. an haɗa shi da komai kuma yana ɗaukar komai, sannan babban haɗuwa yana faruwa a cikin ruhunmu, watau mun sake zama ɗaya tare da komai kuma muna jin cikakkiyar ko babban hoto a cikin kanmu da kuma cikin duniya. A cikin wannan zamanin na farkawa gabaɗaya kuma game da komawa zuwa ga mafi girman kai/tsarki kuma a cikin tsattsarkan siffar kai mai tsarki/warkar da kai akwai ji na cikakkiyar cikakkiyar lafiya da haɗuwa. A cikin wannan lokaci ana ƙara shirya mu don wannan jiha mai kama da ita ko kuma, a ce, mu yi amfani da wannan jihar don amfanin rayuwarmu (da duniya - saboda, ciki = waje) dawo da rayuwa (ya mallaki halittarmu).

GIANT 2•2•2•2•2•2 PORTAL

GIANT 2•2•2•2•2•2 PORTALA yau, saboda haka, na iya jawo mu da ƙarfi cikin irin wannan hali. Kamar yadda na ce, a yau duk mun shiga gigantic kuma sama da duk abin da zai hana buri mai kuzari, wanda ke ba da dukkan tsarin makamashin mu tare da sabbin abubuwan motsa jiki da lambobi. Da gaske zai zama ambaliya mai mahimmanci na mitocin haske waɗanda za su haifar da ƙarin haɗe-haɗe masu zurfi da toshe nauyi a cikin tsarin mu (farkon saki mai ƙarfi - don ƙirƙirar sararin ciki wanda ƙarin haske zai iya motsawa daga baya). Kuma tun da, kamar yadda na ce, makamashi na musamman na shida biyu ya zo mana, a yau har yanzu yana da cikakkiyar daidaituwa. Domin lamba shida, wanda kuma yana faruwa a ko'ina cikin yanayi, musamman a bayyane a cikin kyawawan abubuwa sifofin hexagonal, yana tsaye ga jituwa, daidaito da farin ciki. Don haka, ta hanyar haɗin gwiwar dukkan sassanmu daban-daban (wanda muke ganin kanmu a matsayin daban) komawa cikin yanayin da yanayi koyaushe ke nuna mana, wato yanayin euphony, daidaito da daidaito mai tsabta. Don haka bari mu yi maraba da ranar madubi mai kima ta yau kuma mu mai da hankali ga alamun da za su raka mu a cikin sa'o'in yau, alamun da ke bayyana mana ruhinmu ko kuma nuna mana inda ya kamata tafiyarmu ta kasance. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment