≡ Menu

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Nuwamba 19, 2019 har yanzu ana siffanta shi da shigowa mai canza tunani sosai kuma yana ci gaba da kawo mana haske mai ƙarfi sosai. A bayan fage, ana tashe-tashen hankula masu ƙarfi. a wasu kalmomi, cikakken daidaituwa a halin yanzu yana bayyana. Mafi mahimmancin hanya don shekaru goma na zinare masu zuwa ana shimfidawa kuma saboda sauye-sauyen da ke da alaƙa, ana ƙara cire tsofaffin gine-gine da kuma shigar da sabbin gine-gine.

Hasken bugun jini & tashin hankali

Hasken bugun jini & tashin hankaliA sakamakon haka, a yau ma ya kawo mana yanayi mai ban mamaki da kuma ruguza duk wani rashi na imaninmu, rashin daidaituwar tunani da sauran bangarorin ciki, wanda kuma ya ginu bisa rashi, jahilci da rashin jituwa. Kuma tunda duk ayyukanmu a halin yanzu suna haɓaka da yawa, mu kanmu ana tarwatsa mu da fashewar abubuwa cikin ingantacciyar yanayi mai ƙarfi da ƙarfi. Juyawa zuwa shekaru goma na zinare, ko kuma a maimakon haka, sauye-sauye zuwa yanayi na ciki dangane da jin zamanin zinare, don haka yana ƙara bayyana. Kuma a ƙarshen rana, wannan kuma shine na musamman, domin muna kan gaba zuwa shekaru goma na zinari ko shekaru masu cike da haske, yayin da mu kanmu ke ƙara matsawa zuwa yanayin da ya dace. Da zarar mun shiga cikin ƙaunar kanmu kuma, sama da duka, ƙarin haske / tsayin daka na kanmu yanayin wayewarmu ya zama, yawancin duniyar waje ta bi kuma ta dace da duniyarmu ta ciki. Don haka mu ne kanmu kayan aiki mafi ƙarfi gabaɗaya kuma bari duniyar da ke cike da haske ta ƙara bayyana, don kawai mu da kanmu muna ƙara cika haske. Don haka bayyanar ƙasa mai son kai yana da matuƙar mahimmanci kuma shi ne ke da alhakin tashin hankalin gamayya. Kamar yadda na ce, a ƙarshen rana komai yana faruwa a cikin kanmu, domin mu kanmu muna wakiltar ƙasa ta farko, mahalicci da madogararsa. namu hasashe / tunanin kansa, daga cikinmu kuma saboda haka ya bayyana a cikin duniyar waje, wanda a ƙarshen rana shine duniyarmu ta ciki.

Hasken mutum guda yana da ƙarfi sosai - yana haskakawa sosai, wanda mutum ɗaya kaɗai zai iya canza duniya gaba ɗaya. Kasancewar babu makawa ya dace da duniyarta ta ciki, kamar yadda shi, a matsayinsa na Mahalicci, yake wakiltar wanzuwa. Kuma gwargwadon saninsa - wanda ke da'awar saninsa da wani yanayi mai haske - in ba haka ba ba zai kasance yana sane da shi ba, gwargwadon yadda duniyar waje ta fi dacewa da duniyarsa ta ciki a matsayin wani abu na kansa. Don haka, kowane ɗayanmu yana da ƙarfin gaske kuma yana da yuwuwar canza duk duniya..!!

To, dawwamammen karuwa a cikin makamashi, ci gaba da karuwa a cikin mita kuma sama da duk ƙarfin faɗaɗa sani a cikin ruhin gamayya ya kasance saboda mu. Tsarin ci gaban mu yana gudana a cikin gamayya ko cikin rayuwa ta zahiri kuma yana tabbatar da cewa wanzuwar duniyarmu ta ciki ta daidaita. Kuma da yake muna ƙara samun kanmu, - mu kanmu muna ƙara shiga cikin son kai, gaba ɗaya ɗan adam yakan zo cikin ƙauna ta kai tsaye, ko kuma a sa shi kai tsaye ya shiga cikin haske ko kuma a cikin son kai. , wanda kuma saboda rashin son kai na iya haifar da rikici mai ban mamaki (duba hargitsi da sake daidaita al'amura a cikin duniyar waje). A ƙarshe, duk da haka, duk wannan kuma ya bayyana a sarari yadda muka yi nisa da kuma nawa muke a halin yanzu a kan aiwatar da canza dukan duniya. Mun fara abubuwa masu girma kuma muna kan barin lokaci mai cike da haske ya bayyana - musamman ta wurin barin wannan hasken ya zo da rai a cikin mu kanmu. Tare da wannan a zuciya, ji daɗin yau, ji daɗin yanayin ƙarfin kuzari na yanzu, kuma ku sa ido ga abin da ke zuwa. Shi ne mafi kyawun lokaci. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

 

Leave a Comment