≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Mayu 19, 2018 yana da alaƙa da taurari daban-daban guda shida. Daga cikin su akwai kuma ƙungiyar taurari ta musamman: Venus ta canza zuwa alamar zodiac Cancer a karfe 15:10 na yamma. Wannan yanayin zai iya sa mu ji cewa muna bukatar ƙauna sosai. Wannan haɗin kuma zai iya sa mu kasance da hankali kuma mu sami ƙarin haɓakar tunani. In ba haka ba isa gare mu Akwai ƙarin ƙarfi da yawa da yawa game da mitar resonance na duniya, wanda shine dalilin da ya sa za a iya fahimtar yanayin yau da kullun da ɗan ƙarfi gaba ɗaya.

Taurari na yau

makamashi na yau da kullun

Wata (Cancer) trine Neptune (Pisces)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 02:22 na dare

Trine tsakanin Moon da Neptune yana ba mu tunani mai ban tsoro, tunani mai ƙarfi da ƙarin tausayi. Hakanan za mu iya zama mafi ban sha'awa fiye da yadda aka saba kuma muna da tunani mai aiki.

makamashi na yau da kullun

Wata (Cancer) trine Jupiter (Scorpio)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 03:47 na dare

Watan wata/Jupiter trine yana wakiltar ƙungiyar taurari mai daɗi ko kuma mai daɗi.Zai iya kawo mana nasara a cikin al'umma da kuma samun riba. Muna da kyakkyawan hali game da rayuwa da yanayi na gaskiya. Za a gudanar da ayyuka masu karimci yadda ya dace. Mu ne m da kuma kyakkyawan fata.

makamashi na yau da kullun

Moon (Cancer) adawa Pluto (Capricorn)
[wp-svg-icon = "madauki" kunsa = "i"] Alakar kusurwa 180 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 10:26 na rana

Wannan adawa na iya haɓaka rayuwa ta gefe ɗaya da matsananciyar motsin rai. Duk wanda ya yi la'akari da waɗannan tasirin zai iya shiga cikin haɗari mai tsanani, jin dadi da kuma jin dadi na ƙananan yanayi.

makamashi na yau da kullunVenus yana motsawa cikin alamar zodiac Cancer
[wp-svg-icon = "samun damar" kunsa = "i"] Hasashen & soyayya
[wp-svg-icon = “wand” kunsa =”i”] Taurari na musamman
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 15:10 na dare

Lokacin da Venus ke cikin Ciwon daji, muna jin daɗin soyayya, amma har yanzu muna karɓa da kulawa. Muna da bukatar so sosai. Ana kuma bayyana ƙaunarmu wajen kula da ƙaunatattunmu, kuma muna fahimtar mutanen da muke kula da su sosai a wannan lokacin. Hasashenmu yana da kyau a wannan lokacin, amma kuma muna da sauƙin tasiri kuma muna da hankali sosai.

makamashi na yau da kullunVenus (Cancer) sextile Uranus (Taurus)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 60 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 19:30 na dare
Sextile tsakanin Venus da Uranus yana sa mu kasance masu karɓar ƙauna sosai. Hankalinmu yana amsawa cikin sauƙi, muna jin tashin hankali mai ƙarfi. Ana yin lambobi cikin sauƙi, abokai da yawa da haɗi da yawa suna bayyana. Har ila yau, muna jin farin ciki na fasaha a cikinmu da kuma ƙaunar fasaha. Muna matukar son jin daɗi da kamanni.
makamashi na yau da kullunSun (Taurus) sextile Moon (Cancer)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 60 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 23:14 na dare

Sadarwar da ke tsakanin sassan namiji da mace tana da daidaito sosai. ’Yan uwanmu ana daukarsu a matsayin daidai-wa-da-wane kuma ba a cika yin kasa a gwiwa ba. Saboda wannan ƙungiyar taurari, kuna iya jin a gida a ko'ina.

Ƙarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)Ƙarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)

K-index na duniya ko girman ayyukan geomagnetic da guguwa ya yi ƙanƙanta a yau.

Mitar resonance na Schumann na yanzu

Mitar girgizar duniyar duniyar ta Schumann ta yau tana da, aƙalla ya zuwa yanzu, wasu abubuwan sha'awa sun girgiza, wanda shine dalilin da ya sa a yau zai iya zama mai tsanani fiye da yadda aka saba. Hakanan zamu iya samun ƙarin wahayi. Yiwuwar haƙiƙa tana da girma sosai. Af, bayanin kula mai sauri: mun sami sha'awa mai ƙarfi a jiya, wanda shine dalilin da yasa tasirin canji mai ƙarfi ya kai mu a halin yanzu. Ni kaina ban yi tsammanin haka ba, saboda da kyar tasirin ya kasance jiya da safe ko tsakiyar safiya.

Yana tasiri Schumann resonance

Danna hoton don ƙara girma

Kammalawa

Tasirin kuzarin yau da kullun na yau da kullun suna da siffa ta tauraro daban-daban shida daban-daban kuma, sama da duka, ta ƙarfin ƙarar motsin motsi / ƙaruwa, wanda shine dalilin da ya sa yanayin yau da kullun ba zai iya canzawa sosai ba, amma kuma yana da ƙarfi sosai.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Mai/19
Ƙarfin guguwar geomagnetic Source: https://www.swpc.noaa.gov/products/planetary-k-index
Madogararsa mitar resonance na Schumann: http://sosrff.tsu.ru/?page_id=7

Leave a Comment