≡ Menu
moon

Hasken rana na yau, Oktoba 18, 2018, yana ci gaba da kasancewa ta hanyar tasirin "Aquarius Moon", wanda shine dalilin da ya sa 'yan uwantaka, batutuwan zamantakewa, da nishaɗi za su ci gaba da zama sananne. A gefe guda kuma, alhakin kai da kuma sha'awar 'yanci na iya faruwakasance mai halarta sosai. Musamman, buƙatun 'yanci ko ma bayyanar da daidaitaccen jin daɗin 'yanci na iya taka rawa ta musamman, saboda a kwanakin da wata ke cikin alamar zodiac Aquarius, 'yanci yana da mahimmanci musamman.

Bayan mu kafin tasirin Aquarius wata

Bayan mu kafin tasirin Aquarius wata

A cikin wannan mahallin, wannan bayyanar ta 'yanci kuma tana nufin yanayin wayewa wanda babu nauyi amma jin daɗin haske, rashin iyaka, daidaito da kwanciyar hankali sun bayyana (duk abin da ke wanzuwa yana dogara ne akan ra'ayoyi da jihohi na hankali - hankali shine tushen mu). Hakanan ana iya samun irin wannan yanayin ta hanyoyi daban-daban. Yiwuwa ɗaya zai kasance, alal misali, ta fara yarda da duk halin da muke ciki a halin yanzu ko kuma rayuwarmu gaba ɗaya kamar yadda take, tare da duk lokacin haske da inuwa. A gefe guda, alal misali, 'yantuwa daga dogaro daban-daban da sauran tsarin tunani, ta hanyar da mu mu ke tsare kanmu cikin mugunyar zagayowar ɗabi'a, zai zama zaɓi. Tun da kowane ɗan adam yana da ɗaiɗaikun ɗaiɗai, koyaushe ya kamata mu tambayi kanmu abin da ke kan hanyar bayyanar da daidaitaccen yanayin wayewa (wanda jin daɗin ƴanci yake) a cikin rayuwarmu (wani lokaci ban da ’yancin kowane ɗan adam). bayyana ta hanyoyi daban-daban).

Kamar komai na rayuwa, 'yanci, saboda yanayin ruhaniyarmu, yana wakiltar yanayin hankali wanda kawai yana buƙatar sake bayyanawa. Tabbas wannan abu ne mai wuya a wasu yanayi na rayuwa, misali mutanen da ke yankunan yaki ba za su iya samun 'yanci ba, watau yanayin da ba a sani ba yana hana bayyanar da yanayin wayewar da ta dace, amma koyaushe muna iya bayyana yanayin wayewar daidai, kawai. ta hanyar canje-canje a rayuwarmu ta yau da kullun bari ya kasance..!!

To, saboda "Aquarius Moon" saboda haka za mu iya jin kwarin gwiwa na neman 'yanci a cikinmu, wanda hakan ya sa mu fara aiwatar da bukatar 'yanci ta kowace hanya. Hakazalika za mu iya farawa tare da bayyanar da daidaitaccen yanayin hankali, misali ta hanyar yin ƙananan canje-canje na yau da kullum. Dangane da wannan, yakamata mu tuna koyaushe cewa ana iya kiran yanayin wayewar daidai a kowane lokaci, a kowane wuri. Dangane da wannan, adadin jahohin sani mara iyaka suna samuwa gare mu har abada kuma ko da alama ba zai yiwu ba ga ɗaya ko ɗayan, ya kamata a ce cikakkiyar daidaituwar tunaninmu na iya canzawa cikin ɗan lokaci. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Leave a Comment