≡ Menu
makamashi na yau da kullun

A yau makamashin yau da kullum a ranar 18 ga Nuwamba, 2018 an fi saninsa da wata, wanda kuma zai canza zuwa alamar zodiac Aries da karfe 16:55 na yamma kuma zai kawo mana tasiri wanda ba kawai zai ba mu gagarumin karuwa a makamashin rayuwa ba. (daurin makamashi), amma kuma muna amsawa da sauri da yanke hukunci ga kowane yanayi na rayuwa (kafin haka, duk da haka, tasirin "watan Pisces" yana da tasiri a kanmu, watau yanayin mafarki da haɓakar tunani na iya samun daidaiton kasancewar). .

Amincewa da iyawarmu?!

Amincewa da iyawarmu?!

A gefe guda, za mu iya yin aiki nan da nan don magance matsalolin yau da kullum, musamman tun lokacin da watannin Aries sukan kasance suna da alaƙa da ingantaccen imani ga iyawar mutum. A cikin wannan mahallin, watannin Aries gabaɗaya suna tsayawa don ma'anar alhakin, hangen nesa, ƙarfi, kuzari da tabbatarwa. Saboda ƙarfin dagewa da ƙarin ma'anar alhakin, saboda haka za mu iya tuntuɓar al'amura masu wuya "sauƙi" fiye da yadda aka saba. Daga ƙarshe, saboda haka, ana iya gudanar da ayyukan da ba su da daɗi, watau mun bar a sakamakon (a sakamakon haka).idan ya cancanta - tasirin da ya dace ba dole ba ne ya haifar da irin wannan niyya / ayyuka ba, kowane mutum yana mayar da martani a nan gaba ɗaya daidaiku kuma ya fayyace abin da ya dace da shi.) yankin jin daɗin kanmu, mu shawo kan kanmu kuma mu ɗauki alhakin ayyukanmu da ayyukanmu. Dangane da hakan, yana iya zama mai ban sha'awa a gaba ɗaya, watau lokacin da muka bar / faɗaɗa yankin jin daɗin kanmu kuma muka sake tsara tunaninmu game da wannan. A ƙarshe, yana ba mu damar shiga cikin sabon yanayin sani sannan mu bayyana wani sabon yanayi a rayuwa (rayuwar mutum shine tushen tunaninsa, komai shine tunaninsa). Na sake samun damar tattara irin wannan abubuwan a halin yanzu, a wasu kalmomi, kamar yadda na ambata sau da yawa, na canza yanayin barci na a cikin makon da ya gabata kuma kawai na yi wa kaina bulala na tashi da wuri.

Gabatarwa ta atomatik yana kawo ƙarin wanzuwa cikin rayuwar ku. Da zarar ka gane cewa ba ka nan, kana nan. – Eckhart Tolle..!!

Canji ne mai tsauri, wanda a yanzu ya kai ga nasara (a halin da ake ciki na gaji da wuri kuma na tashi kai tsaye da safe - ta hanyar, ni ma na yi bayani dalla-dalla game da wannan a cikin sabon bidiyo na - haɗa shi a ƙarƙashin wannan sashe. 🙂). Daga ƙarshe, saboda haka, an buga wasu labaran makamashi na yau da kullun daga baya fiye da yadda aka saba, kawai saboda na sanya duk "ayyukan" yau da kullun akan mai ƙonewa na baya, watau na mai da hankali sosai kan canji na. To, tunda a halin yanzu komai ya dawo daidai, hakan zai sake canzawa kuma za a buga labaran a lokacin "07:00 na safe". A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Leave a Comment