≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun a ranar 17 ga Mayu, 2018 an tsara shi a gefe guda ta ƙungiyoyin taurari daban-daban guda uku kuma a gefe guda kuma tasirin wata a cikin alamar zodiac Gemini, wanda ke nufin sadarwa da ƙishirwa don ilimi. Da yammacin maraice, wata ya sake komawa zuwa alamar zodiac Cancer, wanda shine dalilin da ya sa ci gaban abubuwan jin daɗin rayuwa na iya kasancewa a gaba a cikin kwanaki uku masu zuwa. Wannan kuma zai iya haifar da sha'awar gida da zaman lafiya ko tsaro. Wannan yana ba da dama mai kyau don haɓaka sabbin ikon ruhi.

Taurari na yau

makamashi na yau da kullun

Moon (Gemini) square Neptune (Pisces)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 90 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 01:16 na dare

Gabaɗaya, wannan filin na iya sa mu zama masu mafarki, m da kuma yaudarar kai. Wataƙila muna da hali na zama mai hankali kuma muna iya jin rashin daidaituwa. Hakanan za mu iya rasa kanmu cikin tunanin buri saboda wannan ƙungiyar taurari.

makamashi na yau da kullun

Moon (Gemini) haɗin gwiwar Venus (Gemini)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 0 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Yanayin tsaka-tsaki (ya dogara da taurari)
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 20:17 na dare

Wannan haɗin gwiwa, wanda ya zama mai aiki da maraice, yana da tasiri mai karfi akan rayuwarmu ta tunaninmu da kuma buƙatar mu ga tausayi. Rayuwar iyali mai jituwa da hazaka na fasaha suma suna da fifiko ta wannan ƙungiyar taurari
makamashi na yau da kullunWata yana canzawa zuwa alamar zodiac Cancer
[wp-svg-icon = "samun damar" kunsa = "i"] Ikon rai & tsaro
[wp-svg-icon = "contrast" wrap="i"] Yana aiki na kwana biyu zuwa uku
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 23:47 na dare

Wata a cikin alamar zodiac Ciwon daji yana tallafawa ci gaban abubuwan jin daɗi na rayuwa a cikin kwanaki biyu zuwa uku masu zuwa. Abin da ake mayar da hankali a kai shi ne kewar gida da gida, zaman lafiya da tsaro. Saboda wannan dalili, kwanaki masu zuwa sun dace don shakatawa da haɓaka sabon ikon ruhi.

makamashi na yau da kullunWata (Cancer) sextile Uranus (Taurus)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 60 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama aiki a 23:59

Sextile Moon/Uranus yana ba mu hankali sosai, lallashi, buri da ruhi na asali da daddare har ma da safiya na gobe. Hakazalika, za mu iya ƙudurta kuma mu sami sa'a a cikin ayyuka daban-daban. Muna neman sababbin hanyoyi kuma muna bin hanyarmu.

Ƙarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)

makamashi na yau da kullunFihirisar K ta duniya, ko girman ayyukan geomagnetic da guguwa (mafi yawa saboda iskar rana mai ƙarfi), ƙarami ne a yau.

Mitar resonance na Schumann na yanzu

Jiya mun sami kwakkwaran sha'awa game da mitar resonance na duniya, wanda ya kawo musu wasu yuwuwar canji. A yau tasirin ya sake zama kadan, koda kuwa hakan na iya canzawa a tsawon rana.

Schumann resonance mita

Danna hoton don ƙara girma

Kammalawa

Tasirin kuzarin yau da kullun na yau da kullun yana samuwa ne ta hanyar tasirin “tagwayen wata”, shi ya sa sadarwa da kishirwar ilimi ke kan gaba. Tasirin lantarki ya sake zama ɗan ƙaramin yanayi, wanda shine dalilin da ya sa abubuwa suka yi shuru a wannan yanayin. In ba haka ba za mu iya kasancewa cikin kyakkyawan yanayi na jin daɗi da jin daɗi zuwa maraice. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Mai/17
Ƙarfin guguwar geomagnetic Source: https://www.swpc.noaa.gov/products/planetary-k-index
Madogararsa mitar resonance na Schumann: http://sosrff.tsu.ru/?page_id=7

Leave a Comment