≡ Menu

Ƙarfin yau da kullun na yau a ranar 17 ga Fabrairu, 2018 yana tare da tarin taurari marasa adadi kuma daga baya yana ba mu tasiri daban-daban. A lokaci guda kuma, taurari masu jituwa sosai suna isa gare mu, aƙalla a cikin rabin na biyu na rana, wanda shine dalilin da ya sa ba kawai ƙarfin rayuwarmu / ƙarfin rayuwa zai kasance a gaba a wannan lokacin ba, har ma da namu ikon tunani. A cikin wannan mahallin, wani abu na musamman yana aiki Taurari a kan mu, wato haɗin gwiwa tsakanin rana (a cikin alamar zodiac Aquarius) da Mercury (a cikin alamar zodiac Aquarius), wanda ke aiki a 13:27 na rana sannan yana da tasiri mai ban sha'awa a gare mu.

Haɗin kai mai ƙima tsakanin Rana da Mercury

Haɗin kai mai ƙima tsakanin Rana da MercuryTa wannan haɗin za mu iya ƙara ƙarfin kuzari kuma muna jin kuzari sosai. A gefe guda kuma, wannan haɗin yana tabbatar da cewa muna da ƙarin ƙarfin tattarawa, mun fi mayar da hankali sosai (tunda makamashi koyaushe yana bin namu hankali wannan na iya zama da ban sha'awa sosai, aƙalla lokacin da muka yi amfani da hankalinmu don ƙirƙirar yanayi masu kyau), ƙari. furci suna da ƙwarewar furucin kuma sun sami bayanin iyawarmu ta hankali gaba ɗaya. Ƙarfin rayuwa yana fitowa daga rana kuma ikon ruhaniya yana zuwa daga Mercury. Dukan iko duka suna iya kawo babban maki a cikin magana da rubutu. Baya ga wannan haɗin kai mai ma'ana, mun kuma kai ga sextile tsakanin Moon da Pluto (a cikin alamar zodiac Capricorn) da ƙarfe 18:48 na yamma, wanda zai iya tada yanayin tunaninmu kuma yana iya haifar da rayuwa mai daɗi. Wannan kyakkyawar alaƙa kuma tana iya tada sha'awar tafiya cikin mu. A ƙarshe, da ƙarfe 23:13 na rana, wani trine tsakanin wata da Jupiter (a cikin alamar zodiac Scorpio) zai isa gare mu, wanda zai iya kawo mana nasara a cikin zamantakewa da kuma samun riba. Don haka ayyukan da suka dace da harkokin kuɗi na iya haifar da 'ya'ya a wannan lokacin. In ba haka ba, za mu iya samun kyakkyawan hali ga rayuwa da yanayin gaskiya ta wannan ƙungiyar taurari.

Tasirin kuzari na yau yana da yanayi mai jituwa, musamman daga rabin na biyu na rana sannan kuma zai iya ba mu kuzari mai yawa da iyawar hankali..!!

Gabaɗaya, sabili da haka, tasirin kuzari a cikin rabin na biyu na rana yana da kyau sosai, da safe kuma da safe ba ya kama da ja.

Taurari mara kyau tsakanin Mars da Neptune

jituwa & rashin jituwaA cikin wannan mahallin, wata ƙungiya mara kyau ta isa gare mu da sassafe da ƙarfe 05:11 na safe, wato fili tsakanin wata da Mars (a cikin alamar zodiac Sagittarius), ta yadda masu tashi da wuri za su iya zama masu gardama, cikin sauƙi da fushi. Haka kuma akwai haɗarin jayayya da kishiyar jinsi saboda ɓacin rai da jin daɗi, wanda shine dalilin da ya sa ya kamata mu guje wa batutuwa masu rikice-rikice da sauran rikice-rikice masu rikitarwa. Mintuna 19 bayan haka, wata ƙungiyar taurari masu banƙyama ta iso gare mu, wato haɗin gwiwa tsakanin wata da Neptune (a cikin alamar zodiac Pisces), wanda zai iya sa mu zama masu mafarki, amma kuma m, rashin daidaituwa da rashin fahimta. A gefe guda, wannan ƙungiyar taurari kuma na iya sa mu kasance da hankali da ƙauna kaɗaici. Ƙungiyar tauraro mara kyau ta gaba za ta fara aiki a karfe 12:20 na yamma, filin kwana 1 tsakanin Mars (a cikin alamar Sagittarius) da Neptune. Wannan haɗin yana ba mu kyakkyawan tunani game da hakan, amma kuma yana iya zama alhakin gaskiyar cewa ba mu sami wani abu daga al'adar rayuwar yau da kullun ba. Har ila yau, ta hanyar wannan haɗin, za mu iya zama mai yiwuwa ga matsananciyar ayyuka, zargi, har ma da sha'awar jima'i. Daga ƙarshe, muna samun wasu munanan tasiri amma kuma masu tasiri a yau.

Farkon wannan rana zai iya zama da ɗan kumbura, aƙalla idan mun tashi da safe, domin a wannan lokacin wasu taurari biyu marasa kyau sun isa gare mu..!!

Rabin farko na rana yana da ƙarin ƙarfin kuzari da rabi na biyu na yini, duk da murabba'in Mars-Neptune, ta ƙarin tasiri mai kyau. Kamar yadda aka saba, duk da haka, ya kamata a ce ma'amala da tasirin yau da kullun ya dogara da mu kuma, sama da duka, akan yin amfani da namu iyawar tunaninmu. Duniyar tunaninmu tabbas taurari daban-daban na iya yin tasiri a kanmu, amma farin cikinmu na yau da kullun ko ƙirƙirar yanayin wayewar farin ciki ya dogara da mu. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari Taurari: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Februar/17

Leave a Comment