≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun a kan Maris 15, 2018 an fi saninsa da wata, wanda kuma zai canza zuwa alamar zodiac Pisces da ƙarfe 11:11 na safe don haka yana iya sa mu zama masu hankali, masu mafarki da shiga ciki. A gefe guda, yanzu za mu iya bayyana sosai a cikin kwanaki 2-3 masu zuwa yi mafarki kuma mu rasa ko nutsewa cikin ginin tunaninmu.

Moon a cikin Pisces

Moon a cikin PiscesDangane da hakan, “watanni na pisces” gabaɗaya suna sa mu zama masu mafarki sosai kuma yana iya zama alhakin mu shiga cikin kanmu da kuma jagorantar hankalinmu ga namu mafarki. Duniyar da ke kewaye da mu za ta iya "raguwa" kuma mutum ya ƙara sadaukar da kansa ga ransa, mafarkinsa ko duniyarsa gaba ɗaya (mu ne masu kirkiro namu na duniya, namu gaskiyar). A gefe guda kuma, wata na Pisces na iya sanya mu cikin tunani sosai kuma ya haifar da ƙarin tausayi a cikinmu. Ƙwararrun tausayinmu na iya haɓakawa, wanda ba kawai yana ba mu damar sanya kanmu a matsayin wasu mutane ba, amma kuma yana ba mu damar yin aiki da hankali kuma mu kasance da tausayi. Hukunce-hukuncen namu na iya kasancewa cikin toho kuma halayenmu na tunani sun ƙara fitowa gaba. In ba haka ba, hankalinmu yana kan gaba. Maimakon son yin nazarin yanayi ko yanayi na yau da kullum, mai yiwuwa ma dangantakar zamantakewa, maimakon yin aiki kawai daga al'amuran mu na maza/hankali, hankalin zuciyarmu a yanzu yana bayyana sosai kuma muna yin aiki da yawa daga tsarin tunani. A cikin wannan mahallin, iyawarmu ta hankalta ita ma tana da mahimmanci don mu iya ji/ji ba kawai abubuwan da suka faru ba, har ma da iliminmu ko ma yanayin rayuwa daban-daban. Ji kuma shine mabuɗin maɓalli a nan, saboda kawai idan muka yi aiki daga zukatanmu ko daga ranmu kuma muka gane gaskiyarmu ta ciki, a, jin shi maimakon shakku da shi saboda tunaninmu na EGO, zai yiwu a ƙirƙira. rayuwar da muke da gaskiya a cikinta kuma mun gane kanmu sosai. Zuciyarmu ko ruhinmu da damar iyawar da ke da alaƙa suna taka muhimmiyar rawa saboda canjin halin yanzu kuma a cikin shekaru masu zuwa za mu ga cewa ɗan adam zai ci gaba da haɓaka sosai a wannan batun kuma su koyi dogaro da nasu ilhama ikon sake.

Ƙarfin yau da kullun na yau yana da alaƙa da wata, wanda hakanan ya canza zuwa alamar zodiac Pisces da ƙarfe 11:11 na safe kuma ya iya sanya mu mai hankali da mafarki tun daga lokacin. A gefe guda kuma, wata na Pisces zai iya ba da damar iyawarmu ta haɓaka, wanda shine dalilin da yasa iyawar tunaninmu ke kan gaba..!!

To, ban da canjin wata, taurari biyu masu jituwa suna isa gare mu da safe. Sau ɗaya a 04:33 sextile (dangantakar kusurwoyi masu jituwa - 60 °) tsakanin wata da Uranus (a cikin alamar zodiac Aries) kuma sau ɗaya a 08:32 sextile tsakanin wata da Mars (a cikin alamar zodiac Sagittarius). Sextile na farko zai iya ba mu hankali sosai, lallashi, buri da kuma ruhu na asali. Sextile na biyu, a gefe guda, yana ba mu iko mai girma kuma yana iya zama alhakin yin ayyuka masu cike da kuzari. Don haka ana ƙarfafa aiki mai ƙarfi a farkon rana. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari Taurari: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Maerz/15

Leave a Comment