≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun a kan Nuwamba 11, 2018 yana da alaƙa da tasirin wata, wanda hakan ya canza zuwa alamar zodiac Capricorn da ƙarfe 04:54 na safe kuma tun daga lokacin ya ba mu tasirin da za mu iya amfani da shi. zai iya yin aiki da hankali, da niyya, dagewa, amma kuma fiye da keɓancewa da ɓacin rai.

Moon ya koma Capricorn

Moon a cikin alamar zodiac CapricornA gefe guda kuma, wani yanayi mai ban sha'awa ya zo mana, domin a yau, wanda ba zato ba tsammani an ambaci shi a kan dandamali iri-iri (An kuma tsince shi a wasu ƙasashe marasa adadi, - ok, ana ɗaukar kwanakin portal da matakan wata a cikin wasu ƙasashe, amma fasali ne na musamman lokacin da labarai / hotuna masu dacewa da suka shafi yanayi na musamman ba wai kawai suna da irin wannan kasancewar ba, har ma. shekaru da yawa da suka gabata an ambaci shekaru), Har ila yau yana sanar da wani sabon lokaci gaba ɗaya a cikin sauyawa zuwa girma na biyar (canzawa zuwa yanayin haɗin kai mai girma). 11-11-11 shi ne kuma goyon bayan numerology (lambar sufi). A cikin wannan mahallin, zan so in jawo hankalin ku zuwa ga yanayin musamman na lambobi da ƙididdiga. Kamar yadda aka ambata sau da yawa, komai yana da yanayin mitar mutum ɗaya, mutum kuma yana iya magana game da ingancin makamashi na musamman / sa hannu.

Duk abin da ke wanzu yana da makamashi na musamman kuma, sama da duka, ingancin sihiri. Musamman sau da yawa ana yin watsi da yanayin sihiri, wanda ya faru ne saboda ƙarfin kimiyya da duniyar nazari. Saboda haka, abubuwa sukan kasance ana tantance su ta hanyar hankali, wanda ke danne ikon gane sihiri a cikin aikin mutum da kuma a cikin saduwa / tsarin yau da kullun. Duk da haka, ana iya gane tasirin sihiri da sihiri a ko'ina, musamman idan muka buɗe kanmu gare shi maimakon rufewa. Babu wani yanayi mara ma'ana ko ma da babu sihiri, ko kuma ya dogara da kanmu wane irin hangen nesan da muke bari mu bayyana a cikin namu tunanin. Za mu iya gani / jin ingancin sihiri a bayan komai idan muna so / kyale shi .. !!

Wannan ba wai kawai ya shafi mutanen da ke da dukkan yanayin wanzuwarsu ba (gaskiya, fahimta, tunani, jiki, rai, da sauransu), har ma ga kalmomi, haruffa da lambobi. Ba wai kawai maganganun magana na harafi / lamba ya ƙunshi ingantaccen makamashi na musamman don haka ma'ana ta musamman (a hanya, batu mai ban sha'awa wanda za a iya zurfafawa sosai. An riga an rubuta littattafai masu ƙima da rubuce-rubuce game da shi).

Ma'anar 11-11-11

makamashi na yau da kullun A kowane hali, iri ɗaya ya shafi jerin lambobi. Misali, kowane datum yana da madaidaicin mitar sabili da jerin lambobi na musamman. Hakanan lambobi masu maimaitawa waɗanda ke zuwa cikin tsinkayenmu, misali 13:13 akan agogon dijital, ko 1337 ko ma 999 isar da ma'ana mai mahimmanci a ainihin sa (sami hakan a ciki wannan sabon labarin kusan yanke). 11 (watau sau 2 da 1) lamba ce da aka sanya wa ƙarfi da ƙarfi. Amma me yasa 11-11-11?! To, 11 na ƙarshe yana tsaye don ƙari na 2018: 2+0+1+8=11 | 20+18=38 – 3+8=11. Wannan na iya zama kamar ba zato ba tsammani ga wasu, amma irin waɗannan ƙididdiga, musamman masu alaƙa da shekara ta kwanan wata, an ambata su shekaru da yawa (a cikin kanta mutum yana iya ɗauka da ƙarfi sosai cewa wannan har ma ana iya gano shi zuwa ga wayewar da ta gabata, kawai kalanda daban-daban. kuma an yi amfani da lissafin lokaci.Amma lissafin da ya dace da kuma tasirin sihiri na daidaitattun haruffa da lambobi sun koma dubban shekaru). Kowace shekara don haka ma yana da inganci na musamman kuma 2018 yana tsaye ga 11. A saboda wannan dalili 11:11:11 don yau kuma saboda haka, saboda wannan gabaɗaya na musamman na ƙididdige ƙididdiga/lamba, yana sanar da ɗaya daga cikin mafi mahimmancin kuzari ko mafi bayyanawa da canza ruhi a cikin shekaru. Ana yawan magana akan ƙofar tauraro a nan, watau wannan yana nufin ƙwazo daga rana ta tsakiya ta galactic. A wannan lokacin kuma zan so, bisa ga yau, sassan gidan yanar gizon urantia-hawan.info ambato:

“Lokaci zai zo da za ku gane cewa kun ɓace daga gwagwarmayarku da rigimarku. Za ku share wannan babin rayuwar ku. An 'yantar da ku daga mitar girma na uku kuma hakan baya shafar ku.

Wadannan kwanaki sune ragowar abubuwan da kuka samu na rabuwarku. Za ku sami 'yanci kuma ku iya bayyana kanku. Za ku rayu cikin yalwa da kerawa. Za ku sami duk albarkatun da kuke buƙata. Ka tashi ka yi murna, gama ka zo da abin da ka zo duniya don ka yi.”

Yayin da muke ci gaba da koyo game da duhu da tsanani na wannan duniyar da kuma yanayin da muka yi rayuwa a ciki, dole ne mu tuna cewa inuwar tana bayyana ne saboda yawan aukuwar haske.

Wannan Nuwamba 11th shine wata 11-11 Gateway. Haƙiƙa ba kasafai ba ne 11-11-11 Portlal (2018=11).

Wannan kwanan wata yana da mahimmanci don sanya mu a cikin haske mai haske, mai rai. Yana da alaƙa da zuciyar ɗan adam. Yana ƙarfafa mu mu wuce iyaka lokacin da muka shiga ƙofar bayyanar. "

Amma abin da za mu iya sa ran da abin da duk wannan ke nufi daki-daki. To, a zahiri a yau ya fayyace 11-11-11 Kwanan wata cewa an fara sabon lokaci a cikin tsarin farkawa ta ruhaniya yanzu. Ana gudanar da hanzari tsawon shekaru da dama, inda musamman a bana musamman ma 'yan watannin da suka gabata na kara habaka harkar tada zaune tsaye. Binciken yanayin kasancewarmu ko binciken dukkan halittu/matakan halitta (mu ne komai. Mu ne sararin da komai ke faruwa a cikinsa. Mu ne hanya, gaskiya da kanta. Mu ne halitta, asali. tushe) yanzu na iya ɗaukar sabon salo gaba ɗaya kuma a sakamakon haka bari mu sami ƙarin daidaito da daidaituwar yanayin sani. Ƙarfin zuciyarmu kuma yana aiki azaman maɓalli kuma yanzu zai ƙara bayyana a cikin makonni masu zuwa. Za mu iya ɗauka da kyau cewa a yau za ta zama babban mafari mai mahimmanci kuma za ta haɓaka tada hankali a cikin lokaci mai zuwa, i.e. a ɗaya hannun mafi girman adadin mutane za su (ta hanyar buɗe ido) su fito da batutuwa na ruhaniya don a karon farko a tuntuɓar kuma ya fara fahimtar asalinsa, a gefe guda, yawancin mutane za su gane / bayyana asalin tsarin sham.

Mafi girman matakin ilimin ɗan adam shine cikakkiyar ma'auni na ruhi da matsakaicin hanyar rayuwa. - Confucius..!!

Bugu da ƙari, mutanen da suka kasance suna fuskantar "tsarin farkawa" na tsawon shekaru yanzu za su dauki mataki kuma su nutsar da kansu a cikin yanayin hankali mai nau'i biyar (kamar yadda na ce, zaman lafiya, farin ciki, daidaitawa, kwanciyar hankali da kuma sama da dukan hikima & matakai. na farkawa na ciki | Gane – Aiki – Juyin Juya Hali). Shadow-nauyin gogewa yana ba da damar ci gaban namu na gaba, musamman shawo kan inuwarmu, amma waɗannan abubuwan ana ba da su ƙasa da ƙasa, saboda haɓakar mitar “duniyarmu”, wacce ke wakiltar rayayyun kwayoyin halitta, ta atomatik yana tilasta mana mu daidaita mitar mu. , wanda ke nufin cewa za mu ƙara daidaita halittar mu. To, ina tsammanin cewa a yau ma yana ba mu damar bayyanawa da yawa kuma za mu iya shawo kan wasu rikice-rikice na ciki, ko kuma za mu iya haifar da canji na ciki (canjin rayuwa) idan ya cancanta. Hakanan zamu iya ɗauka da ƙarfi sosai cewa sabon gaba ɗaya ko ingantaccen daidaitawa/sakewa/sake daidaitawa zai faru a makonni da watanni masu zuwa. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment