≡ Menu
...

Ƙarfin yau da kullun na yau da kullun akan Yuni 06th, 2018 an fi saninsa da ƙungiyoyin taurari bakwai daban-daban, wanda shine dalilin da ya sa muke samun tasirin tasiri daban-daban gabaɗaya. Uku daga cikin taurarin sun riga sun yi tasiri da safe. Sauran taurari huɗun suna aiki ne kawai da rana/ maraice. A ƙarshe, saboda haka yana iya zama rana mai canzawa sosai, aƙalla idan kun tafi ta hanyar tasirin, ko da namu na ruhaniya fuskantarwa ne ba shakka yanke hukunci a nan. Tasirin geomagnetic da electromagnetic ƙananan yanayi ne a yau.

Taurari na yau

...Wata (Pisces) Saturn Sextile (Capricorn)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 60 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 03:34

Sextile tsakanin wata da Saturn yana tada hankalinmu na alhakin da basirar kungiya. Ana ci gaba da saita maƙasudi tare da kulawa da shawara.
...Sun (Gemini) Haɗin Mercury (Gemini)

[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 0 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Yanayin tsaka-tsaki (ya dogara da taurari)
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 04:01

Wannan haɗin gwiwar yana ba mu ƙarfin tunani mai ƙarfi, mai kyau natsuwa, kyakkyawan ƙwaƙwalwar ajiya, ƙwarewar magana, godiyar fasaha, baiwa don harsuna da kuma sha'awar wallafe-wallafe.

...Venus (Cancer) adawa Pluto (Capricorn)
[wp-svg-icon = "madauki" kunsa = "i"] Alakar kusurwa 180 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 04:24

Adadin da ke tsakanin Venus da Pluto, wanda ke da tasiri na tsawon kwanaki 2, na iya haifar da muguwar dabi'a ta rayuwa, da halin lalata da kuma halin son kai gaba ɗaya.

...

Mercury (Gemini) Square Neptune (Pisces)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 90 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 16:07 na dare

Wannan ƙungiyar taurari za ta iya sa mu zama marasa aiki, masu mafarki, marasa aminci, rashin daidaituwa na motsin rai da sauƙin tasiri. A gefe guda, wannan fili kuma yana tsaye ne don tunani mai ƙarfi.

...Wata (Pisces) trine Jupiter (Scorpio)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Yana aiki da karfe 18:37 na dare

Wannan ƙungiyar taurari ce ta fi dacewa. Zai iya kawo mana nasara a cikin al'umma kuma ya kawo ribar abin duniya. Muna da kyakkyawan ra'ayi akan rayuwa, madaidaiciyar yanayi kuma muna jin daɗin shahara. Ana aiwatar da ayyuka masu karimci. Mu masu ban sha'awa ne, masu kyakkyawan fata kuma muna iya samun abubuwan fasaha.

...Moon (Pisces) Haɗin Neptune (Pisces)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 0 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Yanayin tsaka-tsaki (ya dogara da taurari)
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 21:24

Haɗin kai tsakanin Moon da Neptune na iya sa mu zama masu mafarki, m da rashin daidaituwa. Mu masu hankali ne, watakila muna da raunin rai na ilhami da rashin jin daɗi. Wataƙila ba za mu kasance na musamman game da gaskiya ba. Mu ne sosai m da son kadaici.

...

Wata (Pisces) Square Mercury (Gemini)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 90 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 22:33

Duk da yake ana samun kyaututtuka na ruhaniya a wannan lokacin, ana iya yin amfani da su ta hanyar da ba ta dace ba. Tunaninmu yana canzawa, shi ya sa ba za mu iya yin daidai da gaskiya ba. Hakanan za mu iya yin aiki a zahiri, rashin daidaituwa, da gaugawa.

Ƙarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)

...Fihirisar K ta duniya, ko girman ayyukan geomagnetic da guguwa (mafi yawa saboda iskar rana mai ƙarfi), ƙarami ne a yau.

Mitar resonance na Schumann na yanzu

A yau mun sami wasu sha'awa game da mitar resonance ta duniya, amma gabaɗaya ba su da ƙarfi sosai.

Schumann resonance mita

Danna hoton don ƙara girma

Kammalawa

Tasirin kuzarin yau da kullun na yau da kullun yana da siffa ta tauraro daban-daban guda bakwai, wanda shine dalilin da yasa ranar gaba ɗaya zata iya canzawa sosai a yanayi. Tabbas, ba lallai ne hakan ya kasance ba. A cikin wannan mahallin, kamar ko da yaushe, an haɗa yanayin tunaninmu na yanzu da ingancin namu bakan na hankali. Halin tunaninmu ba wai ya samo asali ne daga taurari daban-daban ba, a'a ko da yaushe wani samfurin tunaninmu ne, wanda daga cikinsa ne, kamar yadda aka sani, gabaɗayan gaskiyarmu ke tsirowa. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Juni/6
Ƙarfin guguwar geomagnetic Source: https://www.swpc.noaa.gov/products/planetary-k-index
Madogararsa mitar resonance na Schumann: http://sosrff.tsu.ru/?page_id=7

Leave a Comment