≡ Menu
sabon wata

Ƙarfin yau da kullun na yau a kan Fabrairu 04th, 2019 yana da alaƙa da sabon wata, don zama daidai da sabon wata a cikin alamar zodiac Aquarius, wanda ke nufin cewa tasirin ya isa gare mu waɗanda ke gaba ɗaya cikin alamar sabuntawa kuma, sama da duka, a cikin ... . Alamar bayyanar sabbin yanayin rayuwa, waɗanda ke da alaƙa musamman da jin daɗin 'yancin kai, 'yanci da ƙaddamar da kai.

Tsofaffin tsarin & sabbin dama

sabon wataA cikin wannan mahallin, sababbin watanni gabaɗaya suna wakiltar gogewar sabbin yanayi na rayuwa, ɗaukar sabbin tsare-tsare, faɗaɗa sararin samaniyar mu cikin sabbin kwatance gabaɗaya da zubar da tsofaffi, tsarukan dorewa. Sabon yana so ya zama gwani kuma a yarda da shi, tsohon kuma yana so a watsar da shi / bari. Alamar zodiac Aquarius tana tsaye ne don 'yanci, yanke shawarar kai, 'yancin kai, 'yanci kuma, sama da duka, fashewa daga tsarin ta hanyar da muke fuskantar iyakacin kai. A haɗe, wannan yana haifar da haɗuwa mai ƙarfi na tasirin rawa ta hanyar da mu, idan ya cancanta, za mu zama cikakkiyar buɗe ga sababbin yanayin rayuwa kuma daga baya muna son bin hanyoyin da ke tafiya tare da su. Wannan na iya, alal misali, har ila yau yana nufin hanyoyin da muka guje wa a baya don tsoro ko ma saboda mun kasance a yankinmu na jin daɗi. Amma ruhun zamani na zamani yana buƙatar gaske cewa mu tura iyakokinmu kuma mu haɓaka mitar mu na asali (fahimtar yanayi mai sauƙi / mafi zaman kanta na sani). Girma na biyar (5D = Halinmu na gaskiya, - Ruhu, wanda ilimi ke bayyana wanda ya dace da tushen mu na allahntaka, - Hikima, ƙauna, 'yancin kai, salama, yalwa, - Shiga duniyar ruɗani da ruhun kansa, kyakkyawan kamannin kai, gane darajar. na yanayi, - ilimin asali), wanda ake magana akai akai, yana ƙara bayyanawa kuma saboda haka yana jin kamar yana jawo mu "cikin kanta".

Lokacin da kuke yin tunani na tafiya kuma ku gane cewa kuna tafiya a kan kyakkyawar duniyar duniyar, za ku ga kanku da matakanku a cikin haske daban-daban kuma za ku sami 'yanci daga kunkuntar ra'ayi da iyakoki. – Nhat Hanh..!!

A cikin wannan mahallin, mutane da yawa suna ƙara cuɗanya da asalinsu kuma ba wai kawai suna gani ta hanyar tsarin tsarin da ya bayyana ba (tsarin rashin adalci / rashin dabi'a wanda masu mulkin inuwa suka haifar), amma har ma da iyakokin da suka yi. Wani al'amari na musamman shine ƙara fahimtar mutane, wato su kansu masu ƙarfin hali ne na ainihin nasu, cewa su da kansu suna wakiltar tushen kuma, sama da duka, hanya, gaskiya da rayuwa.

kuzarin sabon wata

Sabuwar wata - AquariusMutane sun sake sanin keɓancewarsu, sun sake fahimtar darajarsu, kuma su fahimci rayuwarsu mafi mahimmanci sa'an nan kuma yin amfani da hankali da ikon ƙirƙirar su. Halin halin yanzu ba yana jira ba, duk abin da ke canzawa kuma saboda ci gaban ruhaniya na haɗin kai na fahimtar juna, ci gaban tunani da tunani na ci gaba yana ƙara karuwa. Wannan yanayi na 'yanci yana kaiwa ga mutane da yawa kuma yana haifar da zurfin sanin kai. Wannan kuma yana tare da cikakkiyar buɗewar zuciya, watau zuciyarmu, wacce ke zuwa tare da filin makamashi na musamman (ƙofa mai girma - zuciyarmu / ƙaunarmu a matsayin maɓalli). Kuma yayin da fahimtar gama gari ke daɗa ƙarfi kuma, sama da duka, yana ƙaruwa da yawa da hikima ta asasi, haka nan kuma ana samun raguwar sarari ga jahohi masu rashin jituwa ko ma jihohi bisa karya, ɓarna da ɓarna. Don haka, mutane da yawa suna sane da gurbatattun yanayi na siyasa (Siyasar tsana, kafofin watsa labarai masu daidaitawa), kamar yadda suke ƙara fahimtar nasu tsarin lalata kuma suna jin yadda waɗannan alamu, sabanin shekarun baya, suna ɗaukar nauyi mai yawa (Saboda karuwar hankalinmu da haɓakar tunaninmu, ba mu da ikon jure yanayin da suka dogara da mitar lalacewa. Saboda wannan dalili, abinci mai matattu / kuzari mai ƙarfi yana raguwa da ƙarancin jurewa - haɓakar mitar duniyar duniyar yana tilasta mana mu dace da yanayi mai girma - yakamata mu karɓi tsarkakewa kuma mu fahimci ci gaban ruhaniyarmu maimakon ƙin / ƙin yarda da shi.).

Imani kamar dogara ga ruwa ne. Lokacin da kake iyo, ba za ka riƙe ruwan ba saboda za ka nutse ka nutse. Maimakon haka, ka huta ka bar kanka ka tafi. – Alan Watts!!

To, idan muka dawo ranar sabuwar wata ta yau, kamar yadda aka ambata sau da yawa, sabbin wata da cikar wata ana danganta su da ranakun da, kawai ta fuskar kuzari, suna da wata fa’ida ta musamman a gare mu, kuma suna da tasiri. a kan saninmu wanda bai kamata a raina shi ba (Kamar yadda mu, a matsayinmu na masu halitta, za mu iya yin tasiri a kan dukkanin wanzuwar, wanda mu kanmu muke wakilta, wannan kuma yana faruwa a cikin hanyar da aka saba da shi ta hanyar resonance, komai yana da tasiri, domin a ƙarshe komai yana da rai kuma komai yana da radiation daidai. Abubuwan al'amuran taurari na musamman, kamar wasu matakan wata, don haka koyaushe suna tare da tasiri). Don haka a yau an fi sadaukar da kai ga ci gaban duniya/na gama gari. Tabbas, kowace rana tana hidimar wadatarmu ta ruhaniya kuma tana kai mu ƙara zuwa ga zama cikakke, amma a cikin kwanakin sabon wata koyaushe kuna iya lura da haɓakawa a wannan batun. Don haka idan muka buɗe kanmu a ruhaniya (daga zuciya), to muna iya fahimtar yanayin da ke nuna ba kawai ci gaban kanmu ba, har ma da tsarinmu na zama cikakke, wanda muke ƙara kusantowa (watau.Hanyar zuwa yanzu, ƙara zama mai tushe a halin yanzu/cikin zuciya), bayyana.

Ina zaune a nan da yanzu. Ni ne sakamakon duk abin da ya faru ko zai faru, amma ina zaune a nan da yanzu. (Aleph) – Paulo Coelho..!!

Dangane da haka, musamman a cikin 'yan watannin da suka gabata, na tsinkayi ranakun sabon wata (haka da cikar kwanakin wata) ta hanya ta musamman kuma na fuskanci sauye-sauye masu tsanani da yanayi na musamman a wadannan ranaku na dukkan ranaku. Daidai ne, yau ma duka game da sabon abu ne a gare ni, saboda wani sabon abu ya fito kuma tabbas yana fuskantar zurfafa zurfafa a yau, da gaske yana da wahala a faɗi cikin kalmomi, amma ya sake dacewa daidai, masoyi. To, a ƙarshe, Ina so in faɗi wani nassi game da sabon wata a cikin alamar zodiac Aquarius - gisow.de:

A ranar 4 ga Fabrairu Rana da wata sun hadu a mataki na 16 na Aquarius a sabon wata. Kusa da sabon wata akwai Mercury da Lilith kuma Mars har yanzu murabba'in ce zuwa Pluto. Aquarius shine alamar 'yanci. Sabuwar wata a Aquarius na iya ba mu ra'ayi game da wuraren da ba mu da 'yanci. Waɗannan kuma na iya zama alaƙar da muka dogara a cikinta, amma kuma ji na ciki wanda ke gaya mana cewa ba mu da 'yanci. Kowane ji shine kimanta mai kyau, mara kyau da tsaka tsaki. Kullum muna sane ko rashin sani muna neman tabbataccen ji. Wannan fuskantarwa yana sa mu rashin 'yanci. A cikin Aquarius mun nisanta kanmu a hankali don haka muna iya lura da yadda muke ji kuma ba mu gane su ba. A cikin kwanakin da ke kusa da sabon wata yana da sauƙi a gare mu mu ɗauki matsayin mai kallo.

Wannan sabon wata mai ƙirƙira yana ba da mafi kyawun rana don sabon farawa - musamman don manyan ayyuka masu mahimmanci. Sabuwar wata na Aquarius na iya m ruhi mai ban sha'awa da kuma rashin lafiya Ideen kawo shi haske idan kun bude kuma kuna shirye don shi.

To, da wannan a zuciya, kamar kullum, zan iya nuna cewa komai yana yiwuwa a halin yanzu kuma za mu iya gane da kuma warware duk iyakokin da muka sanya kanmu cikin sauƙi fiye da kowane lokaci. Yawaita na halitta, wanda ke mamaye kowane abu kuma ana iya gane shi a kowane lokaci, yana ƙara zama mai ma'ana a gare mu kuma za mu iya cim ma abin da ba zai yiwu ba, i, har ma da ƙwarewar aikin da yake kamar mu'ujizai. Muna da komai a hannunmu kuma muna iya cimma abubuwa masu ban mamaki. Tsarin warkarwa na ruhaniya yana kan ci gaba kuma ana iya karɓar allahntakar mu. Kasance lafiya, farin ciki kuma kuyi rayuwa cikin jituwa. 🙂

Ina godiya ga kowane tallafi 🙂 

Murnar ranar ranar 04 ga Fabrairu, 2019 - Nemo aikinku na musamman
farin cikin rayuwa

Leave a Comment