≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Energyarfin yau da kullun na yau da kullun akan Yuni 03, 2018 an fi saninsa da wata, wanda hakanan ya canza zuwa alamar zodiac Aquarius da ƙarfe 00:06 na safe kuma tun daga lokacin ya kawo mana tasirin da ba wai kawai ya sa mu buɗe sabbin abubuwa ba, har ma da 'yan uwantaka. kuma za a iya daidaita su ta hanyar zamantakewa. A gefe guda kuma, tasirin tasirin ranar portal na jiya yana ci gaba da shafar mu. A cikin wannan mahallin, sha'awa da yawa (tasirin sararin samaniya) sun same mu game da mitar rawan duniya. Tasirin geomagnetic (K-index), wanda aka dangana ga rana, an sake daidaitawa.

Taurari na yau

makamashi na yau da kullunWata ta canza zuwa alamar zodiac Aquarius
[wp-svg-icon = "samun dama" kunsa = "i"] 'Yan'uwa & Sabuntawa
[wp-svg-icon = "contrast" wrap="i"] Yana aiki na kwana biyu zuwa uku
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 00:06

Lokacin da wata ya motsa zuwa Aquarius, nishaɗi da nishaɗi sune tsari na rana. Dangantaka da abokai, 'yan'uwantaka da al'amuran zamantakewa sun shafe mu sosai. Yanzu shine lokaci mafi kyau don yin wani abu mahaukaci tare. A wani ɓangare kuma, za mu iya buɗewa ga sababbin yanayi.

makamashi na yau da kullun

Wata (Aquarius) Square Uranus (Taurus)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 90 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Rashin jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 01:58

Filin wata/Uranus zai iya sa mu zama mai ban mamaki, mai ban sha'awa, mai ban sha'awa, almubazzaranci, fushi da jin daɗi. Mukan canza yanayi, mu fita kan tituna kuma mu yi kuskure. A cikin soyayya, wawanci da ɓacin rai, amma kuma mai ƙarfi na iya nunawa.

makamashi na yau da kullunWata (Aquarius) Haɗin Mars (Aquarius)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 0 °
[wp-svg-icon = "bakin ciki" kunsa = "i"] Yanayin tsaka-tsaki (ya dogara da taurari)
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 12:21

Wannan haɗin kai zai iya sa mu zama masu fushi, masu fahariya, masu yawan magana, amma kuma masu sha'awa. Har ila yau, tashin hankali na ciki yana iya sa kansa ya ji.

 

makamashi na yau da kullunWata (Aquarius) Trine Mercury (Gemini)
[wp-svg-gumakan = "madauki" kunsa = "i"] Dangantakar kusurwa 120 °
[wp-svg-icon = "murmushi" kunsa = "i"] Mai jituwa cikin yanayi
[wp-svg-icon = "agogo" kunsa = "i"] Ya zama mai aiki a 21:05

Zuwa ƙarshen rana, wannan trine yana ba mu ikon koyo, tunani mai kyau, saurin fahimta, kyauta ga harsuna da kyakkyawan hukunci. Ƙwararrun basirarmu na iya ƙara haɓaka kuma muna da ƙwarewar iya magana ta zo cikin nasu. Tunani mai zaman kansa da aiki yana kan gaba.

makamashi na yau da kullunƘarfin Guguwar Geomagnetic (K Index)

K-index na duniya ko girman aikin geomagnetic, wanda aka bayyana shi sosai jiya ko daren jiya, yanzu ya sake daidaitawa, wanda shine dalilin da ya sa ba mu sami wani tasiri na musamman game da wannan ba.

Mitar resonance na Schumann na yanzu

Game da mitar resonance ta duniya, ƙwaƙƙwaran sha'awa sun riske mu, kwatankwacin ƴan kwanakin da suka gabata. Mun sami tasiri mai ƙarfi, musamman a farkon safiya, wanda shine dalilin da ya sa safiya gabaɗaya na iya zama ɗan ƙara ƙarfi, ko ma bayyana a yanayi. A cikin dukkan yuwuwar, mu ma za mu sami ƙarin sha'awa.

Yana tasiri Schumann resonance

Danna hoton don ƙara girma

Kammalawa

Tasirin kuzarin yau da kullun na yau da kullun yana rinjayar wata, wanda hakan ya canza zuwa alamar Aquarius a cikin dare kuma tun daga lokacin ya ba mu tasirin da ba wai kawai buɗe mu ga sababbin yanayi ba, har ma ya sa mu zama mafi yawan zamantakewa fiye da yadda aka saba. Har ila yau, tasirin tasiri mai ƙarfi ya shafe mu game da mitar resonance na duniya, wanda shine dalilin da ya sa za a iya fahimtar ranar gaba ɗaya da ɗan ƙara ƙarfi. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Kuna so ku tallafa mana? Sannan danna HERE

Tushen Taurari na Wata: https://www.schicksal.com/Horoskope/Tageshoroskop/2018/Juni/3
Ƙarfin guguwar geomagnetic Source: https://www.swpc.noaa.gov/products/planetary-k-index
Madogararsa mitar resonance na Schumann: http://sosrff.tsu.ru/?page_id=7

Leave a Comment