≡ Menu
makamashi na yau da kullun

Tare da kuzarin yau da kullun a ranar 02 ga Mayu, 2023, tasirin Taurus Sun yana ci gaba da isa gare mu, ta yadda za mu iya yin aiki tare da juriya da jajircewa kan fahimtar namu, a gefe guda kuma, tasirin hasken wata. , wanda a gefe guda a 08: 05: XNUMX na yamma ya canza zuwa alamar zodiac Libra kuma bayan haka. yana gabatowa siffarsa mai zuwa, cikakke tare da husufin wata. Dangane da haka, mun tsaya, kamar yadda muka yi jiya Labarin Makamashi na Daily magance, gabanin bayyanar kusufin da zai iya yin tasiri mai ƙarfi a fagen gama gari.

Tasirin kuzari a cikin Mayu

Penumbral lunar eclipseDangane da haka, ciki har da yau, saura kwanaki uku kacal (a ranar 05 ga Mayu) har sai wannan taron na musamman zai riske mu. Har zuwa lokacin, sabili da haka, har yanzu muna fuskantar tasirin farko na wannan lamari mai matukar kuzari. A cikin wannan mahallin, daidaitattun watanni, sabon wata da kusufi koyaushe suna da tasiri a kanmu gaba da baya. Kuma ni kaina zan iya cewa kawai a wannan lokacin cewa an riga an ji makamashi a cikin zurfin. Akwai kawai wani sihiri a cikin iska kuma da yawa da alama yana sake tsara kansa. Saboda haka an riga an magance wayewar kai da ƙarfi kuma tana samun haɓaka cikin tsarinta na canji. To, baya ga waɗannan tasiri na musamman, muna kuma samun wasu canje-canje na musamman na sararin samaniya a wannan watan. Kuna iya gano ainihin menene waɗannan a ƙasa:

Venus ya koma Cancer

Misali, kwana biyu bayan husufin penumbral, Venus kai tsaye a halin yanzu ta canza daga alamar zodiac Gemini zuwa alamar zodiac Cancer. A yin haka, wannan ƙungiyar taurari za ta zurfafa haɗin kai da abubuwan da suka shafi tunaninmu gaba ɗaya. Ciwon daji kanta, a matsayin alamar ruwa, koyaushe yana tare da bayyanannen motsin rai da hankali kuma yana mai da hankali sosai ga danginsa. Tare da Venus a cikin Ciwon daji, za mu iya mai da hankali kan hankalinmu kan dangantakarmu da haɗin gwiwa. Dangantakar mu ta mu'amala ce a gaba kuma ana ba da fifiko mai karfi ga danginmu. Venus da kanta, wacce ita ma tana tsaye don jin daɗi da jin daɗi masu dacewa, kuma tana iya tabbatar da a cikin wannan haɗin gwiwar cewa mun sadaukar da kanmu ga da'irarmu mafi kusa kuma muna samun ƙarfi mai mahimmanci daga gare su. Gaba ɗaya, kuma, warkar da haɗin kai yana zuwa kan gaba.

Mercury yana juyawa kai tsaye

Mercury yana juyawa kai tsayeA ranar 15 ga Mayu, Mercury a Taurus ya sake zama kai tsaye, yana kawo wani lokaci mai kyau don fara sabbin ayyuka, sanya hannu kan kwangila kuma gabaɗaya magance bayyanar sabbin yanayi gaba ɗaya. A gefe guda, wannan yana haifar da wani yanayi mai kyau wanda za mu iya samun ci gaba ta hanyar sadarwa kuma, don haka, tattaunawa ta musamman. Saboda alamar zodiac Taurus musamman, zamu iya kusanci takwarorinmu cikin nutsuwa da hankali. In ba haka ba, haɗin Mercury / Taurus yana tabbatar da cewa mu ma mun fi tsayin daka akan matakin sadarwa kuma kada mu bar kanmu a jefar da kanmu. Zai zama lokaci mai kyau don haka, mu bi hanyar da za ta yi mana hidima, ba tare da bari a batar da kanmu ba.

Jupiter ya koma Taurus

Daidai kwana daya bayan haka, watau ranar 16 ga Mayu, duniyar fadada da farin ciki za ta canza zuwa alamar zodiac Taurus, wanda kuma zai zauna har shekara 1. Don haka, tasirin musamman na wannan ƙungiyar taurari za su kasance tare da mu na dogon lokaci. A lokacin wannan ƙungiyar taurari, yana da mahimmanci mu ƙirƙiri yanayin rayuwa wanda kuɗi ko yanayin tushen sa'a gabaɗaya ke bayyana kansa kuma, sama da duka, yana ƙarfafa ta. Ta wannan hanyar za mu iya aza harsashin kafa yanayi na musamman da yalwar zurfafa. Dangane da alamar zodiac Taurus, wanda ke da alaƙa da nau'in ƙasa, zamu iya ƙasa da kanmu kuma mu bari tabbataccen tushe ya bayyana. Tabbas, wannan kuma yana iya haifar da sha'awar abubuwan duniya, aƙalla abin da Taurus ke son yi ke nan, amma ya rage namu mu kiyaye tsabtar ciki.

Sabuwar wata a cikin alamar zodiac Taurus

Sabuwar wata a cikin alamar zodiac TaurusBayan 'yan kwanaki, a ranar 19 ga Mayu, 2023 don zama daidai, za mu sami sabon wata a cikin alamar zodiac Taurus, wanda kuma Taurus Sun zai yi adawa da shi. Wannan sabon wata zai yi tasiri sosai a kanmu kuma zai kasance da alhakin tabbatar da cewa sabbin yanayin da muke fama da su da farko a wannan lokacin sun sami ƙasa mai kyau. A gefe guda, wannan tauraruwar Taurus ta haifar da wani fili wanda yanzu zamu iya ƙware manyan ayyuka. Ayyuka ko yanayin da ba mu iya gane su ba ya zuwa yanzu (don kawai sun yi mana nauyi), na iya fuskantar gagarumin tashin hankali a cikin bayyanar ta wannan Taurus sabon wata.

Mars ya canza zuwa alamar zodiac Leo

Daidai kwana ɗaya bayan haka, watau ranar 20 ga Mayu, Mars za ta canza zuwa alamar zodiac Leo. Duniya mai mulki ta Aries, wacce ko da yaushe ke motsa mu, na iya amfani da wannan ƙungiyar don tabbatar da cewa da gaske mun bar wutar cikinmu ta rayu. Ta wannan hanyar, duk da haka, za mu iya shigar da ikon ƙirƙirar mu cikin sauƙi fiye da yadda aka saba kuma a lokaci guda mu bi sha'awarmu. Mai da hankali sosai kuma, sama da duka, ƙarfin tuƙi na Mars yana son mu kawo ƙarshen duk wani tsayuwa da haɓaka fahimtar kanmu zuwa sabon matakin. Don haka wannan ƙungiyar taurari zai zama lokaci mai kyau don ci gaba gaba ɗaya. Ƙarfin mayaƙin mu na ciki na iya fitowa da ƙarfi sosai.

Sun matsa zuwa Gemini

A ƙarshe, a ranar 21 ga Mayu, rana za ta shiga cikin alamar zodiac Gemini. Don haka, wani babban canjin hasken rana zai faru a wannan rana kuma lokacin ƙarfin tagwayen zai fara. Saboda makamashin Airy na alamar zodiac Gemini, za mu ji daɗin jin dadi ga ayyukan zamantakewa kuma mu ji dadin yin abubuwa tare da sauran mutane. Yanayi na musamman na sadarwa, ƙishirwa ta ilimi da kuma musayar ra'ayi mai mahimmanci za su kasance a gaba. In ba haka ba, wannan ƙungiyar taurari na iya nuna mana iyakar mu. A cikin wannan mahallin, rana ko da yaushe tana tsaye ne don ainihin mu don haka tana haskaka sassan jikinmu. A cikin alamar zodiac Gemini, wanda ke son fadawa cikin matsananci ko fada cikin bangarori biyu, ko ma yana da wuya a yanke shawara akan wani abu, abubuwan da ke sa mu fada cikin matsananci, alal misali, suna haskakawa. Don haka wannan lokacin zai iya ba mu damar kasancewa da hankali sosai idan muka mai da hankali kuma muka yi nasara kan al’amuranmu na ciki.

Kammalawa

To, a karshe ya kamata a ce watan Mayu wani wata ne na musamman wanda ingantaccen ingancin makamashi zai isa gare mu. Kuma bisa ga wannan, muna kuma fuskantar furanni na musamman a cikin yanayi a wannan watan. Ta wannan hanyar, za mu iya haɗakar da waɗannan kuzari cikin kanmu da kyau ta hanyar shiga cikin yanayi, alal misali, da tasirin abubuwan da ke da alaƙa (duniya) kai tsaye cikin mu. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment