≡ Menu
SABUWAR WATA

Tare da kuzarin yau da kullun na yau akan Maris 02nd, 2022, mun isa gare mu, dacewa yanzu ga watan sabon farawa (Marzinger), tasirin sabon wata na musamman a cikin alamar zodiac Pisces. Sabon wata yana bayyana da yamma da ƙarfe 18:39 na yamma, amma ba shakka yana yin tasiri mai ƙarfi a kanmu a tsawon yini. Saboda haka, sabon wata a cikin alamar zodiac Pisces yana so watau sabon wata a cikin sinadarin ruwa, wanda muke kawo komai yana gudana. Ya kasance tsarin makamashinmu, tunaninmu, ji, kamanninmu ko ma duk yanayin rayuwa da ya haifar, yayin da muke fuskantar nauyi na ciki, toshewa da yawa, gwargwadon yadda muke hana kanmu ikon yin wanka cikin kwararar rayuwa.

kwararar dabi'ar ku

kwararar dabi'ar kuTa hanyar duk wani tubalan tunani na kansa (dangane da kowane yanayi da yanayi - yawo cikin da'ira a cikin zuciyar ku kowace rana, yin ɓacewa cikin ra'ayoyi game da matsalolin da suka gabata ko ma na gaba, da sauransu, jin ƙanƙanta a ruhaniya / rauni / rashin ƙarfi / rashin taimako / rashin tsoron Allah, da sauransu.), muna kawo namu tsarin makamashi don tsayawa kuma saboda haka yana jawo yanayi na waje ko yanayin da ke nuna waɗannan toshewar ciki. Duk wanda ya ji takun sakar ruhi a cikinsa zai iya jawo koma baya ne kawai. Neman ra'ayoyin bisa rashin jituwa yana jawo rashin jituwa. Amma ita kanta rayuwa koyaushe tana son mu sami komai yana gudana, kamar yadda ka'idar raye-raye da rawar jiki ta duniya ta nuna mana. Komai yana girgiza, komai yana motsawa, komai yana gudana. Duk wanda ya bi wannan ka'ida maimakon ya rayu daga yanayin gurguzu na gurguzu da toshewa zai sami wannan tafiyar ta rayuwa ta haifar da yalwar yalwa da kwanciyar hankali na ciki. Daga qarshe, kwararowar dabi'a ce ta dukkan hanyoyin da za a iya bude mana. To, sabon wata na yau a cikin alamar zodiac Pisces yana wakiltar wannan ka'ida ta kwararar yanayi. Kuma godiya ga kuzarin sabon wata, gabaɗaya akwai ingantaccen makamashi wanda ke nuna fifikon sabbin yanayi.

Tsohuwar ta narke

Tsohuwar ta narkeAbin da ya kara da cewa shi ne cewa ana fitar da dimbin kuzari da kuzari, musamman a wannan Maris. Duk abin da ba namu ba ko kuma ya daɗe a cikin duhu, ɓoye ko bai cika ba, a hankali ya narke. Sabon yana so ya shiga ciki kuma ya zama bayyananne akan kowane matakan rayuwa. Kuma da ƙyar ba za mu iya tserewa wannan ƙaƙƙarfan ingancin ba. Don haka, da zarar mun rungumi wannan ka’ida, za a samu saukin tafiyar da mu zuwa kasa mai ‘yanci. Don haka, a wannan watan za mu iya bayyana manyan canje-canje da za su kasance masu mahimmanci a gare mu a cikin shekara mai zuwa. Kamar yadda na ce, kwanaki 18 ne kawai suka rage sannan farkon sabuwar shekara ta gaskiya za ta isa gare mu, sannan kuma lokacin bazara zai bayyana. Wannan sabon wata a cikin alamar zodiac Pisces ya fara mataki na ƙarshe na wannan tsohuwar shekara kamar babu wani sabon wata (sa'an nan kuma zodiac rhythm ya sake farawa). Ba da daɗewa ba kafin farkon sabuwar shekara ta ilimin taurari, wannan sabon wata zai iya ba mu hangen nesa na musamman, saboda alamar zodiac Pisces musamman yana ba da fifiko ga yanayi mai ƙarfi da hangen nesa a cikin wannan mahallin. Fiye da duka, hangen nesa na sabon yanayin rayuwa da za mu so mu fuskanta a sabuwar shekara ta taurari na iya isa gare mu da ƙarfi. To, a ƙarshe, Ina so in ƙara sassa masu kayatarwa daga rukunin yanar gizon don sabon wata na yau bluemoon.de zance a cikin abin da aka ba da fifiko na musamman:

“Lokacin kifi(18.02 - 21.03) kowace shekara tana haɗa mu tare da buri, mafarkai da jin zama kaɗai. Don haka wani lokaci yana iya jin kamar muna tafiya cikin wannan lokaci na musamman a cikin tafarki na ban mamaki - kamar ana shiryar da mu. Hanyoyinmu na rayuwa na iya kasancewa masu haɗa kai. Amma idan muka waiwayi baya, za mu ga yadda wani al’amari ya kai ga na gaba kuma ya kai mu inda muke a yau. Duk shawarar da muka yanke tana ɗaukar mu zuwa sababbin hanyoyi. Amma ko da wata hanya ta zama karkatacciya, a ƙarshe mun ƙare inda muke.

Alamar alamar Pisces

Alamar nazarin taurari ta ƙarshe a cikin zodiac ita ce Pisces biyu masu haɗaka da juna suna yin iyo a wasu wurare. Ɗayan kifi yana wakiltar kurwa, ɗayan kuma halin mutum. Dukansu biyu suna da alaƙa da zaren rayuwa ba tare da ɓata lokaci ba. Farko da ƙarshe, rayuwa da mutuwa suna haɗuwa, mutum da cosmos suna haɗuwa da juna. Muna iya ganin mafarkai da wahayin da muke samu yanzu 20.03.2022 kawo makamashi a cikin duniya a lokacin kakar Aries, farkon sabuwar shekara ta astrological.

Duba baya da gaba

Mun kai ƙarshen tafiya ta zodiac kuma yanzu za mu iya waiwaya don shirya zagaye na gaba:

  • Wadanne sabbin hanyoyi na bi?
  • Wadanne matattu na samu a ciki?
  • Ina tafiyata ta kai ni?
  • Daga wane hali na yanke shawara na?
  • Wadanne sabbin ra'ayoyi ne suka fito?
  • A wanne yanayi zan yi daban a yau?
  • Da wace manufa zan fara sabuwar shekara ta taurari?

Sabuwar wata a cikin Pisces - Saƙon

Kyautar daga Neptune tana aiki a matsayin bambanci ga manyan buƙatun da aka sanya mana a matsayin ɗan adam (sabon sarkin kifi) da Jupiter (tsohon sarkin kifi) a cikin Pisces: tausayi da imani mara shakku ga mai kyau. Jupiter da Neptune yanzu suna matsawa zuwa juna mataki-mataki, kodayake za su haɗu kawai 12.04.2022, amma za mu ji wannan makamashi daga mako na biyu na Maris. Ganawar waɗannan taurari biyu a cikin alamar Pisces lokaci ne mai daraja kuma ya faru a 1856. Wane irin makamashi ne wannan? Wannan haɗin yana sa mu'ujiza ya yiwu - muddin mun yi imani da shi ma!

Fata don sabon wata a cikin Pisces

Pisces ita ce alamar tare da babban buri don abubuwan ruhaniya da ɗaukaka. Wadanda aka haifa a ƙarƙashin wannan alamar sau da yawa suna da damar da za su fuskanci abubuwan da za su iya kasancewa daga ciki na tunani zuwa hangen nesa. Jigogi na tausayi da sadaukarwa kuma suna da alaƙa da wannan alamar zodiac. Kowane sabon wata wani lokaci ne na sabon farawa kuma yana iya kasancewa tare da al'ada.
Tun da babu taurarin da suka koma baya a cikin Maris, za mu iya amfani da wannan lokacin da dabara don tsarawa da haɓaka sabbin abubuwa. An sanya alamar Pisces zuwa kashi na ruwa: don haka lokacin neman hanyar ruhinmu za mu iya gudana kamar ruwa tare da amincewa - saboda ko da yaushe ruwa yana samun hanyarsa!"

Tare da wannan a zuciya, kowa yana jin daɗin ƙarfin sabon wata na yau kuma ku shirya kanku a ciki don shekara ta ilimin taurari ta gaba. Sauran 'yan kwanaki ne kawai. Kasance lafiya, farin ciki kuma kuyi rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment