≡ Menu

Samun cikakkiyar fayyace tunani babban ƙoƙari ne wanda ke buƙatar babban adadin sharuɗɗa don cikawa. Hanyar cimma wannan burin yawanci tana da dutse sosai, amma jin tsabtar tunani yana da kyau marar misaltuwa. Hankalin ku ya kai sabon girma, yanayin wayewar ku yana ƙarfafawa kuma tunanin tunani, cututtuka na tunani da na jiki / abubuwan toshewa sun narke gaba ɗaya. Duk da haka, hanya ce mai nisa don isa ga cikakkiyar tsabta ta hankali kuma a cikin wannan labarin zan bayyana ainihin yadda za a sanya irin wannan burin a cikin aiki.

'Yancin hankali daga dogaro na zahiri

'yantar da-hankali-daga-dogaran-jikiDomin samun cikakkiyar fahimta ta hankali, ya zama dole a kau da hankali daga jiki ko kuma ana nufin 'yantar da hankalin mutum daga dogaro na zahiri, abubuwan da ke daure mu da jiki akai-akai da kuma rage karfin kanmu. Duk wani jaraba wanda ya gizara da namu hukunci, yana murkushe iyawar tunaninmu, kuma mafi mahimmanci, mamaye yanayin wayewarmu, ta tattara tushenmu mai kuzari kuma, a cikin wannan mahallin, mu gaji da namu tunanin. Mutum ya zama ƙasa da hankali, ya fi jin tsoro, rashin hankali, rashin haƙuri, ƙara rasa kuzari kuma, sama da duka, yana rage haɗin kai da kansa. tunanin tunani. Haka nan kuma waxannan dogaro na zahiri suna iya canza halayen mutum, wanda kuma hakan ya faru ne saboda girman kai da kansa ya sami ƙarin kasancewarsa a sakamakon haka. Wannan tunani ne ke da alhakin samar da duk wani kuzari mai kuzari ko kuma wannan tunanin yana da alhakin halalcin tunani mara kyau a cikin tunanin mutum. Da yawan jarabar da mutum ya juyo zuwa gare shi, haɗin gwiwa da tunanin girman kai ya zama ta wannan ma'ana. Sakamakon shine ƙara saukar da mitar girgiza mutum, wanda hakan yana da tasiri mai dorewa akan tsarin jikin mutum na jiki da na tunani. Tsarin garkuwar jikin mutum ya raunana, yanayin tantanin halitta ya lalace, tsarin zuciya da jijiyoyin jini ya lalace kuma yuwuwar kamuwa da cuta yana ƙaruwa sosai. A cikin wannan mahallin, ƙananan mitar motsin mutum, yanayin hankali yana raguwa a lokaci guda.

Tunani mara kyau sun mamaye yanayin tunanin mu !!!

mummunan tunaniWani al'amari wanda in ba haka ba ke da alhakin tattara ƙarfin kuzarin ku shine tunaninmu. Tunani suna wakiltar iko mafi girma a wanzuwa kuma su ne tushen tushen rayuwarmu. Komai yana tasowa ne daga tunani kuma tare da taimakon tunaninmu muke tsara rayuwarmu. Yayin da mafi ingancin namu bakan na hankali ke da kyau, yadda yanayin wayewarmu ke ƙara bayyana. Daga ra'ayi mara kyau, tunani mai kyau yana wakiltar makamashi mai ƙarfi ko haske mai kuzari kuma yana ƙara mitar girgiza mutum. Tunani mara kyau, bi da bi, suna ƙara kauri mai ƙarfi, rage mitar motsin namu, kuma ya gaji da yanayin wayewarmu. Domin samun cikakkiyar tsaftar tunani, yana da matukar muhimmanci a gina ingantaccen bakan tunani. Sai dai idan mutum ya kai ga irin wannan yanayi kuma ya zana gaskiya mai kyau daga wannan fage mai kyau na tunani, zai yiwu a cimma matsaya ta hankali. Yana da alaƙa da wannan, ba shakka, shine shawo kan jaraba. Ainihin, jaraba yana faruwa ne kawai saboda tunaninmu. Mutum yana shan taba sigari ne kawai saboda tunanin taba. Tabbas, iri ɗaya kuma ya shafi abincin da ke rage matakin girgiza namu. Ana amfani da abinci mai sauri, kayan zaki, abinci masu dacewa, da sauransu kawai saboda tunanin waɗannan abincin. Anan ya zama dole don sake tsara tunanin ku akan lokaci. A cikin mu sub m dukkan su ne tsarin tunani, sau da yawa mutum yayi magana akan abin da ake kira programming. Wannan shirye-shirye, ko kuma a maimakon waɗannan raƙuman tunani, ana tura su akai-akai zuwa cikin wayewar yau da kullun kuma muna jiran mu rayu. Mai hankali ba ya bambanta tsakanin shirye-shirye mara kyau da tabbatacce, galibi yana fuskantar mu da tunanin da muke rayuwa a kowace rana. Saboda haka, mai shan taba ya sha fuskantar tunanin taba. Yayin da mutum ya kaurace wa shan taba, zai zama rauni a cikin tunanin tunanin mutum. Domin gina cikakken ingantaccen bakan tunani, ya zama dole a sake tsara tunanin ku. Yawancin tunani masu kyau da kuka halatta a cikin zuciyar ku a tsawon rana, mafi yawan abin da zai zama abin sha'awa ga halin ku na hankali.

Jin tsantsar tunani ba ya misaltuwa!!!

Ji na tsabtar tunaniMutane da yawa suna ɗaukan hankali cewa barin wasu abubuwan ƙara kuzari yana tauye nasu ingancin rayuwa sosai. An yi imani da cewa jin daɗi wani muhimmin bangare ne na rayuwar mutum kuma yana da mahimmanci ga ruhin kansa a tsakani. Amma a ƙarshe ya bambanta sosai. Madaidaicin renunciation yana tura ikon ku zuwa sama, yana sa ku ƙarara, yantar da ku daga kuzari mara kyau kuma yana tabbatar da cewa kun zama mai farin ciki da farin ciki na dogon lokaci. Kuna samun ƙarin kuzari kuma kuna iya magance tunani da motsin rai sosai. Tsarin jikin ku na jiki da na tunanin ku yana inganta sosai kuma yanayin tunanin ku ya zama mafi inganci. Kuna iya jin gaske yadda jiki, tunani da ruhi ke ƙara zama cikin jituwa. Kuna jin daɗin rayuwa, ƙarin kuzari, ƙarin daidaito, zaku iya magance yanayi, motsin rai da tunani da kyau kuma kuna samun ƙarin kwarjini. Idan wani ya kaurace wa duk wasu abubuwa masu haɗari na makonni ko watanni, kuma yana yin wasanni kuma yana cin abinci gaba ɗaya ta halitta / lafiya, wasu mutane za su zo a matsayin mutum daban. Kwarjinin ku na da matukar ban sha'awa ga sauran mutane, musamman ga kishiyar jinsi. The Idanu a fili suke, a zahiri yana haskakawa kuma yana nuna daidaitaccen, daidaitaccen yanayin tunani. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment

Sake amsa

    • Daniel 18. Janairu 2022, 11: 00

      Godiya! Babban labarin da ya amsa tambayoyina a taƙaice, ba a ƙawata shi ba har zuwa ma'ana.
      Mafi kyau

      Reply
    Daniel 18. Janairu 2022, 11: 00

    Godiya! Babban labarin da ya amsa tambayoyina a taƙaice, ba a ƙawata shi ba har zuwa ma'ana.
    Mafi kyau

    Reply