≡ Menu
Tasirin lantarki

Kamar yadda aka ambata sau da yawa akan "Komai makamashi ne", muna karɓar ƙarfin kuzarin lantarki na 'yan watanni / makonni & gabaɗayan tasiri mai ƙarfi game da mitar resonance ta duniya. Tasirin ya kasance mai ƙarfi sosai a wasu kwanaki, amma ya ɗan daidaita a wasu kwanaki. Duk da haka, gabaɗaya an sami yanayi mai ƙarfi sosai dangane da mita (lokacin da ake ciki yanzu shine, aƙalla daga mahangar kuzari, ya fi ƙarfi fiye da yadda aka daɗe - bisa ga Yuli/Agusta/Satumba 2018).

Dama don mafi kyawun aiwatar da tasirin lantarki mai ƙarfi

Tasirin lantarkiMatsakaicin kwanakin makamashi mai ƙarfi, waɗanda aka yi kwanan nan, kuma suna hidimar ci gaban tunaninmu da ruhaniya (ba shakka, kowace rana / lokaci yana hidimar ci gaban namu, amma ana bayyana wannan yanayin musamman akan daidaitattun kwanakin mitoci). Hakanan mutum zai iya cewa waɗannan kwanaki duk game da canji ne da tsarkakewa. Don haka ne ma za mu iya sanin wasu sabbin abubuwa a irin wadannan ranaku kuma mu fuskanci wani yanayi na rayuwa da muke fuskantar irin halin da muke ciki, musamman masu alaka da inuwar yanayin yanayinmu. A sakamakon haka, muna jin sha'awar a cikinmu don nuna canji (ƙirƙirar yanayin hankali mai girma). Bayyanar babbar manufa, watau buɗe zukatanmu da kuma haɗin gwiwa na ƙarin ƙauna (ƙaunar son kai), don haka ana haɓaka da yawa a cikin kwanakin da suka dace (saboda irin waɗannan ranaku, kamar yadda aka riga aka ambata, suna motsa mu mu nuna "madaidaicin daidaito). "yanayin rayuwa don bari ya zama). Duk da haka, irin waɗannan ranakun masu girma na iya zama masu tayar da hankali sosai kuma ana iya ɗauka a matsayin gajiya. Ko ciwon kai, gajiya, rashin kuzarin rayuwa ko ma rashin hankali da yanayi na damuwa, kwanakin nan sukan haifar da yanayi mai gajiyawa (tsohon yana so a "bari / a bar shi", - daga cikin inuwa zuwa haske, - karba. sabuwa) . Amma me za mu iya yi game da shi? Ta yaya za mu fi dacewa da tasirin tasirin kuzari? Ta yaya za mu fi haɗa waɗannan kuzarin? To, na riga na ba da nasihu game da wannan ƴan lokuta kuma a zahiri dole ne kowa ya gano da kansa abin da ke taimaka musu mafi kyau. Koyaya, akwai hanyoyin da kowa zai iya taimakawa. Alal misali, idan muka lura cewa yana yi mana wuya mu bi da abin da ya shafa kuma muna iya jin gajiya, to, hutu ya dace.

Idan muka gano cewa tasirin karfi mai karfi yana yi mana nauyi, eh, har ma da gaske suke zuwa gare mu, to mu mika wuya ga sauran mu bar annashuwa ta yi nasara..!!

Sa'an nan ya kamata mu ba da kanmu ga tunani (wanda ba lallai ba ne yana nufin shiga cikin magarya ba, - tunani yana nufin tunani / tunani), wato mu kawai mu huta da natsuwa game da rayuwarmu, game da abubuwan da ke faruwa a yau, duniya ko ma tunanin abubuwan farin ciki. . Misali, idan na lura da kaina cewa ba ni da lafiya saboda haka, to ina son fita waje in bar ɗumamar hasken rana ta shafe ni (idan wannan ba a rufe ta da kafet ɗin girgijen da Haarp ya haifar ba).

Mika wuya ga nutsuwa

Mika wuya ga nutsuwaDaga ƙarshe, wasu lokuta kuma sun dace da wani nau'i na tunani kuma ba kawai ƙyale ni in natsu ba, har ma in zama mai hankali. Dangane da haka, ya kamata a ko da yaushe mu riƙa amfani da rana a matsayin tushen kuzari a gare mu. Dangane da haka, da wuya babu wani abu da ya fi burgewa kamar mika wuya ga rana. Yawancin mutane sukan raina tasirin waraka daga rana, wasu ma suna danganta wannan tushen ikon da kansar fata da sauran cututtuka. Sai dai rana ba ta haifar da cututtuka, tana magance wasu cututtuka da dama (wanda hakan baya nufin masu hankali su dade a cikin rana, ko shakka babu mutum ya guji konewa, haka nan kuma yana haifar da illar da ba za a iya lissafawa ba. mu fata , - na halitta sunscreen: hemp man fetur, kwakwa man fetur da kuma co.). Hakanan zaka iya shiga cikin yanayi kuma ku ɗan huta a can. Alal misali, mutum zai iya zama kawai a cikin daji (a cikin wuri mai dadi) kuma ya ji daɗin sautunan yanayi, ƙamshi, da launuka na yanayi. Rashin shagaltuwa cikin nauyin tunani da ture damuwa a gefe yana iya taimakawa. Ya kamata a mai da hankali sosai a halin yanzu, wanda ke ba mu damar guje wa hargitsi na tunani. Abincin na halitta zai kasance mai fa'ida, saboda yana tallafawa jikinmu wajen ɗaukar tasirin kuzari mai ƙarfi kuma yana ba mu damar aiwatarwa da haɗa irin waɗannan tasirin mai ƙarfi sosai. Ruwa mai yawa (zai fi dacewa ruwan bazara ko ruwa mai kuzari) shima ana ba da shawarar sosai.

Kowane mutum yana mu'amala da tasirin electromagnetic ta wata hanya dabam. Yayin da wani mutum yakan ji daban da rashin jin daɗi, wani kuma zai iya zama mai cike da kuzari..!! 

Baya ga haka, motsa jiki na iya yi mana kyau, misali tafiya mai tsayi a yanayi. A cikin wannan mahallin ya kamata kuma a ce motsa jiki gabaɗaya yana da lafiya sosai kuma ba wai yana amfanar da tsarin mulkin mu kaɗai ba, har ma da namu halayen tunani. Wani lokaci ban da gaskiyar cewa mutum ya shiga cikin yanayin rayuwa kuma yana bin ka'idodin duniya na motsi, rawar jiki da rhythms. Kuma idan babu ɗayan waɗannan da ya isa ya taimaka, to ya kamata aƙalla mu san cewa wahalarmu ko ma halin da muke ciki a halin yanzu, musamman a ranakun da ke da ƙarfi, kawai hidimar ci gaban namu ne kawai kuma yana ba mu damar jin ji waɗanda suke namu bace ( na ɗan lokaci) haɗin allahntaka, amma har yanzu yana amfanar mu. To, a cikin bidiyo mai zuwa da aka haɗa a ƙasa, mai ilimin hanyoyin kwantar da hankali yana ba da Janine Wagner Har ila yau yana ba da wasu nasihu kuma ya bayyana yadda ake magance tasirin wutar lantarki mai ƙarfi. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

+++Ku biyo mu a Youtube kuma ku yi subscribing din mu

Leave a Comment