≡ Menu
detoxification

A cikin nawa labarin karshe Na riga na ambata cewa saboda shekaru marasa kyau na salon rayuwa, a ƙarshe zan canza abincin da nake ci, in shafe jikina kuma, a lokaci guda, na kuɓutar da kaina daga duk abubuwan da nake dogara da su a halin yanzu. Bayan haka, a duniyar abin duniya ta yau, yawancin mutane sun kamu da wani abu / jaraba. Baya ga yadda wasu ke dogaro da wasu saboda rashin son kai, ina magana ne a kan dogaro na yau da kullun, shaye-shaye wadanda su kan mamaye tunaninmu. Mun kamu da gurɓataccen abinci na sinadarai, masu haɓaka ɗanɗano, kayan zaki, ɗanɗano na wucin gadi, kitse mai ƙarfi (abinci mai sauri), “abinci” - waɗanda ke da yawan sukari mai yawa, da sauran ɗimbin abinci waɗanda yanayin kuzarin su ke girgiza a ƙaramin girgiza.

Diary diary na


Shi ya sa na sanya wa kaina burin a karshe na ‘yantar da kaina daga duk wadannan shaye-shaye. Duk rayuwata na dogara da abinci iri-iri masu yawan kuzari, na ci abinci mai sauri, na cinye kayan dabbobi marasa adadi, na sha hayaki mai yawa, na sha kofi mai yawa + abubuwan sha masu kuzari, na ɗan lokaci har na shan wiwi mai yawa, amma an yi sa'a. Ban daɗe da zama batun ba. To, a ƙarshe, saboda canji na ruhaniya/ ruhaniya wanda na samu kusan shekaru 3 da suka gabata - har zuwa yau, daga duk waɗannan abubuwan dogaro, rashin daidaituwa na ciki ya yi crystallized, wanda ya lalata yanayin tunani na sosai. detoxificationA tsawon lokaci, na fahimci cewa duk waɗannan abubuwan dogara sun sa ni dushewa a ƙarshen rana, sun iyakance yanayin hankalina, kuma, ban da wannan, ya sanya damuwa a kan ruhina. Ayyukana sun daina daidaita da burina, burin zuciyata, da kiran raina. Wannan yanayin ya canza ruhuna kuma kowace rana na zama mai rauni a cikin niyya, na kasa aiwatar da duk niyyata a aikace. Shi ya sa ake buƙatar canji kuma shi ya sa na yi tunanin cewa zan aiwatar da cikakkiyar detoxification, canjin abinci, wanda zan rubuta akan Youtube.

Illar cin abinci na dabi'a ga halin da mutum yake ciki yana da yawa..!!

Sakamakon irin wannan sauyi yana da yawa. Kuna jin ƙarin rai, kuzari, farin ciki, ƙarin farin ciki, ƙarin haske da kuma samun haɓaka mai girma / faɗaɗa yanayin hankalin ku. Hakanan yana ba ku fahimtar tsaftar da babu na biyu a duniya.

Detox ya fara da shi da safe aiki..!!

Shi ya sa yanzu na fara kawar da guba kuma na kuskura na shiga cikin ruwan sanyi, cikin wani sabon yanayi na sani. Kamar yadda aka ambata, na yi fim gaba ɗaya kuma na loda shi zuwa YouTube. Kwanaki 7 zan rubuta wannan canjin kuma in nuna muku illolin irin wannan detoxification.

Ranar 1 - Ranar aiki

detoxificationAbin mamaki, na tsira a ranar farko da kyau. Duk da haka, saboda wani dare da ya gabata lokacin da na yi ɗan barci, safiya ta kasance wani abu ne kawai. Na farka a rude da firgita, nan da nan ina sha'awar kofi da sigari. Ba jin dadi ba. Amma yayin da rana ta ci gaba, halina yana inganta, ƙarfin zuciyata yana ƙara ƙarfi, kuma na sami damar kawar da duk wani nau'in jaraba da ya yi mini nauyi tsawon shekaru. Maimakon gasa da salami, yanzu akwai tofu tare da shinkafa, broccoli, chives da gasasshen goro. Na dafa abincina da gishirin teku, da turmeric da barkono baƙar fata. Da yamma na ci wani yanki na gurasa mai launin ruwan kasa tare da man kwakwa da chives. In ba haka ba sai na kara shayi tukwane 3 (koren shayi/nettle shayi/ shayin camomile). Tabbas, wannan ita ce ranar farko kawai kuma wannan ba komai bane.

Farkon yana da matukar mahimmanci kuma shine mafarin sabon yanayin wayewa..!!

Amma farkon farawa ne mai mahimmanci, wanda na iya zana kwarin gwiwa da yawa a baya. Wani matsanancin farin ciki ya dawo matakin hayyacina kuma tare da wannan jin dadi, na yi bidiyon, na loda shi a youtube na kwanta, na kammala ranar farko da na detox.

Gobe ​​zan cigaba da shiga diary diary dina ta gaba..!!

Ina sha'awar yadda abubuwa za su ci gaba a cikin 'yan kwanaki masu zuwa, yadda canjin tunani na zai zama sananne kuma, sama da duka, ko zan iya kiyaye wannan kwarin gwiwa, wannan jin daɗin yarda da farin ciki. A wannan ma'ana ina fata kuna son shigarwar littafin diary na farko. Kasance lafiya, farin ciki kuma kuyi rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment