≡ Menu

ruhi | Koyarwar hankalin ku

ruhaniya

A halin yanzu duniya tana canzawa. Tabbas, a ko da yaushe duniya tana canzawa, haka al’amura ke tafiya, amma musamman a ‘yan shekarun da suka gabata, tun daga shekara ta 2012 da sabon yanayin sararin samaniya da ya fara a wancan lokacin, bil’adama ya samu ci gaban ruhi mai dimbin yawa. Wannan lokaci, wanda a ƙarshe zai dawwama na wasu 'yan shekaru, yana nufin cewa mu a matsayinmu na mutane muna samun ci gaba mai yawa a cikin haɓakar tunani da ruhaniya kuma muna zubar da duk tsoffin kayan karmic ɗinmu (al'amarin da za a iya gano shi zuwa ci gaba da ƙaruwa a mitar girgiza). . Saboda wannan dalili, ana iya ganin wannan canji na ruhaniya a matsayin mai zafi sosai. ...

ruhaniya

Har yaushe rayuwa ta wanzu? Shin hakan koyaushe yana faruwa ko rayuwa kawai sakamakon faruwar abubuwan farin ciki ne kawai. Hakanan ana iya amfani da wannan tambaya ga sararin samaniya. Har yaushe duniyarmu ta wanzu, ko ta wanzu, ko kuma ta fito ne daga wani babban tashin hankali? Amma idan abin da ya faru ke nan kafin babban tashin hankali, yana iya kasancewa cewa sararin samaniyarmu ta kasance daga abin da ake kira babu. Kuma abin da game da sararin samaniya? Menene asalin wanzuwar mu, menene wanzuwar sani duka game da shi kuma zai iya kasancewa da gaske cewa duka sararin samaniya shine kawai sakamakon tunani ɗaya? ...

ruhaniya

Kishi matsala ce da ke da yawa a cikin dangantaka da yawa. Kishi yana haifar da wasu matsaloli masu tsanani waɗanda a lokuta da yawa na iya haifar da rabuwar dangantaka. Sau da yawa yakan faru cewa duka abokan tarayya a cikin dangantaka suna shan wahala saboda kishi. Abokin kishi sau da yawa yana fama da halin tilastawa; yana takurawa abokin zamansa sosai kuma yana tsare kansa cikin ƙananan ginin tunani, ginin tunani wanda daga gare shi yake samun wahala mai yawa. Hakazalika, ɗayan yana fama da kishi na abokin tarayya. Yana ƙara ƙwanƙwasa, an hana shi 'yancinsa kuma yana fama da halin pathological na abokin tarayya mai kishi. ...

ruhaniya

Bari a halin yanzu batu ne da mutane da yawa ke mu'amala da shi sosai. Akwai yanayi/masu faruwa/abubuwa daban-daban ko ma mutanen da dole ne ku kyale su don samun damar ci gaba a rayuwa kuma. A gefe guda, yawanci game da gazawar dangantakar da kuke ƙoƙari da dukkan ƙarfin ku don kuɓutar da tsohon abokin tarayya wanda har yanzu kuke ƙauna da dukan zuciyar ku kuma saboda haka ba za ku iya barin ba. A gefe guda kuma, barin barin yana iya komawa ga matattu waɗanda ba za a iya mantawa da su ba. Hakazalika, barin barin kuma yana iya danganta da yanayin wurin aiki ko yanayin rayuwa, yanayin yau da kullun waɗanda ke da damuwa da motsin rai kuma kawai ana jira a fayyace su. ...

ruhaniya

A zamanin yau, ba duka mutane ne suka gaskata da Allah ko wanzuwar allahntaka ba, ikon da ba a san shi ba wanda ya wanzu daga ɓoye kuma ke da alhakin rayuwarmu. Hakazalika, da akwai mutane da yawa da suka gaskata da Allah, amma suna jin cewa sun rabu da shi. Kuna addu'a ga Allah, kuna da yakinin samuwarsa, amma har yanzu kuna jin ya bar ku shi kadai, kuna jin rabuwar Allah. ...

ruhaniya

Kwanan nan mutum ya sake jin cewa a cikin Age na Aquarius na yanzu bil'adama ya fara kawar da ruhinsa daga jiki. Ko a sane ko a cikin rashin sani, mutane da yawa suna fuskantar wannan batu, suna samun kansu a cikin wani tsari na farkawa kuma su koyi raba hankalin su daga jiki ta hanyar autodidactic. Duk da haka, wannan batu yana wakiltar wani babban asiri ga wasu mutane. Ɗaya daga cikin matsalolin da ke faruwa a duniyar yau shi ne cewa ba kawai muna izgili da abubuwan da ba su dace da yanayin duniyarmu ba, amma sau da yawa suna asirce su. ...

ruhaniya

Ƙwararrun sihiri na ɓoye suna kwance a cikin kowane mutum kuma ana iya haɓaka su musamman a ƙarƙashin yanayi na musamman. Ko telekinesis (motsawa ko canza wurin abubuwa ta amfani da hankalin ku), pyrokinesis (haske / sarrafa wuta tare da ikon tunanin ku), aerokinesis (sarrafawa da iska da iska) ko ma levitation (yana iyo tare da taimakon hankalin ku) , Duk waɗannan iyawar za a iya sake kunna su kuma za a iya gano su zuwa ga ƙera yuwuwar yanayin yanayin mu na sani. Sai kawai tare da ikon saninmu da sakamakon tunani, mu mutane muna iya siffanta gaskiyar mu kamar yadda muke so. ...

ruhaniya

Matsalolin motsin rai, wahala da ɓacin rai sune ga alama abokan zama na mutane da yawa a kwanakin nan. Sau da yawa yakan faru cewa kana jin cewa wasu mutane suna cutar da kai akai-akai kuma suna da alhakin wahalarka a rayuwa saboda haka. Ba ku tunanin yadda za ku kawo karshen gaskiyar cewa kuna iya zama alhakin wahalar da kuka sha kuma saboda wannan kuna zargin wasu mutane don matsalolin ku. A ƙarshe, wannan alama ita ce hanya mafi sauƙi don tabbatar da wahalar mutum. ...

ruhaniya

Haske da kauna maganganu ne guda 2 na halitta wadanda ke da mitar girgiza sosai. Haske da ƙauna suna da mahimmanci don haɓakar ɗan adam. Fiye da duka, jin ƙauna yana da mahimmanci ga ɗan adam. Mutumin da bai fuskanci wata ƙauna ba kuma ya girma a cikin yanayin sanyi ko ƙiyayya yana fama da mummunar lalacewa ta hankali da ta jiki. A cikin wannan mahallin akwai kuma gwajin Kaspar Hauser na zalunci wanda aka raba jarirai da iyayensu mata sannan aka ware gaba daya. Manufar ita ce a gano ko akwai yare na asali da mutane za su koya. ...

ruhaniya

A halin yanzu ɗan adam yana cikin wani yanayi na ruɗi na ruhaniya. A cikin wannan mahallin, sabuwar shekarar platonic ta sanar da zamanin da ɗan adam ke samun ci gaba da haɓaka wayewar sa saboda yawan mitar kuzari. Don haka, yanayin duniya na yanzu yana tare da sau da yawa ta hanyar haɓaka mai ƙarfi na nau'ikan ƙarfi daban-daban. Ƙarfafa kuzari wanda hakan ke ƙara haɓaka matakin girgiza kowane ɗan adam. A lokaci guda, waɗannan ƙwaƙƙwaran ƙwanƙwasa suna haifar da gagarumin tsarin sauyi waɗanda za su iya faruwa a cikin kowane ɗan adam. ...