≡ Menu

Al'adu Na Kari | Sanin tushen abubuwan da suka faru a duniya na gaskiya

al'ada

Sa'ad da ranar tsarkakewa ta gabato, ana ja da baya da komowa a sararin sama. Wannan magana ta fito ne daga wani ɗan Indiya na Hopi kuma an ɗauke shi a ƙarshen fim ɗin gwaji na "Koyaanisqatsi". Wannan fim na musamman, wanda kusan babu tattaunawa ko ƴan wasan kwaikwayo, ya kwatanta sa hannun ɗan adam a cikin yanayi da kuma alaƙar rashin ɗabi'a ta rayuwar wayewar tsarin tsarin (ɗan adam a cikin yawa). Bugu da kari, fim din ya ja hankali kan korafe-korafen da ba za su iya zama kan gaba ba, musamman a duniyar yau. ...

al'ada

A cikin duniyar yau, ƙarin mutane suna fara zama masu cin ganyayyaki ko ma masu cin ganyayyaki. Ana ƙara ƙi cin nama, wanda za'a iya danganta shi da sake fasalin tunani na gama kai. A cikin wannan mahallin, mutane da yawa suna samun sabon sani game da abinci mai gina jiki kuma, a sakamakon haka, sun sami sabon fahimtar lafiya. ...

al'ada

Wani lokaci da suka wuce ko kuma 'yan makonni da suka wuce na rubuta wata kasida game da annabci mai shekaru 70 game da malamin ruhaniya na Bulgarian Peter Konstantinov Deunov, wanda kuma ya yi wasu tsinkaya masu ban sha'awa na halin yanzu a lokacinsa. Ya kasance game da gaskiyar cewa ƙasa tana tafiya ta hanyar babban tsari na tsarkakewa, wanda ba kawai ba ...

al'ada

Idan ana maganar wayar salula da wayoyin komai da ruwanka, dole ne in yarda cewa ban taba samun masaniya sosai a wannan fanni ba. Hakanan, ban taɓa samun sha'awa ta musamman ga waɗannan na'urori ba. Tabbas ina da na musamman ...

al'ada

Farkawa ta ruhaniya na wayewar ɗan adam ya zama wanda ba zai iya tsayawa ba a cikin 'yan shekarun nan. A cikin wannan tsari, mutane da yawa suna samun ilimin kai na canza rayuwa kuma, a sakamakon haka, suna fuskantar cikakkiyar daidaita yanayin tunaninsu. Imaninku na asali ko koya/sharadi, imani, ...

al'ada

Shahararren injiniyan lantarki Nikola Tesla ya kasance majagaba na zamaninsa kuma mutane da yawa suna ɗauka a matsayin mafi girma wanda ya ƙirƙira kowane lokaci. A lokacin rayuwarsa ya gano cewa duk abin da ke faruwa ya ƙunshi kuzari da rawar jiki. ...

al'ada

Ba sabon abu ba ne cewa yanayin mu wani lokaci yana hauka. Musamman ma a Jamus, guguwa (squalls), guguwa, ranakun damina, ambaliya da sauran al'amuran yanayi da suka yi kama da wannan na yau da kullun suna isa Jamus shekaru da yawa yanzu, kuma suna ƙara jin daɗi tun daga 2017. Ko da an sami gargaɗin mahaukaciyar guguwa a cikin bara wanda ke da ban mamaki ...

al'ada

A cikin wannan labarin ina magana ne game da wani tsohon annabci na malamin ruhaniya na Bulgarian Peter Konstantinov Deunov, wanda kuma aka sani da sunan Beinsa Douno, wanda jim kadan kafin mutuwarsa a cikin hayyacin ya sami annabci wanda yake a yanzu, a cikin wannan sabon zamani, ya kai fiye da haka. da karin mutane . Wannan annabci game da canji na duniya, game da ci gaba na gaba ɗaya kuma sama da duka game da babban canji, wanda girmansa ya bayyana musamman a halin yanzu. ...

al'ada

Mutane kaɗan ne ke kallon talabijin, kuma saboda kyakkyawan dalili. Duniyar da aka gabatar mana a can, wacce ke kan gaba kuma tana kula da bayyanar, ana ƙara gujewa, tunda mutane kaɗan da kaɗan zasu iya gane abubuwan da suka dace. Ko watsa labarai ne, inda kuka sani a gaba cewa za a sami rahotannin gefe guda (ana wakilta bukatun hukumomin kula da tsarin daban-daban), ...

al'ada

Bayan 'yan shekarun da suka gabata, a ranar 21 ga Disamba, 2012 don zama daidai, an fara babban canji na ruhaniya ko kuma tsalle-tsalle na gaske a cikin farkawa saboda yanayi na musamman na sararin samaniya (keywords: synchronization, Pleiades, galactic pulse), wanda a ƙarshe ya haifar da hakan. a hankali mutane sun sami karuwa a cikin mitar girgizarmu. A cikin wannan mahallin, wannan karuwa a mitar girgiza kuma ya haifar da ci gaba da haɓaka yanayin haɗin kai (wannan cigaban ci gaba yana da nisa daga cikakke kuma ana buƙata. ...