≡ Menu

Abu na musamman da ban sha'awa | Wani sabon ra'ayi na duniya

na musamman

Shekaru da yawa an yi magana game da abin da ake kira lokacin tsarkakewa, watau wani lokaci na musamman da zai kai mu wani lokaci a cikin wannan ko ma shekaru goma masu zuwa kuma ya kamata ya raka wani ɓangare na ɗan adam zuwa sabon zamani. Mutanen da, bi da bi, sun ci gaba da kyau daga hangen nesa-fasahar ra'ayi, suna da ma'anar ganewar tunani sosai kuma suna da alaƙa da sanin Kristi (wani yanayi mai girma na sani wanda ƙauna, jituwa, salama da farin ciki ke nan). , ya kamata "hau" yayin wannan tsarkakewar ", sauran za su rasa jirgin ...

na musamman

Shekaru da yawa, mutane da yawa sun sami kansu a cikin abin da ake kira tsarin canji. Ta yin haka, mu ’yan Adam za mu zama masu hankali gabaɗaya, mu sami damar isa ga namu na farko, mu zama faɗakarwa, mu sami gogewar haƙoranmu, wani lokaci ma mu fuskanci sake fasalin rayuwarmu kuma a hankali amma tabbas za mu fara zama na dindindin a mafi girma. mitar girgiza. ...

na musamman

Kamar yadda aka riga aka ambata a cikin labarin Makamashi na Daily Energy a yau, mu mutane a halin yanzu muna cikin babban tsari na tsarkakewa, wanda, saboda sabon zamanin Aquarius da aka fara da kuma alaƙar mitoci masu shigowa ( ƙimar Galactic pulse da sauran yanayi na musamman), ke da alhakin gaskiyar cewa mun dawo da yanayin ruhunmu mun gano zurfin fahimta cikin rayuwa ...

na musamman

Sakamakon zagayowar shekaru 26.000 wanda tsarin mu na hasken rana yana canza yanayin rawar jiki a kowace shekara 13.000 (shekaru 13.000 na manyan mitoci - shekaru 13.000 na ƙananan mitoci) kuma a sakamakon haka yana da alhakin tada gama gari ko ma faɗuwar barci gaba ɗaya. mutane a halin yanzu suna cikin wani babban lokaci na tashin hankali. Tun daga Disamba 21, 2012 (farkon Zamanin Aquarius), muna cikin farkon lokacin farkawa na shekaru 13.000 kuma tun daga lokacin muna fuskantar sabbin abubuwan fahimta game da farkon mu da duniya akai-akai. ...

na musamman

Kowane mutum ko kowane rai ya kasance a cikin abin da ake kira reincarnation cycle (reincarnation = reincarnation/re-embodiment) tsawon shekaru marasa adadi. Wannan zagayowar juzu'i yana tabbatar da cewa mu mutane an sake haifuwarmu kuma a cikin sabbin jiki, tare da babban burin da muke ci gaba da haɓaka tunani da ruhaniya a cikin kowane cikin jiki da sauransu a nan gaba. ...

na musamman

Tun farkon wanzuwarmu, mu ’yan Adam mun yi tunani game da ainihin abin da zai iya faruwa bayan mutuwa. Alal misali, wasu sun tabbata cewa bayan mutuwa mun shiga wani abu da ake kira babu kuma ba za mu ci gaba da wanzuwa ta kowace hanya ba. A gefe guda kuma, wasu suna ɗauka cewa bayan mutuwa za mu hau zuwa sama da ake tsammani. ...

na musamman

Saboda maganganun halitta na mutum ɗaya (yanayin tunanin mutum), wanda daga abin da namu namu ya taso, mu mutane ba kawai masu tsara makomarmu ba ne (ba lallai ne mu kasance ƙarƙashin kowane makoma ba, amma za mu iya ɗauka a cikin namu). hannunmu kuma), ba kawai masu yin namu gaskiyar ba, amma muna kuma ƙirƙirar bisa ga imaninmu, ...

na musamman

Saboda kasan mu na ruhaniya ko kuma saboda kasancewarmu na tunani, kowane ɗan adam maɗaukakin hali ne na yanayinsa. Don haka, alal misali, muna iya ƙirƙirar rayuwa wanda hakanan ya dace da namu ra'ayoyin. Baya ga haka, mu ’yan Adam ma muna yin tasiri a kan yanayin fahimtar jama’a, ko kuma mafi kyawun faɗi, dangane da balaga na ruhi, ya danganta da matakin wayewar mutum (yawan mutum ya san, alal misali, cewa mutum yana yin aiki da ƙarfi). tasiri mai karfi, ...

na musamman

Kamar yadda na sha ambata a cikin kasidu na, tun daga farkon zamanin Aquarius - wanda kuma ya fara a ranar 21 ga Disamba, 2012 (shekarun rafkana = shekaru na wahayi, bayyanawa, wahayi), ɗan adam ya kasance cikin abin da ake kira tsalle-tsalle cikin ƙima. farkawa . Anan kuma mutum yana son yin magana game da canji zuwa girma na 5, wanda a ƙarshe kuma yana nufin canji zuwa yanayin haɗe-haɗe mafi girma. A sakamakon haka, ɗan adam ya ci gaba da haɓakawa da yawa, ya sake sanin ikon kansa na tunani (ruhi yana mulki a kan kwayoyin halitta - ruhu yana wakiltar tushenmu na farko, shine quintessence na rayuwarmu), a hankali yana zubar da sassan inuwarsa, ya zama mafi ruhaniya, ya dawo. bayyana son zuciyarsa ...

na musamman

A cikin tarihin ɗan adam da ya gabata, mafi yawan masana falsafa, masana kimiyya da masana sufanci sun yi magana game da wanzuwar aljanna da ake zargin. A koyaushe ana yin tambayoyi iri-iri iri-iri. A ƙarshe, menene aljanna gabaɗaya, irin wannan abu zai iya kasancewa da gaske, ko kuma mutum ya kai aljanna, idan ma, sai bayan mutuwa ta faru. To, a wannan lokaci ya kamata a ce cewa mutuwa m ba ta wanzu a cikin nau'i a cikin abin da muka saba tunanin shi, shi ne yafi sauyin mita, wani canji a cikin sabuwar / tsohon duniya, wanda ko da yake daga. ...