≡ Menu

Abu na musamman da ban sha'awa | Wani sabon ra'ayi na duniya

na musamman

Reincarnation wani bangare ne na rayuwar mutum. Zagayowar reincarnation yana tabbatar da cewa mu ’yan Adam mun sake zama cikin jiki akai-akai sama da dubban shekaru a cikin sabbin jikin don mu sami damar sake fuskantar wasan duality. An sake haifuwar mu, muna fafutukar tabbatar da tsarin ruhin mu, haɓaka tunani/jiki/jiki, samun sabbin ra'ayoyi da maimaita wannan sake zagayowar. Za ku iya kawo karshen wannan zagayowar ne kawai ta hanyar haɓaka kanku matuƙar hankali/hankali ko ta ƙara yawan girgizar ku ta yadda ku da kanku za ku ɗauka cikakken haske/tabbatacciyar yanayi (aiki daga ainihin kai). ...

na musamman

Hankali shine kayan aiki mafi ƙarfi da kowane ɗan adam zai iya bayyana ra'ayinsa. Muna iya siffanta namu gaskiyar yadda muke so tare da taimakon hankali. Saboda ginshiƙin ƙirƙira namu, za mu iya ɗaukar makomarmu a hannunmu mu tsara rayuwa bisa ga ra'ayoyinmu. Wannan yanayin yana yiwuwa ne saboda tunaninmu. A cikin wannan mahallin, tunani yana wakiltar tushen tunaninmu, gaba ɗaya wanzuwarmu ta samo asali ne daga gare su, hatta dukkan halittu gabaɗaya a ƙarshe magana ce ta hankali kawai. Wannan magana ta hankali tana ƙarƙashin canje-canje akai-akai. ...

na musamman

Ruhinmu ya kasance a cikin sake zagayowar rayuwa da mutuwa tsawon dubban shekaru. Wannan sake zagayowar kuma sake zagayowar reincarnation ake kira, wani zagaye ne mai girma wanda daga karshe ya sanya mu cikin wani matakin kuzari bisa matakin ci gabanmu na duniya bayan mutuwa. A yin haka, muna koyan sabbin ra'ayoyi kai tsaye daga rayuwa zuwa rayuwa, muna ci gaba da haɓaka kanmu, mu faɗaɗa saninmu, warware rikice-rikicen karmic da ci gaba a cikin tsarin sake reincarnation. A cikin wannan mahallin, kowane mutum yana da tsarin ruhin da aka riga aka gina wanda ke buƙatar sake cikawa a rayuwa. ...

na musamman

Astral balaguron ko abubuwan da ba a cikin jiki (OBE) yawanci ana fahimtar ma'anar barin jikin mutum da gangan. A lokacin da ba na jiki ba, ruhun kanku yana ware kansa daga jiki, wanda ke ba ku damar sake samun rayuwa ta fuskar da ba ta da wani abu. Rashin kwarewar jiki a ƙarshe yana haifar da mu gano kanmu a cikin wani nau'i na sani mai tsabta, mutum ba shi da alaka da sararin samaniya da lokaci kuma a sakamakon haka yana iya tafiya a cikin dukan duniya. Abin da ke musamman a cikin wannan mahallin shine yanayin ku wanda ba na jiki ba, wanda kuke fuskanta a lokacin da ba ku da kwarewa a jiki. ...

na musamman

A halin yanzu ɗan adam yana cikin abin da ake kira hawan sama zuwa haske. Sau da yawa sau da yawa ana magana a cikin nau'i na biyar a nan (girma na 5 ba yana nufin wuri a cikin kansa ba, amma matsayi mafi girma na hankali wanda tunani / motsin rai masu jituwa da lumana suka sami wurinsu), watau babban canji , wanda a ƙarshe. yana kaiwa ga gaskiyar cewa kowane mutum ya narkar da tsarin girman kansa kuma daga baya ya dawo da haɗin kai mai ƙarfi. A cikin wannan mahallin, wannan kuma wani tsari ne mai girma wanda ya fara faruwa akan dukkan matakan rayuwa kuma na biyu saboda duka. yanayi na musamman cosmic, ba zai iya tsayawa ba. Wannan adadi yana tsalle cikin farkawa, wanda a ƙarshen rana yana barin mu mutane mu tashi mu zama mutane da yawa, cikakkiyar masaniya (watau mutanen da suka zubar da sassan inuwarsu/ego sa'an nan kuma suka shigar da kansu allahntaka, al'amuran ruhaniyarsu kuma) ana magana da su. kamar yadda hasken jiki tsari .  ...

na musamman

A cikin zurfafa, kowane ɗan adam ya ƙunshi jihohi masu ƙarfi ne kawai, waɗanda kuma suna girgiza a mitoci. Halin wayewar mutum a halin yanzu yana da mitar girgizawar mutum gaba ɗaya. Wannan mitar girgiza tana canzawa kusan kowace daƙiƙa, ana samun karuwa ko raguwa akai-akai. A ƙarshe, waɗannan canje-canje a mitar motsin mutum suna faruwa ne saboda ruhin mutum. Ainihin hankali yana nufin hulɗar mai hankali da tunani. ...

na musamman

Muna ta ƙara jin labarin guda kwanan nan Juyawa zuwa girma na 5, wanda ya kamata ya tafi tare da cikakken rushewar abin da ake kira 3 girma. Wannan canjin ya kamata a ƙarshe ya haifar da gaskiyar cewa kowane mutum ya watsar da ɗabi'a mai girma 3 don haka ya sami damar haifar da kyakkyawan yanayi. Duk da haka, wasu mutane suna groping a cikin duhu, akai-akai fuskantar da rushewar 3 girma, amma ba su san ainihin abin da shi ne duk game da. ...

na musamman

An ambaci zamanin zinare sau da yawa a cikin rubuce-rubucen da suka gabata daban-daban + rubuce-rubuce kuma yana nufin zamanin da zaman lafiya na duniya, adalci na kuɗi da kuma, sama da duka, girmama mutunta 'yan adam, dabbobi da yanayi za su kasance. Lokaci ne da ’yan Adam suka cika nasu ƙasa kuma, a sakamakon haka, suna rayuwa cikin jituwa da yanayi. Sabuwar Zagayowar Ƙwararrun Ƙwararru (Disamba 21, 2012 - Farkon shekara 13.000 "Farkawa - Babban Halin Hankali" - Galactic PulseAn kafa a cikin wannan mahallin farkon farkon wannan lokaci (akwai yanayi / alamun canji da suka fara kafin hakan) kuma ya ba da sanarwar sauyi mai tasowa a duniya, wanda da farko ana iya gani akan dukkan matakan rayuwa. ...

na musamman

Samun cikakkiyar fayyace tunani babban ƙoƙari ne wanda ke buƙatar babban adadin sharuɗɗa don cikawa. Hanyar cimma wannan burin yawanci tana da dutse sosai, amma jin tsabtar tunani yana da kyau marar misaltuwa. Hankalin ku ya kai sabon girma, yanayin wayewar ku yana ƙarfafawa kuma tunanin tunani, cututtuka na tunani da na jiki / abubuwan toshewa sun narke gaba ɗaya. ...

na musamman

Shekaru da yawa, fahimtar haɗin gwiwar bil'adama ya ci gaba da haɓakawa akai-akai. Complex cosmic matakai kai ga gaskiyar cewa mitar girgiza na kowane mutum guda yana karuwa sosai, wanda hakan yana haifar da ci gaba mai girma na ruhaniya. Wannan tsari, wanda a cikin wannan mahallin kuma za'a iya kwatanta shi azaman tsalle-tsalle na ƙididdigewa zuwa farkawa, a ƙarshe ya zama dole don a iya canza yanayin ruɗani na duniya don mafi kyau. Saboda haka, mutane da yawa suna tadawa da mu'amala da tsarin rayuwa maras ma'ana. [ci gaba da karatu...]