≡ Menu
lissafi

Sacred Geometry, wanda kuma aka sani da Hermetic Geometry, yana ma'amala da mahimman ƙa'idodin wanzuwar mu. Saboda kasancewar mu na dualitarian, jihohin polaritarian koyaushe suna wanzu. Ko namiji - mace, zafi - sanyi, babba - ƙananan, tsarin dualitarian ana iya samuwa a ko'ina. Sabili da haka, ban da rashin ƙarfi, akwai kuma dabara. Geometry mai tsarki yana ma'amala da wannan da dabara. Duk rayuwa ta dogara ne akan waɗannan tsattsauran ra'ayi na geometric.A cikin wannan mahallin, akwai nau'ikan siffofi na geometric daban-daban, kamar su rabon zinariya, daskararrun platonic, torus, Metatron's Cube ko Flower of Life. Duk waɗannan sifofi masu tsarki na geometric ana samun su a tsawon rayuwa kuma suna wakiltar kasancewar Ubangiji ko'ina.

Menene ainihin furen rayuwa?

Geometry Mai Tsarki Menene Furen RayuwaFuren rayuwa, wanda ya ƙunshi da'irori 19 masu alaƙa, ɗaya ne daga cikin tsoffin alamomin wannan duniyar kuma yana bayyana a cikin al'adu da yawa. Alama ce ta kariya kuma tana tsaye ga rashin iyaka na kasancewa, ga tsarin sararin samaniya da kuma rayuwa mai maimaitawa ko dawwama (Kasancewar mu ta ruhaniya yana da hali marar mutuwa a cikin wannan mahallin). Ya samo asali daga tsattsarkan lissafi kuma yana wakiltar "NI" (Ni = kasancewar allahntaka, tun da mutum shine mahaliccin kansa na yanzu). An samo mafi dadewa na wakilcin furen rayuwa a Masar akan ginshiƙan haikalin Abydos kuma an ƙiyasta kusan shekaru 5000 a cikin kamala.

Ƙarshen halitta

Da'irori da furanni a cikin furen rayuwa suna gudana cikin juna kuma ana iya siffanta su da iyaka. A gefe guda, wannan saboda tsattsarkan tsarin geometric suna wakiltar sifar rayuwa mara iyaka kuma wannan ainihin magana ce ta rashin iyaka. Zurfafa cikin harsashi na kayan, jihohi masu kuzari ne kawai ke wanzu, wanda kuma ke girgiza a mitoci guda ɗaya. Waɗannan jahohi masu ƙarfi ba su da lokaci, sun wanzu kuma za su wanzu har abada. Ana gani ta wannan hanyar, duk abin da ke wanzuwa ya ƙunshi furen rayuwa, ko kuma a maimakon ka'idodin da furen rayuwa ke ciki. Duk abin da ke cikin rayuwa yana ƙoƙari zuwa ga wannan tsari na kamala, saboda duk abin da ke cikin rayuwa, ko atom, mutane ko ma yanayi, suna ƙoƙari don daidaitawa, don daidaitawa, daidaitattun jihohi (Ka'idar jituwa ko daidaituwa).

Hoton sel na farko 8

tauraro tetrahedronTa hanyar hangen nesa, tsari mai kuzari na sel na farko na farko 8 suna wakiltar siffar furen rayuwa. Ma'anar zama cikin jiki tana adana cikin waɗannan sel na farko, waɗanda kowane ɗan adam yake da shi. Duk iyawa, iyawa da ayyukan jiki sun samo asali ne a cikin waɗannan sel kuma suna cikin ainihin su. XNUMXoyayyen ilimi yana kwance a cikin kowane mutum, ƙwararriyar yuwuwar da ke tattare da zurfi a cikin harsashi na abu kuma yana jiran sake ganowa/rayuwa. Hakanan tetrahedron da furen rayuwa suna nunawa a cikin hasken jikin mu (haske / ƙarfin rawar jiki / haske mai ƙarfi / babban mitar / ji mai kyau).

Kowane ɗan adam yana da jikin haske da dabara

Kowane mai rai ya ƙunshi a ƙarshe na keɓanta na jihohi masu kuzari zalla. Bayan facade na zahiri, wanda mu ’yan adam muke kiran kwayoyin halitta cikin kuskure, yanar gizo ce ta kuzari mara iyaka. Tushen da aka ba da siffa ta ruhu mai hankali. Dukkanmu muna da damar dindindin ga wannan tsarin. Kowace rana, a kowane lokaci, muna hulɗa tare da wannan tsarin makamashi, tun da yake a ƙarshe duk abin da ke samuwa an yi shi da makamashi. Jikin ɗan adam, kalmomi, tunani, ayyuka, gabaɗayan gaskiyar mai rai a ƙarshe ya ƙunshi sifofi masu ƙarfi, waɗanda kuma ana iya canza su tare da taimakon saninmu. Idan ba tare da wannan tushen abin duniya ba, rayuwa ba za ta yiwu ba. Amma halitta ta musamman ce kuma an tsara ta ta yadda ba za ta gushe ba. Rayuwa ta kasance koyaushe kuma cikin sa'a koyaushe zata kasance.

Wannan tsari na asali mai kuzari ba zai taba tarwatsewa ba, kuma daidai yake da tunaninmu (zaku iya tunanin abin da kuke so ba tare da tunaninku ya ɓace ko ya narke cikin "iska") ba. Daidai daidai yake da hasken jikin mu, Merkaba. Kowane mutum yana da jiki mai haske wanda zai iya faɗaɗa zuwa wani ƙayyadaddun girman ya danganta da matakin haɓakar ɗabi'a, tunani da ruhaniya. Wannan jikin yana girma kuma yana bunƙasa musamman ta hanyar tunani mai kyau da motsin rai ko ta manyan mitoci waɗanda kuke ɗaukar kanku. Idan kun sami damar haɓaka ingantaccen bakan tunani na tunani a cikin wannan mahallin, wanda hakan yana haifar da tabbataccen gaskiya gabaɗaya, to wannan a ƙarshe yana haifar da hasken jikin ku ya zama cikakke. Don haka yana da kyau mu ci gaba da karfafa Merkabah da soyayya da godiya da kuma yarda da juna. Ta hanyar aiwatar da waɗannan kyawawan dabi'u, ba kawai inganta ingancin rayuwarmu ba, har ma muna ƙarfafa namu tsarin mulki na zahiri da na tunani. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment