≡ Menu

Saboda maganganun halitta na mutum ɗaya (yanayin tunanin mutum), wanda daga abin da namu namu ya taso, mu mutane ba kawai masu tsara makomarmu ba ne (ba lallai ne mu kasance ƙarƙashin kowane makoma ba, amma za mu iya ɗauka a cikin namu). hannunmu kuma), ba kawai masu yin namu gaskiyar ba, amma muna kuma ƙirƙirar bisa ga imaninmu, Imani da ra'ayoyin duniya gaba ɗaya gaskiyarmu ta musamman.

Ma'anar rayuwar ku ɗaya - gaskiyar ku

Rayuwa kuma bari rayuwaDon haka babu gaskiyar duniya, amma kowane mutum yana ƙirƙirar nasa gaskiyar. Hakazalika, kowane mutum ya ƙirƙiri nasa cikakkiyar gaskiyar daidaikun mutane, yana da imani, da yakini da ra'ayi kan rayuwa. A ƙarshe, zaku iya ƙara wannan ƙa'idar kuma ku yi amfani da ita ga ma'anar rayuwa. Ainihin, babu wata ma’anar rayuwa ta gaba ɗaya ko ma’ana, amma kowane mutum yana yanke shawara da kansa menene ma’anarsa ta rayuwa. Ba za ku iya bayyana ma'anar rayuwa da za ku sake ganowa da kanku ba, amma ku danganta ta da kanku kawai. Alal misali, idan manufar mutum a rayuwa ita ce renon iyali kuma ya hayayyafa, to wannan zai zama manufarsa kawai a rayuwarsa (maƙasudin da ya ba rayuwarsa). Tabbas, ba zai iya haɗa wannan ma'anar ba kuma ya yi magana ga dukan sauran mutane, domin kowane mutum yana da ra'ayi daban-daban game da rayuwa kuma yana haifar da ma'anarsa gaba ɗaya. Haka gaskiya take. Alal misali, idan mutum ya yarda cewa su ne mahaliccin nasu gaskiyar, mahaliccin nasu yanayin, to kuma wannan shine kawai imaninsu, imani, ko gaskiyar mutum.

Babu gaskiyar duniya, kamar yadda babu gaskiya ta duniya. Mu ’yan Adam muna ƙirƙirar gaskiyar mu gaba ɗaya don haka muna kallon rayuwa ta mahangar mabanbanta kwata-kwata (kowane mutum yana ganin duniya da idanu dabam-dabam - duniya ba haka take ba, amma yadda kuke) ..!!

Haka nan kuma zai iya ba da cikakken bayani game da wannan imani ko ma ya yi magana ga wasu mutane / danganta ta da sauran mutane (sannan kuma kadan zai iya tilasta ra'ayinsa ga wasu). Mu mutane duka muna da ra'ayoyin mu gaba ɗaya game da rayuwa kuma muna ƙirƙirar imani, imani da ra'ayin duniya, wanda hakan ke wakiltar wani ɓangare na tunaninmu kawai. Don haka, a duniyar yau ya kamata mu mutunta tunani/gaskiyar mutane mu jure su maimakon yi musu izgili ko ma tilasta wa namu ra’ayin kan wasu mutane (rayu mu bar rayuwa).

A duniyar yau, wasu mutane sukan tilasta wa wasu mutane ra’ayinsu, kamar yadda wasu ba za su iya mutuntawa da kuma jure wa ra’ayin wasu ko ma tunaninsu ba. Maimakon haka, ra'ayin mutum, ra'ayinsa, ana kallonsa a matsayin cikakkiyar gaskiya, wanda sau da yawa yakan haifar da rikici iri-iri..!!

A gefe guda kuma, bai kamata mu yarda da wasu ra'ayoyi ko kuma gaskiyar wasu ba kawai, a maimakon haka, ya kamata mu sake magance kowane abu, mu tambayi kome a cikin hanyar lumana kuma, bisa ga wannan, mu ci gaba da kasancewa gaba ɗaya na mutum ɗaya kuma mu kasance masu zaman kansu. iya kula da kallon duniya kyauta. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa. 🙂

Leave a Comment