≡ Menu
abinci

A cikin duniyar yau, rashin lafiya akai-akai yana da kyau. Mu ’yan Adam mun saba da shi kuma mun ɗauka cewa ba za a iya yin wani abu game da wannan yanayin ba. Idan ba ƴan matakan kariya ba, za a iya kamuwa da wasu cututtuka cikin rashin tausayi. Cututtuka irin su kansar suna shafar wasu mutane gaba ɗaya ba tare da izini ba kuma babu wani abin da za a iya yi don canza hakan. Amma a ƙarshen rana ya dubi gaba ɗaya daban. Kowanne cuta yana warkewa, KOWANE! Don cimma wannan, akwai abubuwa da yawa waɗanda dole ne a cika su. A gefe guda, dole ne mu gudanar da mayar da ma'auni na ciki, watau ƙirƙirar gaskiyar da muke gamsuwa, jituwa da kwanciyar hankali. Abu na gaba tabbas yana da alaƙa da wannan, wato babban rawar jiki, abinci na halitta.

Matasa na har abada da lafiya

Matasa na har abadaA cikin wannan mahallin, gaba dayan kasancewarmu (gaskiya, yanayin wayewa, jiki, da sauransu) yana girgiza a mitar da ta dace. Mafi girman mitar, mafi inganci wannan yana da lafiyar kanmu. Rage mitar mu bi da bi yana lalata lafiyar kanmu kuma yana gurɓata kuzarin jikin mu. Saboda wannan dalili, babban burin shine a gane yanayin yanayin girgiza mai ci gaba. Don cimma wannan, cin abinci na halitta yana da mahimmanci. Wannan ya haɗa da ciyar da abinci wanda mitar girgiza ya yi yawa. Kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, legumes, mai na halitta, ruwa na halitta / kuzari da duk abincin da ba a kula da shi ba kuma sabo ne an haɗa su anan. Abincin da aka yi da sinadarai, ƙãre kayayyakin, abinci mai sauri, kayan dabba, abubuwan sha mai laushi da co. Bi da bi, a asali suna da ƙananan mitar girgiza don haka suna da matukar illa ga ci gaban ruhunmu. Suna rage mitar motsin namu, suna cutar da yanayin tunaninmu kuma suna gajimare yanayin wayewar mu. Idan kun sami damar cin abinci ta dabi'a akan dogon lokaci, zai haɓaka yanayin tunanin ku sosai.

Cin abinci na halitta yana iya yin abubuwan al'ajabi, yana tsabtace tunaninmu kuma yana ƙarfafa kamannin mu na waje..!!

Za ka zama mafi raye, mafi kuzari, mafi m, samun karin makamashi rayuwa da kuma iya tunani sosai a fili. A lokaci guda, abinci na halitta kuma yana canza kamannin ku na waje a cikin dogon lokaci. Gabaɗaya, kun bayyana mahimmancin dacewa, ƙarin kuzari da ƙarami.

Mafi girman yanayin hankalin ku yana girgiza, mafi kyawun tunaninmu, tunaninmu da ƙarshe gaba ɗaya rayuwarmu ta zama ..!!

Yana da ma yiwuwa a juyar da tsarin tsufa na gaba ɗaya zuwa takamaiman shekarun da suka dace. Amma wannan kuma ya ci gaba a cikin hanyar - "ƙware a cikin jiki“. To, a ƙarshe za ku iya yaƙar kowace cuta da kyau tare da abinci na halitta / alkaline. Babu wata cuta da za ta iya tasowa, balle a wanzu, a cikin yanayin sel mai wadatar alkaline da iskar oxygen. Yanayin tantanin ku yana cikin ma'auni (babu acidification da dai sauransu) kuma kusan babu wani abu da ke tsaye a hanyar lafiya ta har abada.

Leave a Comment