≡ Menu
ibadar dare

Duk abin da ke wanzuwa yana da yanayin mitar mutum ɗaya, watau mutum kuma yana iya yin magana game da radiation na musamman, wanda kowane ɗan adam ke gane shi, ya danganta da yanayin mitar kansa (yanayin sani, fahimta, da sauransu). Wurare, abubuwa, wuraren namu, yanayi ko ma kowace rana suma suna da yanayin mitar mutum ɗaya. Hakanan za'a iya amfani da iri ɗaya zuwa lokutan rana, waɗanda kuma suna da daidaitaccen yanayi na asali.

Ƙirƙiri kyakkyawan tushe don safiya mai zuwa

ibadar dareDangane da haka, yanayin dare ya bambanta da yanayin safiya. A cikin wannan mahallin, ni da kaina ina son duka "lokutan yini" sosai, koda kuwa dole ne in yarda cewa dare na musamman yana da wani abu na shakatawa a gare ni, a, wani lokacin ma wani abu mai ban mamaki game da shi. Tabbas, dare yana wakiltar madaidaicin sanda ga sauran rana (haske / duhu - dokar polarity) kuma yana da kyau don janyewa, shakatawa, sake cajin batir ɗin ku, mika wuya ga kwanciyar hankali kuma, idan ya cancanta, tunanin kai. Duk da haka, maraice ko dare ba koyaushe ake amfani da wannan ba. Maimakon haka, sau da yawa yakan faru a duniyar yau cewa muna mai da hankali kan yanayin rayuwa mara daidaituwa (rashin fahimtar tunani) da dare ko ma kafin mu kwanta. Maimakon jin daɗin lokacin, kasancewa a cikin "yanzu" ko yiwuwar yin la'akari da abubuwa masu kyau na ranar ko ma na rayuwarmu, za mu iya kasancewa cikin damuwa. Muna iya jin tsoron ranar da ke gaba (saboda ayyuka marasa daɗi ko wasu ƙalubale), tsoron cewa wani abu zai faru da mu, ko kuma mugayen abubuwa za su faru da mu saboda wani yanayi na ɓarna na ɗan lokaci. Hakazalika, an mayar da hankalin mutum zuwa ga rashi maimakon wadata. A ƙarshen rana, duk da haka, wannan na iya lalata ingancin barcinmu kuma ya kafa hanyar fuskantar safiya da ba ta son mu. Amma kamar yadda aka riga aka ambata a cikin labarin: "Ikon maraice na yau da kullun' ya bayyana, hankalinmu yana karɓar karɓa sosai, musamman da safe da kuma daddare (kafin mu kwanta) kuma daga baya yana da sauƙin shiryawa fiye da yadda aka saba. Saboda haka, idan muna da hali mara kyau da daddare ko kafin mu kwanta (ko da ƴan sa'o'i kafin), mu rasa kanmu cikin damuwa da tsoro, i, har ma mun ba da kai ga yanayi / jahohin da ba su dace ba tukuna, to wannan ba shi da fa'ida ba kawai ba. kawai yana shimfiɗa harsashi don barci mai ban sha'awa, amma kuma don farawa mai ban sha'awa har zuwa ranar (wanda ya kamata barci ya yi amfani da farfadowa na kanmu da ci gaban ruhaniya).

Za ku zama gobe abin da kuke tunani a yau. -Buda..!!

Tunda wuraren namu kuma suna da mitar mutum ɗaya / haske, rikice-rikicen da ya dace, wanda da farko ya sa radiation ya zama mai ban sha'awa kuma abu na biyu yana ba mu mummunan ji, yana iya ba da gudummawa ga mummunan yanayi ko ma hargitsi na tunani (wanda ke haifar da hargitsi ko ma wuraren da ba su da tsabta). ko da yaushe yana nuna namu rikice-rikice na ciki yanayi - muna canja wurin duniyarmu ta ciki zuwa duniyar waje). Saboda wannan dalili, ɗaukar al'adar hutu na dare na iya zama da ƙarfi sosai. Misali, zaku iya yin zuzzurfan tunani rabin sa'a/sa'a kafin ku kwanta barci, ko kuma kuna iya tunawa da duk kyawawan abubuwan da kuka samu a rayuwarku, ko ma wannan ranar. A gefe guda, kuna iya magance burin ku (mafarki) kuma kuyi tunanin yadda zaku iya kawo bayyanar su a cikin kwanaki masu zuwa. In ba haka ba, yana da kyau a sami cikakken kwanciyar hankali da yamma. Misali, zaku iya shiga yanayi ko waje kuma ku saurari yanayin maraice. A ƙarshe, akwai yuwuwar ƙididdiga waɗanda za ku iya amfani da su. Yayin da na zagaya waje kaɗan da wuri, na gane yadda jin daɗi da annashuwa za ku iya fahimtar daren kuma, sama da duka, yadda wannan jin yake da fa'ida. To, a ƙarshe yana iya ba da ƙarfi sosai idan muka ɗauki wani al'ada ta musamman na dare ko kuma idan muna jin daɗin lokutan kafin mu kwanta.

Kowace safiya ana sake haifuwarmu. Abin da muke yi a yau ya fi muhimmanci. -Buda..!!

Kuma maimakon mu kalli rana mai zuwa sosai, muna iya ganin ta a matsayin sabuwar dama. Damar ba rayuwarmu sabon haske, domin kowace sabuwar rana muna da damar da ba ta da iyaka kuma za mu iya (aƙalla idan ba mu gamsu da rayuwarmu ta yanzu) ta kafa tushen sabuwar rayuwa. To, a ƙarshe amma ba kalla ba, ya kamata mu ma mu tuna da abu ɗaya, tunani ko jin da muke yin barci da shi koyaushe yana fuskantar “ƙarfafawa” da kuma bayyananniyar bayyanawa a cikin tunaninmu. Saboda haka, mutane da yawa sukan tashi da irin wannan tunanin (tunanin) da suka yi barci da shi. A cikin wannan ma'ana zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Ina godiya ga kowane tallafi 🙂 

Leave a Comment