≡ Menu

Duniya ta kasance tana canzawa na ɗan lokaci. Babban ci gaba na ruhaniya da na ruhi yana faruwa, wanda a ƙarshe zai haifar da sabon yanayin duniya gaba ɗaya. A cikin wannan mahallin, ma'auni na mulki ya tayar da hankali shekaru dubbai da suka wuce, amma yanzu lokaci ya fara wayewa wanda wannan rashin daidaituwa zai ɓace a hankali amma tabbas. Dangane da haka, a halin yanzu muna fuskantar wani lokaci wanda farkawa ta ruhaniya na bil'adama ke ɗaukar mafi girma fiye da kowane lokaci. Ana gani ta wannan hanyar, babban haɓakar kuzari yana faruwa kuma ɗan adam yana cikin aiwatar da 'yantar da kansa daga kamannin matrix ɗin wucin gadi.

Mayafin yana ƙara yin siriri

Mayafin yana ƙara yin siririA cikin wannan mahallin, matrix ba wuri ba ne ko girma a cikin kanta, amma a maimakon haka duniyar yaudara ce wacce aka gina ta musamman don kiyaye tunaninmu. Tsari ne da ya ginu bisa ruɗi, ɓarna, ƙarya, kisan kai, makirci da fasaha (tsari mai ƙarfi) wanda aka tsara ko ya daidaita mu ta hanyar da, da farko, da wuya mu lura da wannan bayyanar, na biyu, muna kare shi. kuma na uku, ma har yanzu goyon baya. Ga mutane da yawa, wannan duniyar yaudara ta riga ta zama al'ada tun daga tushe; ba su san wani abu ba kuma suna tunanin cewa komai na wannan duniyar daidai ne. Idan aka zo ga wannan, mafi yawan mutane ba su taba yin kokwanton tsarin da ake da shi ba, balle a ce sun yi tambaya. Mutane sun yi tunanin cewa duniya haka take kuma yaƙe-yaƙe ba za su iya gujewa ba ko ma da muhimmanci, cewa a wasu lokuta ba za su yuwu ba don tsaro da kwanciyar hankalin mutanenmu. Hakazalika, an yi zaton cewa an shirya kai hare-haren ta'addanci irin na ranar 11 ga watan Satumba da ake zargin 'yan ta'adda ne. Ga mutane da yawa da wuya gwamnatoci su kasance a bayansu kuma a ƙarshe su cimma burinsu na siyasa da tattalin arziki da irin waɗannan hare-hare.

Saboda sabon Age of Aquarius da haɗin gwiwar haɓaka fahimtar gama gari, mutane kaɗan da kaɗan suna yaudarar wasu kafofin watsa labarai da hukumomin siyasa..!!

Mutane kusan basu taba tambayar komai ba. Mutane sun amince da kafofin watsa labarai kawai, sun ba su makauniyar amana kuma sun yarda da duk abin da ke cikin jaridu ko ma yada a talabijin.

Kafofin watsa labarai masu aiki tare - kariyar tsarin da ke akwai

Bayyanar duniyar ruɗi"Ayyukan rigakafi suna da kyau a gare mu kuma ana buƙatar su don hana wasu cututtuka" - don haka a yi muku alurar riga kafi, "cututtuka irin su ciwon daji ko ma Alzheimer's ba su warkewa ba" - don haka ka yi murabus da kanka ga abin da ake tsammani, "fluoride da aka kara a cikin ruwan sha shi ne cikakken. ba cutarwa ba, a gaskiya ma yana da mahimmanci ga lafiyar mu" - don haka kun yarda da wannan, "Chemtrails shine ka'idar makirci mai tsafta kuma masu ra'ayin makirci sune wawaye ko masu ra'ayin dama" - don haka ku yi imani da wannan kuma kuyi dariya ta atomatik ga mutanen da aka sanar da su game da shi. , "Karfin kuzarin banza ne kuma Nikola Tesla ya kasance mahaukaci", - kun ba da izinin ɗaukar shakku a cikin ku, "Harin ta'addanci yawanci mutane ne daga ƙasashen Gabas mai Nisa waɗanda koyaushe suna ɗaukar / barin ID tare da su", - don haka ku yi imani da hakan kuma ku halatta ƙiyayya da tsoron wasu mutane a cikin zuciyar ku, "abincin halitta ko ma cin ganyayyaki ba shi da lafiya, kuna buƙatar nama don samun lafiya" - don haka ku ci gaba da cin nama da ba'a ga masu cin ganyayyaki, "aspartame da sauran sinadarai. Additives a cikin Sweets da Co. za a iya cinye shi lafiya” - ana iya sake yaudarar ku.

Kasancewar kafafen yada labarai namu suna yada farfaganda da yawa, wani lokacin ma har da farfaganda na yaki, suna gabatar mana da hujjojin karya da rashin kirguwa, ba wani sirri bane ga mutane da yawa..!!

Ainihin za ku iya ci gaba kamar haka har abada. Ga mutane da yawa, abin da ake yadawa a jaridu ko ma a talabijin shine doka. Ba ka tambayar abin da aka gaya maka, kawai ka bi shi (labarai…?!). Hakazalika, ba a yi tambaya game da tarihin ’yan Adam da suka shige ba, yaƙe-yaƙe biyu na duniya ko kuma tilasta wasu dokoki da ke da shakka.

Abin da za mu iya tsammani a cikin watanni masu zuwa

Amma a hankali a hankali wannan lokaci yana zuwa ƙarshe, saboda saboda shekarun bayanan da ake ciki yanzu, haɗin kai da duk duniya ta hanyar Intanet, gaskiya da mahimman bayanai suna yaduwa cikin sauri. Idan aka gano sabani a wani wuri, ana iya aika wannan bayanin a duniya cikin kankanin lokaci. Saboda wannan dalili, Intanet ya zama muhimmiyar mahimmanci kuma mai mahimmanci a yau. Godiya ga Intanet, mutane da yawa suna hulɗa da waɗannan abubuwan ban sha'awa, suna samun kallon bayan al'amuran kuma sun sake fahimtar cewa kafofin watsa labaru na tsarinmu sun daidaita gaba ɗaya. Bayan duk cibiyoyin watsa labarai akwai mutane daban-daban waɗanda ke wakiltar muradun masana'antu, tattalin arziki da siyasa ta hanyar hukumomin watsa labarai. Jaridanmu ba ta wata hanya ta 'yan jarida ba ce, sai dai 'yan jarida ne kawai ke da alhakin kare tsarin da ke tauye hankali. Don haka jaridu ba za su ƙara wanzuwa a cikin wannan tsari na dogon lokaci ba. Alkaluman tallace-tallace suna faduwa, mutane kaɗan ne ke kallon talabijin kuma mutane da yawa suna samun bayanansu daga wasu hanyoyin daban. Lokacin rashin daidaituwar iko yana ƙarewa a hankali. A cikin wannan mahallin, halin haɗin kai na sani a halin yanzu yana tasowa cikin sauri. Mutane da yawa suna gani ta hanyar wasannin geopolitical - hanyoyin da ke da kuzarin da tsarin ya kirkira, suna sake ma'amala da yuwuwar tunanin nasu kuma suna samun ƙarfi fiye da kowane lokaci saboda wannan. A halin yanzu, mutane da yawa sun "farka" cewa ya zama da wahala ga gwamnatoci ko hukumomi / iyalai / kungiyoyi masu kula da gwamnati su iya ci gaba da wasanninsu ba tare da an gane su ba.

Karshen masu kudi ya kusa kuma lokacinsu ya kusa kurewa. Don haka ya zama wani ɗan lokaci kaɗan kafin a fallasa gine-ginen ƙarya da yawa kuma a yi juyin juya hali. Maimaita tunanin dan Adam ba zai iya tsayawa ba..!!

Mutanen dai sun zama babbar barazana ga masu hannu da shuni, shi ya sa za a yi tashe-tashen hankula a watanni masu zuwa. Abubuwa da yawa za su faru a wannan shekara, wanda galibi ana gani a matsayin wata muhimmiyar shekara. Don haka a ranar 23 ga Satumba, 2017, wani yanayi na musamman na sararin samaniya zai isa gare mu 'yan adam wanda tabbas zai ɗaga yanayin fahimtar juna zuwa wani sabon matakin, ko kuma yaɗuwar "tsarin farkawa" yakan faru a irin waɗannan kwanaki - Zan kuma rubuta labarin kan wannan. a cikin 'yan kwanaki masu zuwa. To, a ƙarshe abin da zan iya faɗi shi ne cewa ɗan adam a halin yanzu yana kan hanyar samun ƴanci gaba ɗaya. Abubuwa da yawa za su faru nan gaba kadan kuma za mu iya sa ran lokaci mai zuwa da kuma sa ido ga wannan gagarumin ci gaban gama gari. Lallai lokaci ne na farkawa. Da wannan a zuciya, zauna lafiya, farin ciki da rayuwa cikin jituwa.

Leave a Comment